วัดดีจ๊ะน้องสาว คนสวย พี่พึ่งมาถึงค่ะ ขอบคุณความคิดถึงนะค่ะ เดียวพี่มานะค่ะพี่ไปอาบน้ำก่อนนะ คิดถึงน้องค่ะ...ถ้าจะออก ก็อวยพรก่อนเรย ถ้าพี่มาไม่ทัน ขอให้น้องสอบผ่านหมดนะค่ะ เกรด เอ ทุกวิชานะค่ะ พี่ไปอาบน้ำก่อนแป๊บเดียว จุ๊บๆๆ
ไหนๆก็มีคนเอารูปไปโพสต์ทั่ว net แล้ว...เลยเผยตัวจริงเสียเลย อิอิ (สวยบาดใจแบบนี้แหละ...) สงสัยว่า..จะอยู่เชียงใหม่นะเนี่ย..(ไปตั้งชมรมสาวเจียงใหม่กันเถอะ..ชวนกิ๊บเก๋ไปด้วย) คืนนี้ขอให้นอนฝันดี...สอบผ่านได้ A ทุกตัวนะคะ [IMG] หากมีวาสนา...ถึงสุดขอบฟ้าก็พานพบ หากไร้วาสนา...แม้ไขว่คว้าก็คลาดคลา
วันอาทิตย์ วันจันทร์ คงจะอยู่ที่เชียงใหม่ มาธุระ กับพี่ชาย และครอบครัวของพี่ ๆ ลองเอิ้น มาซิ 081 1700 567 ครับ. ...............................................................................................
[IMG] สอบเสร็จไป maldives กันนะจ๊ะ.. [IMG] [IMG]อิอิช่วงนี้เก็บตัวเดินแบบ 55+[IMG] [IMG] แล้วเราก็พักกันที่นี่..... โรแม้นม่ะ อิอิ[IMG][IMG] [IMG] ..................... [IMG]........................