(ลองย้อนกระทู้ดูนะครับ)ส่วนเพื่อนในเฟสไม่ต้องนะครับเดี๋ยวผมไปลงเลขไว้ให้ ทั้งนี้เพื่อกันโดนยกกระทู้ออกแบบคราวที่แล้วครับ ผมส่งหลังวันที่10นะครับเพราะต้องไปอบรมวันที่9-10พค.กลับมาผมจะส่งให้ครับ ตามนี้นะครับ
ชุดล่างผมขอไม่จัดนะครับ อันตรายสำหรับพวกเรา เดี๋ยวเป็นหอกกลับมาทิ่มพวกเราเอง เข้าใจนะครับ งวดนี้ขอให้ใจถึงๆกันหน่อยนะครับเพราะผมคัดได้แค่ตัวเดียวแล้วกลับตัวแค่นั้น ตัวกันให้เล่นน้อยๆครับ เชื่อมั่นดูสักงวดนะ อย่าให้เสียชื่อค่ายนะครับ เรื่องเบอร์ที่ฝากผมยํ้านะครับให้ฝากไปที่เบอร์ที่ผมลงไว้ให้สำหรับส่งsmsเท่านั้นครับ
[IMG] วันนี้ก๊อคงมะได้เจออิกแหง๋มๆๆ ตอนเย็น 4 โมงจะไปไหว้ญาติผู้ใหย่จ่ะ ท่านเสียชีวิต..เมื่อเช้าจ่ะ...เศร้าจัง :'(:'(