วันนี้...ให้ดอกบัวกลับไปไหว้พระนะคะ [IMG] ไปเป็นแฟนคลับคุณคนานันท์ กับคุณสาวิกากันเถอะ...อ่านแล้วจิตสว่างดีค่ะ http://board.palungjit.com/showthread.php?t=147478
แวะมาทักทาย [IMG] กระทู้แนะนำ แต่อย่าง งมงายนะครับ http://board.palungjit.com/showthread.php?p=1540071#post1540071
[IMG] [IMG] มาส่งข้าววันนี้ทำ จับฉ่ายมา น่ากินไหมขอให้มีความสุขนะจ๊ะ อิๆๆหอมมาก อิ่มแร้ว คิดถึงสุด้วย