พึ่งมาเปิดดูรอบดึก น่ากินมากเลยครับ หิวเลย เอิ้ก ช่วงนี้เดี๋ยวหนาวเดี๋ยวร้อน น่ากลัวบรรยากาศครับ ดูแลตัวเองดีๆเช่นกันครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงินซื้อยา เอิ้กๆ ^^
กึ๋ยยยย.... หมูสวย.. ถึงเชียงราย กลายเป็น หมูกรอบ อย๋อยยยย.. ไปเสียแล้ว โธ่.. น้ำยายไหย๋.. จะเหลือ กลับมาบ้างมั๊ยยยย นี่.... [IMG] [IMG] จ๊ะ.. คิดถึงทุกวันเล้ยยยย.. หมูกรอบ น่ะ ไม่ได้ ทาน มาหลายปีแล้ว (เนื้อ นม ไข่) ..............................................................................................
อิอิ อันนี้เอารูปสวย สวย สวย สวย สวย มาให้ดูกระตุ้นต่อมความอยากเฉย ๆ ค่ะ เพราะปุ๊กก้าไม่คิดว่าจะมีพี่ ๆ คนไหนไป ปุ๊กก้าเกือบจะได้ไปแล้วแต่ก็ไม่ได้ไป แต่น...แต้น...แต๊น...... นั่นคือ ยอดเขาโมโกจู ตั้งอยู่ในเขตพื้นที่ อุทยานแห่งชาติแม่วงก์ ซึ่งมีพื้นที่ครอบคลุมท้องที่ อ.ปางศิลาทอง จ.กำแพงเพชร และ อ.แม่วงก์ และกิ่งอำเภอ แม่เปิน จ.นครสวรรค์ โมโกจู สูงจากระดับน้ำทะเล 1,964 เมตร ใช้เวลาเดินป่า ไป - กลับ 5 วันค่ะ เป็นสวรรค์ของนักเดินป่านะคะ [IMG]
เป็นสาวเชียงฮาย นี้เอง สบายดีครับ วันนี้นะ...เมื่อวานไม่ดีปวดหัว ผึ้ง แหละครับสบายดีไหม...แล้วจะอยู่บ้านกี่วัน