สบายดีครับ เมื่อตอนหัวค่ำก็สวดมนต์ นั่งสมาธิ ๑ ชั่วโมง ในวันพระครับ น้องผึ้งส่งรูปอะไรมาเหรอ ไม่ปรากฎน่ะครับ
ขอบคุณครับ ที่แวะมาเยี่ยมเยี่ยนบ่อยๆ พรุ่งนี้ผมจะเดินทางไปขอนแก่น หนึ่งวัน อาจจะไปม่มีเวลามาแวะหา ต้องขออภัยมา ณ โอกาศนี้ครับ
น้องสาวคนสวยพี่เอามาฝากนะกิงให้หมดนะจ๊ะ ไม่หมดเก็บไว้ต่อนะอิๆๆฃ [IMG] [IMG] [IMG] เอามาขอบคุณเจ้าที่แวะไปเยี่ยมที่บ้านมาค่ะ อิๆๆ ทานให้หมดนะ