สวัสดีครับ ทุกท่าน ตอนนี้อยู่ ต่างจังหวัดครับ...แอบเข้ามาอ่าน ข้อความเพื่อน ๆๆ ขอบคุณที่แวะมาทักทายนะครับ ^^
ปรกติก็จะเข้านอนประมาณ ๕ ทุ่มน่ะผึ้ง ถ้าไม่ติดพันธ์อะไร แต่ผึ้งนอนดึกทุกคืนรึเปล่า ไม่ดีนะ เสียสุขภาพ เดี๋ยวไม่สวย...
เห็นแล้วจะเครียดกว่าเดิม 555 น้องผึ้งอย่าไปบอก..แชมป์นะ ไม่ใช่รูปพี่หรอก ตอนนี้เข้าไปดูรูปพี่ตอนบวชได้ เมื่อหลายปีก่อนนะ ที่ album น่ะ