เครียดหลายวันแล้ว...วันนี้จะพาไปโรแมนติกนะคะ (อย่าลืมแวะไปนะ...) http://board.palungjit.com/showthread.php?t=153705 [IMG] (วันนี้งานยุ่งมาก...เย็นๆจะแวะมาใหม่จ้า)
หมูสวยเปิดเทอมแล้ว แต่ของผมยังสอบไม่เสร็จเลย แถมปิดเทอมแค่อาทิตย์เดียว(ไม่ถึงด้วยซ้ำ)"T-T" แต่ก็ขอให้โชดดีนะครับ ขอให้เกรดออกมาสวยๆทุกวิชาละกัน สาธุ
[IMG] สวัสดีค่ะ ขอให้วันนี้เป็นวันดีๆอีกวันนะคะ คือว่าตอนนี้เปิดเทอมแล้วค่ะ เทอม2เรียนหนัก หมูสวยอาจจะไม่ค่อยได้เข้ามานะคะ ต้องขอโทษด้วย แต่ยังงัยก็ยังคิดถึงเพื่อนๆทุกคนเสมอค่ะ ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนบ่อย รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ขอให้เจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไปค่ะ ^_^