ผมขอตัวไปนอนก่อนนะครับพี่กบ วันนี้ง่วงเร็วครับ ขับรถไปข้างนอกเพลียๆนะครับ ฝันดีครับ ขอให้งานที่พี่กบทำเสร็จเร็วๆนะครับ แล้วมามีทติ้งกันหลังงานเสร็จ ก๊ากๆๆๆๆ พี่กบหมดกระเป๋าแน่ ไปแล้วครับผม ฝันดีนะฮะ พี่สาวคนเก่ง ;aa22
เฮ้อ กว่าจะเสร็จ อิอิ ปุ๊กก้าจะพาไปดูภาพกีฬามันส์.....มันส์...เอ้ย มะช่าย ไปเที่ยวกันน๊า แต่ว่าที่นี่เค้าท้าชนเฉพาะ คนวัยมันส์ หัวใจแกร่ง อะ ใครหัวใจมะแข็งแรง แนะนำว่า........ ไปดูกันเองดีกว่านะจ้ะ http://board.palungjit.com/showthrea...79#post1606379
http://board.palungjit.com/showthrea...17#post1605517 ไปฟังเพลงกันค่ะ อย่าหลับกันนะ ฟังให้จบกันก่อนนะเออ มีแต่คนทิ้งปลาไปหมดเหงา... (กระทู้นี้อะค่ะ)
http://diary.yenta4.com/diary.php?ใบมิ้น:1:1:2006:289845 ปลาอยากได้ แบคกราวเหมือนโอมเพจปลาอันนี้อะค่ะ แล้วค่อยใช้โค้ตใส ใส่ไปอีกที พี่กบคิดว่าได้ไหมค่ะ