Hi p'kob how're you today?you fine? why I don't to see you tonight? I hope you happiness so,ok good night have sweet dream for you.
ขอบคุณนะคะพี่กบ สำหรับทุกสิ่งทุกอย่าง และเพลงที่ร้องให้ฟัง พรุ่งนี้ฟ้ามาเขียนใหม่นะ วันนี้ตื่นมาแล้วปวดหัว ขอตัวไปนอนก่อนนะคะ ฝันดีคะ คิดถึงพี่สาวคนดีที่สุดเลยนะคะ [IMG]
...ใครหิวข้าวยกมือขึ้น "กุ๊ก" มือหนึ่งจากปักกิ่งมาแล้วคับ... [IMG] [IMG] [IMG] [IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG][IMG]
วันนี้ได้โอนเงินทำบุญ 4 รายนะคะเพื่อนๆ มาร่วมกันอนุโมทนาบุญกับบุษนะคะ 1. ร่วมทำบุญกฐินแสนกอง จำนวน 100 บาท 2. ร่วมทำบุญกฐินวัดป่าศิริรสมบูรณ์ จำนวน 200 บาท 3. ร่วมทำบุญทอดกฐินสร้างกำแพงวัดณ วัดปุญญานุสรณ์ หมู่ ๑๐ บ้านห้วยเนียม ต.คำแก้ว อ.โซ่พิสัย จ.หนองคาย จำนวน 100 บาท 4. ร่วมทำบุญทอดกฐินวัดป่ากรรมฐาน 29 วัด จำนวน 100 บาท