[ame=http://www.youtube.com/watch?v=2_1tFNf9XT0]YouTube - mv ไปรษณีย์ดาว[/ame] เอาเพลงเพราะ ๆ มาให้ฟังก่อนนอนนะ.. ฝันดี ราตรีสวัสดิ์ค่ะ
[IMG] วันนี้ประทีปแก้วได้ไปกราบหลวงพ่อชินราช ที่วัดใหญ่ จ.พิษณุโลก ทำบุญถวายปัจจัยทุนพระไปเรียนต่างประเทศ ฟันเทียมให้คนชรา ซ่อมแซมพระปรางค์ และอีกหลายๆอย่างค่ะ..ขอเชิญเพื่อนๆร่วมอนุโมทนาบุญด้วยกันนะคะ...สาธุ [IMG]