อ้าวก้คุงพี่ปลาเขียนว่าอย่างปุ๊กก้าเหมาะกะเพิ่มน้ำหนักอะ ปุ๊กก้าไม่ได้อยากเพิ่มน้ำหนักนิ อยากลดมากกว่าอะ
กลับบ้านแล้วค่ะคุณปลา วันนี้เดี๋ยวค่อยไปคุยต่อที่บ้านแล้วกัน คงไม่มีใครใช้คอมหรอกวันนี้อ่ะ หุหุหุ ไปล่ะเดี๋ยวรถติด
ป่าวทำเอง ก็บอกแล้วอยากกินไรก็ทำ ลองผิดลองถูก ทำครั้งแรกรสชาดแบบนี้ไม่ชอบคราวหลังก็เปลี่ยนปรับจนถูกปากตัวเอง ชอบแบบไหนก็ทำแบบนั้น
อ้าวเป็นงั้นไป จริงๆ นะแค่ทำเป็นรสชาดก็ธรรมดา ไม่ใช่กินแล้วฮู้อร่อยมาก อะไรแบบนี้ ไม่มีอ่ะแล้วบุษทำกับข้าวไม่มีสูตรนะ อยากใส่ไรก็ใส่ ไม่มีตวง
ขอโทษนะงานเข้าพอดี อาหารฝีมือบุษเหรอถ้ามีเวลาทำก็ทำได้ทุกอย่างแหล่ะ แต่ไม่มีอะไรอร่อยขึ้นชื่อหรอก แค่กินได้ไม่ตายแค่นั้นเองแหล่ะ ^_______^