อรุณสวัสดิ์ค่ะคุณนักรบ เมื่อวาน...ตอนที่คุณนักรบไปทัก... ติงหลับปุ๋ยไปแล้วค่ะ.... (ประสาเด็กดีเป็นบางครั้ง...ต้องนอนแต่หัวค่ำค่ะ)
นอนแว้วค๊าบ ชอบมาดึกๆเรื่อยเลยนะ จะนอนฝันดี ฝันเห็นผีทั้งคืน เย้ย... ตามคำอวยพรค๊าบ คังนักรบนอนบ้างนะค๊าบ เด๋วไม่มีแรงนะ
นอนดีกจังนะคะ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ตอนนี้เพชรอยู่ที่ทำงานแล้วค่ะ เริ่มงาน 7.30 พอดี ส่วนเม่อคืนที่คุงนักรบถามน่ะ เพชรหลับไปแว้วค่า