ใช่ค่ะ... แปลกจัง...ที่คุณนักรบดูหนังตลก (แอบคิดว่าคุณชอบหนังสงคราม ดุ เด็ด เผ็ด มันส์..เลือดท่วมจอซะอีกค่ะ)
ดีครับ เรื่อย ๆ ครับพี่....ไม่ทราบว่าที่ที่พี่อยู่ฝนตกหนัก พายุเข้ารึเปล่า ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยครับผม ^_^ อุทิศบุญให้เทวดาประจำตัวกับเจ้ากรรมนายเวรเยอะ ๆ นะครับ จะได้ร่างกายแข็งแรงและปลอดภัย บุญรักษาครับ
อยากได้ก็จะจัดให้มีเก็บอยู่จะส่งไปให้หรือจะร่วมทำบุญก็โอนเข้าบัญชีสร้างพระสมเด็จและศาลาแก้ว จะได้ร่วมสร้างบารมีกัน บอกสถานที่มาให้ผมด้วยครับจะได้จัดส่งองค์พ่อไปให้ครับ ที่เก็บไว้นี้เป็นรุ่นที่รักมาก ๆ สาธุครับ
ขอบคุณคะ ตอนนี้เกรดดรีมดีขึ้นกว่าตอนม.1 มากเลย เพราะว่าไม่เรียนๆเล่นๆ เหมือนม.1 อีกอย่างได้ไปกวดวิชาช่วงปิดเทอมด้วย เลยเรียนเข้าใจมากขึ้นคะ ปิดเทอมยังไม่ได้พักเลย เรียนวันละ 5 ชม. แล้วกลับมาทบทวนอีก^^ คุณพี่นักรบกินเจไหมคะ ?
หวัดดีคร๊าบวันหยุดไม่ได้ไปเท่วไหนเลยคร๊าบ อยู่บ้านซักผ้า รีดผ้า เพราะวันธรรมดาตากผ้าไม่ได้เลยคร๊าบ คุงนักรบ รักษาสุขภาพดั่วนะคร๊าบ