ถึงคุณนักรบแห่งสยาม วันนี้ ๒๑ ต.ค.๕๒ ได้ส่งองค์พ่อไปให้แล้วครับ บัญชีสร้างพระอยู่ในกระทู้นี้ครับ http://palungjit.org/threads/เชิญร่วมเป็นเจ้าภาพสร้างพระประธานสมเด็จองค์ปฐมและศาลาแก้วพระจุฬามณี-ที่-จ-นครศรีธรรมราช-สำนักสงฆ์ธรรมเจริญ.153668/page-20
[IMG] อรุณสวัสดิ์ในวันสำคัญค่ะ.. วันพยาบาลแห่งชาติ วันสังคมสงเคราะห์แห่งชาติ วันรักต้นไม้ประจำปีแห่งชาติ มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ...^^...
[IMG] อรุณสวัสดิ์ในวันสำคัญค่ะ.. วันพยาบาลแห่งชาติ วันสังคมสงเคราะห์แห่งชาติ วันรักต้นไม้ประจำปีแห่งชาติ มีความสุขทั้งกายและใจนะคะ...^^...
ผมมิบังอาจไปจับใครเขาได้หรอกครับ.....ส่วนใหญ่เขาจะมาให้จับเองที่ทำงาน....(ผบ.ชาสั่ง)......เหมือนทหารราบนั่นละครับ...ถ้าไม่ศึกรบก็ไม่รู้จะทำอะไร.....(ศึกรัก)