ขอเชิญแวะชมภาพในวันงานกฐินจากกระทู้งานบุญของหนูค่ะ ขอเชิญร่วมทำบุญกฐิน สร้างฐานรองเมรุ วัดราชบัลลังก์ (เชิญชมภาพในวันงาน หน้า 11)
จิงหรอคะ ^-^ กระทงขนมปังน่ารักดี หอมด้วย อิอิ ปีนี้ดรีมเพิ่งลอยกระทงขนมปังปีแรก ไปซื้อมา ปีหน้ากะว่าจะลองทำดู ไม่รู้ปลาจะกล้ากินรึป่าว ^^
โทษที... ทำงานกะบ่ายเลิกงานมาตอนตี 4 มาถึงบ้านตี 4 ครึ่ง บอยก็คงหลับปุ๋ยไปแล้ว อากาศเปลี่ยนบ่อยระวังจะเปื่อยนะ หนักยิ่งกว่าป่วยอีก อิอิ เป็นห่วงนะ... จะบอกให้ ^^
[IMG] [IMG] [IMG] อรุณสวัสดิ์สำหรับเช้าวันศุกร์ค่ะ..^^... มีความสุขในการทำงาน....จิตเบิกบานตลอดวันนะคะ.......
เย้....ปุ๊กก้าทำสำเร็จแย้ว อิอิ ไปลองฟังดูนะ แย้วเป้งไงช่วยตอบตามฟามเป้งจิงน๊า จาได้แก้ไขปรับปรุง ^__^ แต่ปุ๊กก้าว่าเสียงปุ๊กก้ามังแปร๊น ๆ เนาะ อิอิ http://palungjit.org/threads/ทฮ..??.213262/