จ๋ะน้องวี่ึ น้องสาวที่หน้ารักของพี่.พรู่งนี้งที่กะว่าจะไปทำบุญกับmamaของพี่เหมือนกันแล้วพี่จะเอาบุญมาฝากนะ
ขอส่งเพื่อนๆเข้านอนตรงนี้เลยจ้ะ วันนี้เน็ตช้ามากคงเจอไวรัส นอนห่มผ้าด้วยน๊าทุกท่านฝันดีจ้ะ ราตรีสวัสดิ์
สวัสดีครับพี่ตำลึง ขออภัยนะครับที่มาตอบช้ามากมาย ที่บ้านเน็ตช้าครับเข้าไม่ค่อยได้ครับ ขออภัยนะครับ ขอบคุณทุกคอมเม้นจากพี่นะครับ