PaLungJit.com - notebangkok's Album: Food testing สวัสดีครับ ช่วงนี่ยุ่งๆ งานเตรียมเมนูอาหารใหม่น่ะครับ เอารูปมาฝากครับพี่วี
วันที่26 27 28 เข้าร่วมปฎิบัติธรรมเนื่องในวันมาฆะบูชาครับ หลังจากนั้นก็ออกเดินทางต่อทันที ตอนนี้อยู่ที่พะเยาแล้วครับ มื่อวานบอร์ดบอร์ดเสีย เพิ่งได้เข้ามาวันที่ ขออภัยที่มาตอบช้านะครับ อนุโมทนาสาธุกับทุกๆบุญด้วยครับ