วัดไหนครับ อนุโมทนาด้วยผมลืมไป คิดว่าหลวงพ่ออนันต์มาท่านมาอาทิตย์ที่แล้ว ทราบอีกทีท่านมาเสาร์ทิตย์นี้ มะได้เตรียมตัวเลยครับ คิดอยู่ครับผม
ขอบคุณจ้า หิวพอดีเลย มีกระทู้ให้อ่านจ่ะ.... http://palungjit.org/threads/ตามหาความทรงจำที่ขาดหาย-ตอน-พระราชวังบางปะอิน.199582/page-5
[IMG]...ร้านไหนดีครับ ... มหาชัย ส่วนใหญ่ผมจะไปทาน อยู่แค่ 2 -3 แห่ง มาอยู่สตูล แล้วไม่ค่อยได้ไปทานเลยครับที่มหาชัย ...ไม่รู้ว่ามีร้านไหนอร่อย ๆ เพิ่มเยอะไหม
สบายดีจ๊ะ... แหม...พี่ก็หาว่าเราคือใครในพลังจิต... อิอิ ขอบคุณที่แอดมาจ๊ะ... ไว้คงต้องเข้ามาเช็คขอความบ่อยๆ ซะแระ 555+