[IMG] ต้องขอโทษด้วยนะคะพี่วิที่ไม่ได้เม้นหาหลายวัน... ช่วงนี้ยุ่งอีกแล้วค่ะ... แต่ไม่ได้ลืมกันนะคะ ^^
เช่นกัน จ๊ะ... แวะมาส่ง นู๋เข้า นอน.... :z1 พี่เพิ่ง ออกจากห้องแชทธรรมะ...แวะท้กทายก่อนนอน.... ฝันดี นะ....sleeping_rb
[ame=http://www.youtube.com/watch?v=dpNdMIAnKko&feature=related]YouTube - Roberta Flack - Killing Me Softly With His Song[/ame] ฟังเพลงเพราะๆก่อนนอน Good night ja.
[IMG] ขอบคุณจ้า เอาดอกไม้ชอคโกแลตมาฝาก ทางนี้อากาศ ดีแสนดี ร้อนมีแดดมากจ๊ะ เหมาะกับการตากผ้าหนาๆ เป็นอย่างยิ่ง