[IMG] วันนี้เหงาๆ ท้องฟ้าที่บ้านเราไม่สวยเลย...มีแต่ความมืด..น่ากลัว ไม่อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆเจอ..แบบนี้..เหมือนเรา http://palungjit.org/threads/อฮ..??.230939/
http://palungjit.org/threads/ขอเชิญร่วมงาน-ผูกพัทธสีมาปิดทองลูกนิมิต-ณ-วัดคำแสนสุข.231265/ ขอเชิญร่วมงานผูกพัทธสีมาปิดทองลูกนิมิต ถวายบาตรออมสิน ณ วัดคำแสนสุข อ.นิคมคำสร้อย จ.มุกดาหารค่ะ
[IMG] ไปงานเลือกตั้งคณะกรรมการชุมชน 32 ชุมชน ของเทศบาล อาจจะกลับมาดึก ๆ หน่อยนะคะ เพราะต้องนับคะแนนให้เสร็จด้วยคะ ^ ^
[IMG] วันนี้ดูรูปเจ้าพ่อพญาแลรู้สึกคิดถึงบ้านที่ชัยภูมิโดยเฉพาะพ่อกับแม่ ไม่ได้ไปหาหลายอาทิตย์แล้ว..แต่ก็โทร..นะ สวัสดีจ้ะกัลยาณมิตรพลังจิตทุกคน คิดถึงนะทุกท่าน(มากด้วย)ให้มี ความสุขกายสุขใจทุกๆคนจ้ะ
[IMG] สวดมนต์ไหว้แล้วโดยมี น้องปิ๊บ เป็นผู้นำ ขออนุโมทนากับน้องปิ๊บค่ะ และก็ขอตัวก่อนวันนี้ ฝันดีนะค่ะ