แสดงว่าพันแน่นเกินไป เลือดเลยไม่หมุนเวียนน่ะ บุษดูเจ้าหมูอ้วนเจ้าเล่ห์สิ วันนี้ให้กินโค๊กหน่อยนึงไม่พอนะ ก็ขอไปกินไอติม ซักไปซักมาเป็นไอติกโค๊กอ่ะ ยังมาอ้างนะว่าไม่ใช่โค๊กแต่เป็นโคล่า อย่างนี้น่าจับมาตีก้นมั๊ยเนี่ย
เวลาใช้ก็อย่าพันนานเกินครึ่งวันสิคะ ไม่ง๊านพี่ก็ไม่ไหวเหมือนกัน มันคันอ่ะ... แหะๆๆ แล้วหาพวกน้ำมันมวยมานวด คลึงช่วงที่เราแกะผ้าออกเพื่อพักให้อากาศระบายน่ะ