น่ากิ๋นแต๊เนาะ ปีนี้อ้ายได้กิ๋นสองหน่วย เพื่อนเอาหื้อกิ๋น เปิ้นว่า เป็นของตี่คนซื้อบ่าได้กิ๋นครับ เพราะมันแปงเลยมักจะซื้อไปฝากคนอื่นนักกว่าครับ น้องบุษสบายดีเนาะ
http://palungjit.org/threads/7-ที่ตั้งเทวรูปมงคล-ที่พึ่งทางใจของคนกรุง.234207/#post3159774 ถูกที่ไหมไม่ถูกเค๊าจะย้ายไปห้องข่าว
จริง ๆ วันนี้เค้าต้องไปทำงานนะ อาทิตย์หน้าจะได้หยุดยาวเลย แต่ปวดท้องอ่ะ เลยนอนเล่น ๆ อยู่กะบ้านซะงั้น!!..ทำงานอีกแค่ 4 วันเค้าก็ได้พักแล้ว ต้องทน..น..น..น..น..
อยากทำงานแบบนี้มั่งจัง..เง้อ!!..เนี่ยะแหละ ถึงว่า วาสนามันผิดกันเน๊าะ.. แล้วสงกรานต์ตะเองได้หยุดกี่วันล่ะ มี program อะไรมั่ง??
ปุ๊กก้ามะอะบาย เป้งหลอดลมอักเสบ พวกเราต้องช่วยกันอุทิศส่วนกุศลให้กับพระสยามเทวาธิราช และก้เจ้ากรรมนายเวรของประเทศมาก ๆ นะจ้ะ เตือนเล่นของสูง แยกราชประสงค์ อาจถึงตาย Kapook HeadLine
ดูแลตัวเองดี ๆ นะ อย่าให้เป็นนาน ๆ แบบเค้าล่ะ!! รอบนี้เค้าเป็นหวัดมาราธอนอยู่ 2 เดือนครึ่งเลย..หุ..หุ..