ประเทศชาติจะคงอยู่ได้ เพราะความรัก สมัครสมาน สามัคคี ของคนในชาติ ไม่มีอำมาตย์ ไม่มีไพร่ มีแต่ปวงชนชาวไทยของในหลวง [IMG]
555+ ถ้าเป็นการ์ตูนน้องไม่กลัวหรอก แต่ถ้าเป็นภาพประมาณนี้ แบบผีอัลเฟรด หรือตุ๊กตาผีแบบนี้น่ะ พี่เองเห็นแล้วยังกลัวอ่ะ แหะๆๆ
บุษจ๋า น้องกลัวภาพผีเด็กนั่นอ่ะ ไปลบเลยนะคะ เห็นบอกว่าเคยเห็นตอนอยู่ รพ.น่ะ พี่เองยังสยองเลยไปเห็นมามะกี๊น่ะ ^ ^"
หมูดื้อฝากมาคุยแทนน่ะ เด่วนี้ใช้พี่ไปหมดทุกอย่างอ่ะนะ ไม่ไหวๆ มีอาการปวดตามองไม่ค่อยเห็นอ่ะ ^ ^" แล้วให้ส่งภาพนี้มาด้วยนะ [IMG]
คุณบุษก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ถ้าได้หยุดพักสักระยะ และรักษาไปด้วย...จะหายเร็วค่ะ ไม่ต้องฉีดยา(เหมือนพี่แอ๊ด)
แพ้แสงค่ะ จะมีอาการแสบตาจิ๊ดๆและน้ำตาไหล ถ้าออกแดดหรือขับรถต้องใส่แว่นตาดำ และแสงจากหน้าจอคอมด้วย...แม้จะมีแผ่นกรองแสง ต้องหยอดตาวันละ2ครั้ง แต่หลายหยด เลยต้องพักหน้าจอชั่วคราว