ปากาด ปากาด ไอ้พวกเสื้อแดง เผาเมืองอีกแย้ว ตอนนี้เอาถังแก๊สมาระเบิดใส่ทหารกะยิง m79 จนทหารบาดเจ็บไป 50 นายแย้ว ที่แยกคอกวัว แย้วที่ราชประสงค์พวกแกนนำประกาศถึงเวลาสู้กับทหารแล้วให้เวลาเตรียมตัว 10 นาที
แวะมาทักคนอยู่ ออนไลน์ เป็นอย่างไรสบาย ดีบ่ หวังว่าสบายกาย สุขใจ บุญอันใดท่านก่อ แอ๊ฟร่วม โมทนา.._/|\_ ^_^
อนุโมทนาจ้ะ [IMG] ตื่นเช้ามาอากาศสดใสสวัสดีค่ะทุกท่าน วันนี้ วี ไปทำบุญใส่บาตรแต่เช้าอนุโมทนาบุญ กับ วี นะค่ะ
เจ๊สบายดีป่าว ...................สำหรับเจ๊นู๋แล้ว เราไม่ได้เปลี่ยนไปเลย ยังคงจุ๊บๆเจ๊นู๋ได้เฉกเช่นเดิมนะจ๊ะ เพราะฉะนั้น เจ๊นู๋จุ๊บๆจ๊ะ หุ หุ หุ