หมูดื้อฝากจุ๊บๆ มาจ๊ะ บอกว่าเนทหลุดเลยขี้เกียจต่อน่ะ ไล่ให้ไปกินยาและเพราะจะอาบน้ำให้ได้น่ะ ^ ^" [IMG]
เป็นยุทธวิธีของทางการทหารเค้าอ่ะ ที่ต้องส่งกลิ่น เพื่อป้องกันไม่ให้ฝ่ายหญิงเสื้อแดง มาล้อมกอด เพื่อขัดขวางภาระกิจ บางรายกลุ่มคนเสื้อแดง ถึงกับเป็นลมสลบล้มพับ โดยที่ไม่ต้องใช้แก๊สน้ำตา หุๆ....
พี่ส่งไปให้ใหม่แระนะ พี่ก็เปิดเห็นอ่ะ แหะๆๆ ที่นั่นร้อนเหรอ ไม่น่าเป็นไปได้นะ ก็เห็นบอกว่าอากาศทางนั้นร้อนเหมือนกัน
หมูดื้อฝากความคิดถึงจ๊ะบุษ วันนี้อารมณ์ไม่ค่อยดีเจอฝรั่งลามก มาแอดในเมลล์ได้ไงไม่รู้อ่ะ ขนาดด่าไปแระยังไม่เลิก เลยบอกว่าส่งเสาไฟฟ้าไปให้มันถุกแทนแระกัน เพื่อจะช่วยให้ดีขึ้นน่ะ ...คิกๆๆ
ขบวนการเสรีไทยเว็บบอร์ด • View topic - สุเหร่าบางมะเขือลุยแดงหลังโดนขู่เผ่าสุเหร่า แถวบ้านพี่เองแหละบุษ เห็นแล้วอายแทนจริงๆ ไทยพุทธทำไมเลืดรักชาติน้อยกว่าไทยมุสลิมได้อย่างนี้นะ