หมดแล้ว (ของใหม่ หน้าที่ 22-23 ครับ) หยก กันโรคมะเร็ง หลวงพ่อวิชัย เขมิโย วัดถ้ำผาจม จ.เชียงราย

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย solopao, 21 ธันวาคม 2020.

1. solopao

solopao เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

((( เปิดชุดใหม่อยู่ที่ หน้า 22-23 ครับ)))

เปิดให้บูชาวัตถุมงคล #หยกกันโรคมะเร็ง หลวงพ่อวิชัย วัดถ้ำผาจม จ.เชียงราย

#หยกกันโรคมะเร็ง #รับประกันแท้ตลอดชีพ ((( รับจากมือหลวงพ่อทุกชิ้น และท่านยังเมตตาเสกเพิ่มให้ด้วยครับ )))

ท่านว่าสามารถเอาหยกแช่น้ำ #ทำน้ำมนต์ได้ ภาวนาสุดแต่จะอธิษฐานเอาได้ครอบจักรวาลทั้งหมด #กันเสนียดจัญไร #คุณไสย สิ่งไม่ดีงาม ให้ใส่ติดเนื้อกายไว้ หยกนี้จะดูดซับพลังไม่ดีออกมา #ดูดพิษออกมา เพราะท่านได้สงเคราะห์อธิษฐานจิตทำให้เต็มเปี่ยมสมบูรณ์ให้แล้วครับ

#สร้อยประคำมือหินหยกกันมะเร็ง หยกเม็ดเล็ก ( มีจำนวน 10 เส้น ตามรูป )

บูชาเส้นละะ 550 บาท
    ค่าจัดส่งง ems ครั้งละ 50 บาท

ท่านที่สนใจลงชื่อจองได้เลยครับ

หลวงพ่อวิชัย เขมิโย วัดถ้ำผาจม อ.แม่สาย จ.เชียงราย ท่านเป็นพระผู้ทรงสุปฏิปันโน ผู้ทรงละแล้วซึ่งทางโลก ในสายหลวงปู่มั่น

#ท่านสำเร็จวิชาเสกหยกกันมะเร็ง จากครูบาอาจารย์ที่มาสอนท่านในสมาธิ ท่านยังกล่าวยืนยันและยอมรับว่า หยกของท่านที่ผ่านการปลุกเสกแล้วสามารถช่วยปรับธาตุในร่างกายให้แข็งแรง ดูดสารพิษ ดูดโรคภัยในร่างกายได้ โดยเฉพาะโรคมะเร็งที่ท่านได้กล่าวยืนยันว่าสามารถป้องกันได้จริง หากสวมใส่อยู่ตลอดเวลา โดยมีเคล็ดว่าต้องให้หินหยกติดแนบเนื้อผิวหนังอยู่ตลอด

#หินหยกเสก ของท่านนั้นมีประสบการณ์เป็นที่กล่าวถึงมากมาย เช่น หลวงพ่อวิชัยท่านเล่าว่า ครั้งหนึ่งท่านได้นิมนต์ไปประเทศเยอรมันนี ที่เมืองลูเบค #ระหว่างนั้นท่านได้ไปพบหญิงฝรั่งคนหนึ่งป่วยด้วยโรคมะเร็งระยะสุดท้าย หมอบอกว่าจะมีชีวิตอยู่ได้อีกไม่ถึงเดือน มีร่างกายซูบผอมมาก เดินไม่ได้ ท่านเห็นแล้วจึงเกิดความสงสาร ด้วยความเมตตาท่านจึงมอบกำไลหยกเสกกันมะเร็งไปให้หญิงฝรั่งที่ป่วยนั้นไว้ติดตัว จากนั้นท่านก็กลับมาประเทศไทย ต่อมาเวลาผ่านไปหนึ่งปี ท่านได้มีนิมนต์ไปประเทศเยอรมันนีอีกครั้งหนึ่ง และมีโอกาสกลับไปที่เมืองเดิม ท่านก็ไปพบหญิงฝรั่งคนเดิมที่เคยป่วยหนัก คราวนี้มายืนต้อนรับท่านด้วยความปลื้มปิติแทบร่ำไห้ ด้วยร่างกายที่สดใส อ้วนท้วนแข็งแรง เช่นคนปกติ เธอได้กล่าวว่า #ด้วยกำไลหยกเสกที่หลวงพ่อวิชัยท่านเมตตามอบให้เธอเมื่อปีก่อนนั้นทำให้เธอหายจากโรคมะเร็งระยะสุดท้าย เธอมีความปลื้มปิติและศรัทธาในพระคุณหลวงพ่อวิชัยเป็นอย่างมาก เธอกล่าวว่าท่านเหมือนพระเจ้าที่ได้มอบชีวิตใหม่ให้กับเธอ อีกเรื่องหนึ่งหลวงพ่อท่านได้เมตตาเล่าอีกว่า มีญาติโยมที่ศรัทธาหลวงพ่อได้ป่วยเป็นโรคมะเร็ง และ #เขาได้นำหยกเสกกันมะเร็งของหลวงพ่อไปแช่น้ำแล้วดื่มกินปรากฎว่าไม่นานโรคมะเร็งกลับหายไปอย่างน่าอัศจรรย์

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2021
  2. solopao

solopao เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รับจากมือท่าน 20201221_152823.jpg

3. solopao

หลวงพ่อวิชัย ท่านเมตตาอธิษฐานจิตเพิ่มเติมให้อีกครั้งหนึ่งด้วย ท่านกล่าวว่าดีมากนะ ท่านสวดคาถาพระเจ้าห้าพระองค์อธิษฐานจิตให้เพิ่มเติมครับ 20201221_153038.jpg

4. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง1เส้นครับพี่ ถ้ามีรูปท่านใบเล็กๆขอติดตัวด้วยนะพี่

5. solopao

รับทราบ ติดต่อข้อความด้วย ขอบคุณมากครับ

6. pradupsripet

pradupsripet Active Member

30 พฤศจิกายน 2010
    ขอจอง E กับ H ครับ

7. solopao

รับทราบ ติดต่อข้อความด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

8. solopao

รายการที่ 2

((( รายการนี้ยังอยู่ครับ )))

เปิดให้บูชา พระบูชา พระพุทธรูป ปางประทานพร ทรงเครื่องจักรพรรดิ หลวงพ่อวิชัย วัดถ้ำผาจม จ.เชียงราย ปี 2558 เนื้อกระเบื้องเซรามิคเคลือบเขียว ขนาดฐาน 8 ซม. สูง 16.5 ซม.

#สองถอด #ประทานพร
    #สีเขียวเหนี่ยวทรัพย์

เปิดให้บูชาา 1,200 บาท
    พร้อมส่ง ems ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ธันวาคม 2020
  9. solopao

รายการที่ 3

((( ปิดรายการนี้ครับ)))

แหวนสัตตภุชงค์โพชฌงคปริตร เป็นแหวนที่ #สร้างมาเพื่อการป้องกัน และรักษาโรคโดยเฉพาะ อีกทั้งยังช่วยปกป้องคุ้มภัย และเป็นโภคทรัพย์ด้วย

ด้านข้างแหวน เป็นรูปพญานาค 7 ตน เกี้ยวกันอยู่ เพื่อสื่อถึงความหมายของบทสวดโพชฌงคปริตร (โพชฌงค์ 7 ประการ)

ชั้นกลาง เป็นพญาเต่าเรือน แต่ด้วยข้อจำกัดในเรื่องของขนาดแหวนจึงได้แต่เพียงโครงรูปเท่านั้น

ชั้นในสุด - ด้านหนึ่งเป็นหม้อน้ำพระพุทธมนต์พร้อมพระไภษัชคุรุพุทธเจ้า

ด้านหลังประทับด้วยยันต์กันโรค “ นะมะพะธะ สัพพะโรคาวินาศสันติ ”และ “ นะสำเร็จ ”ของ อ.ธรรมนูญ บุญธรรม -

ด้านหนึ่งเป็นพัด ซ่อนเคล็ดวิชาพัดโบกพระสิวลีเอาไว้ ด้านหลังประทับด้วยยันต์หัวใจเศรษฐี(ยันต์ครู) “ นะมีมา นะชาลีติ ” ของ ลพ.วิชัย เขมิโย ส่วนบนของแหวน ประกอบด้วยเพกาสำหรับยึดหัวแหวน 7 กลีบ แต่ละกลีบมีพระพุทธเจ้าประทับนั่งอยู่ เพื่อคุ้มครองรักษาเรือนชะตาผู้ที่เกิดทั้ง 7 วัน และด้านหลังแต่ละกลีบจะมีอักขระหัวใจพระปริตร “ สะยะสะปะยะอะจะ ”กำกับอยู่ด้านหลัง ถัดลงมาเป็นจักรแก้วพระพุทธเจ้ามีใบจักร 16 ใบ ลงด้วยอักขระหัวใจพระคาถาพระเจ้า 16 พระองค์ “ นะ มะ นะ อะ นอ กอ นะ กะ กอ ออ นอ อะ นะ อะ กะ อัง ” ใต้หัวแหวน มีอักขระตัว “ นะ ” อยู่ ถัดขึ้นมาตรงแท่นที่วางหัวหยก เป็นพระคาถาหัวใจโพชฌงคปริตร “ สะธะวิปิปะสะอุ ” ล้อมรอบท้องแหวนด้านใน มีธรรมจักร หัวใจโพชฌงคปริตร และลายเซ็นต์ของ หลวงพ่อวิชัย เขมิโย

เปิดให้บูชาวงละ 1,500 บาท
    มีจำนวน 2 วง ขนาดแหวนเบอร์ 63

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มกราคม 2021
  10. solopao

รับประกันแท้ตลอดชีพทุกชิ้นทุกองค์ครับ

11. seaown

seaown เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับเส้นหมายเลข A ครับ ขอบคุณครับ

12. songsakth

songsakth เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    7
    ขอจองเส้นหมายเลข B ครับ

13. shaj

shaj เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2012
    ขอจองรายการที่1 ประคำมือเส้นรหัส J ครับ

14. ryuma9

ryuma9 เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2017
    จอง C,D,F ครับ

15. wangbao

wangbao Active Member

23 พฤศจิกายน 2018
    ขออนุญาตจอง 1 วง ครับ
    (ขอจองวงเนื้อหยกสีเข้มครับ)

16. wangbao

wangbao Active Member

23 พฤศจิกายน 2018
    ขออนุญาต จอง เส้น G ครับ

17. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

โอนให้แล้วนะพี่ ในinboxครับ ขอเส้นสวยๆนะพี่

18. solopao

รับทราบ ติดต่อข้อความด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

19. solopao

20. solopao