ข้อความจาก กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)(ปิดกระทู้)

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย สุดใจเขากะลา, 9 สิงหาคม 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สุดใจเขากะลา

สุดใจเขากะลา เป็นที่รู้จักกันดี

-ขอขอบคุณ webmaster.palungjit.org ที่ตอบรับพี่สุดใจ จากกลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา) เป็นสมาชิกใหม่ในวันนี้

-และขอขอบคุณท่านที่สนใจติดตามข้อมูลข่าวสารของกลุ่มเขากะลา(เดิม) อย่างต่อเนื่องตลอดมา ซึ่งกลุ่มเขากะลา ได้เสร็จสิ้นการฝึกจิต และฝึกสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาวแล้ว และได้เข้าสู่ระบบประสานงานเพื่อการเตือนภัย ตั้งแต่วันที่ 1 เมษายน 2547 โดยเปลี่ยนชื่อกลุ่มเขากะลา เป็นชื่อ......กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)

-เรื่องราวการประสานงาน ข้อมูลใหม่ ๆ และภาพ UFO ที่บันทึกได้ในประเทศไทย จำนวนมากที่ยังไม่ได้เผยแพร่ กำลังรวบรวมจัดทำเพื่อนำเสนอให้ท่านที่สนใจรับทราบต่อไป

-จะนำข้อมูลเกี่ยวกับ "เครื่องมือของมนุษย์ต่างดาว" ที่ได้รับการสื่อสารข้อความผ่านมา และนำมาให้เห็นในรูปแบบต่าง ๆ ทั้งเรื่องของมิติ เรื่องของอุปกรณ์ต่อเชื่อมกับสมองซึ่งเป็นเทคโนโลยีคล้ายกับโทรศัพท์มือถือของเราแต่ไม่เป็นวัตถุ เป็นกลุ่มพลังงานติดตั้งไว้แทน เป็นเทคโนโลยี่ มีหน้าที่รับการสื่อสารเหมือนกัน รับรู้เรื่องราวข้อความต่าง ๆ แม่นยำเหมือนเราคุยกันทางโทรศัพท์ ซึ่งผู้ผ่านการฝึกได้รับการติดตั้งแต่ละบุคคล จึงรับข้อมูลแตกต่างกันตามลักษณะการประสานงานของแต่ละบุคคล ซึ่งในเวลาที่เกิดภัยพิบัติ จะมีการใช้อุปกรณ์เช่นนี้ติดตั้งให้กับบุคคลอื่น ๆ ที่ไม่ใช่ผู้ฝึกแต่มีพื้นฐานต้องการช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ในคราววิกฤต เพื่อใช้สื่อสารกันเพราะโทรศัพท์ไม่สามารถใช้การได้

-จะนำเรื่องราวต่าง ๆ มาเล่าให้ฟังในโอกาสต่อไปหากท่านสนใจข้อมูลขอขอบคุณ และสวัสดีค่ะ

- จากพี่สุดใจเขากะลา

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      81.8 KB
      เปิดดู:
      19,258
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 เมษายน 2009
  2. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    ยินดีต้อนรับ คุณ สุดใจเขากะลา ครับ
    สิ่งที่นำมาให้นับว่าเป็นประโยชน์มากต่อส่วนรวม

โมทนาสาธุครับ

3. Chayutt

Chayutt รูปเดิมไม่เคยเปลี่ยนเลยครับ

ในที่สุดก็มาเสียทีนะครับคุณสุดใจ
    ผมรอคอยที่จะทราบเรื่องราวของกลุ่มพี่มานานแล้ว

โมทนาด้วยนะครับ

สาธุ สาธุ สาธุ

4. megaplay7

megaplay7 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับท่านเจ้าของกระทู้ เรื่องของกลุ่มเขากะลานั้นผมได้ยินได้ฟังมาบ้างครับ ผมสนับสนุนครับเรื่องเผยแพร่ครับ
    อนุโมทนาด้วยครับ

5. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีมากครับพี่สุดใจมาเอง มีข่าวสารอะไรแจ้งมาได้เลยครับ
    รู้สึกช่วงนี้ตัวจริงแต่ละกลุ่มกำลังเคลื่อนไหวกันทุกฝึก้าว..
    เหตุการณ์คงเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆครับ..เวปพลังจิตยินดีต้อนรับครับ

จำผมได้ยัง?...Nong ครับ---**

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2007
  6. Falkman

Falkman พลังจิตนานาชาติ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ยินดีต้อนรับ พี่เจี๊ยบ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. Aspn

Aspn เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2005
    สวัสดีครับคุณอาสุดใจ ดีใจครับ คอยติดตามข่าวสารทางกลุ่มเขากะลาอยู่เหมือนกัน จำผมได้มะเอ่ย ในงานวิทยาศาสตร์ทางจิตเมื่อปีที่แล้ว ผมคือน้องผู้ชายที่แอบไปคุยรอบนอกหลังคุณอาขึ้นเวทีบรรยาย และชอบไปแอบเจ๋ออยู่แถวๆโต๊ะหินอ่อน ต้องคอยเก็บตก..อิ๊อิ๊ เพราะผมสนใจมาก ถึงมากเป็นพิเศษ ครับ..

8. nondanun

nondanun เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    13
    อุปกรณ์ที่ว่านี่เป็นยังไงครับ ?
    คงสามารถเห็นเป็นรูปธรรมได้นะครับ

9. mead

อุปกรณ์ที่ว่านี่คงเป็นเทคโนฯทางพลังงานในระดับพันธุกรรม เช่นเพิ่มCode ลงไปใน DNA
    จริงๆแล้วคนเราก็ติดอุปกรณ์เองได้ คล้ายกับการบันทึกเป็นรหัสให้กับตัวเองในแต่ละภพชาติ
    เช่นความสามารถด้านศิลปะ ดนตรี กีฬา แบบนั้นเลยครับ
    รอพี่สุดใจมาขยายความนะครับ++

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 สิงหาคม 2007
  10. Nu_Bombam

Nu_Bombam เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    เยี่ยมครับ ผมขอมาฟัง(อ่าน)ด้วยคน หุหุ

11. p.apichart

p.apichart เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2007
    มาด้วยคนตามระบบครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 ตุลาคม 2007
  12. CHAYA MARUTY

CHAYA MARUTY เป็นที่รู้จักกันดี

อยากรู้จักมนุษย์ต่างดาวครับ ตอนนี้รู้จักแต่ ต่างลาว (ตัวเอง) แฮะ ๆๆๆๆๆๆ

13. โบ๊ต

โบ๊ต เป็นที่รู้จักกันดี

7 กุมภาพันธ์ 2007
    เ่อ่อ คือ รอมานานมากแล้วนะครับ เรื่องรูปกับข้อมูลต่างๆ
    ติดตามอยู่ครับ

ขอบคุณครับ

14. mead

15. tamsak

tamsak ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

23 กันยายน 2004
    22
    ยินดีต้อนรับคุณสุดใจและกลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)
    สู่เว็บพลังจิตครับ (bb-flower

.

16. mead

เวปไซท์พลังจิต Versionแรก ก็เกิดขึ้นมาได้เพราะเรื่อง UFO เขากะลากลุ่มนี้ล่ะครับ เกือบ 10 ปีแล้ว
    ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ:--

17. nondanun

13
    ใช่ครับ คุณ Mead ท่ายังจํากันได้ เวป จิตวิญญาณ ไงครับที่ดังมากตอนปี 44-45 เรื่องเขากะลาเยอะดีครับ

18. nondanun

13
    ขอโทษที่พิมพ์ผิดครับ ***ท่า แก้เป็น ถ้า ครับ

19. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    ยินดีต้อนรับครับพี่สุดใจ และขอเชิญไปให้ข้อมูลในห้องนี้ด้วยครับผม ที่เป็นการเตรียมการรับมือกับภัยพิบัติโดยตรง

http://www.palungjit.org/board/forumdisplay.php?f=178

เป็นนิมิตรหมายอันน่าแปลกใจที่หลายท่านที่เกี่ยวโยงกับเรื่องนี้เริ่มมารวมตัวกันในเวบไซท์พลังจิตกันมากขึ้นเรื่อยๆอย่าง ผิดสังเกตุครับ

อาจจะเนื่องกับเหตุการณ์ใกล้เข้ามาด้วยก็ได้ครับ

20. สุดใจเขากะลา

สุดใจเขากะลา เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความจากกลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(2)

ขอขอบคุณทุกท่านที่ยังให้ความสนใจกับข้อมูลของกลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา)อย่างต่อเนื่องตลอดมา และขอขอบคุณ websnow ที่ยังคงดำรงข้อมูลเรื่องของการติดต่อสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาวในประเทศไทยไว้ในเวปไซด์จนถึงปัจจุบันนี้ ซึ่งหากจะอนุเคราะห์ให้เผยแพร่ข้อมูลของมนุษย์ต่างดาวผ่านทางเวปไซด์นี้ ก็ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

-ภาพ UFO ที่ทั้งคนไทย และชาวต่างชาติที่บันทึกไว้ได้ที่เขากะลา ส่วนมากจะเป็นการบันทึกด้วยกล้องวีดีโอ ซึ่งไม่สามารถตัดแต่งภาพได้มีจำนวนมาก ข้อมูลการฝึกฯ กับมนุษย์ต่างดาว เขาสอนอะไร? ฝึกอะไร? และผู้รับการฝึกได้อะไร? ทำไมต้องประสานงานกับกลุ่มต่าง ๆ และประสบการณ์เกี่ยวกับการรับข้อมูลของมนุษย์ต่างดาวโดยใช้เครื่องมือสื่อสารของมนุษย์ต่างดาวแทนการใช้การสื่อสารด้วยจิตนั้นเป็นอย่างไร ซึ่งข้อมูลเหล่านี้หลายท่านเคยประสบด้วยตนเองมาแล้วแต่ไม่รู้ว่าสิ่งที่เกิดขึ้นนั้นคืออะไรเท่านั้นเอง
    <O:p
    -สิ่งที่กลุ่มประสานงานเพื่อการเตือนภัย(เขากะลา) จะแจ้งข้อมูลต่อจากนี้ จะเป็นการ.....แจ้งเพื่อทราบ....เท่านั้น เพราะข้อมูลเหล่านี้เป็นเรื่องใหม่ เป็นวิทยาศาสตร์ ที่สามารถพิสูจน์ ทดสอบ ทดลองได้ ไม่ใช่ปาฏิหารย์ ไม่ใช่สิ่งมหัศจรรย์ใด ๆ แต่เป็นกลไกทางวิทยาศาสตร์ ที่มนุษย์ต่างดาว นำมาให้เห็น และจำเป็นต้องใช้ในช่วงวิกฤตของโลกใบนี้ ไม่ว่าท่านจะเชื่อหรือไม่เชื่อ ทุกอย่างก็ยังคงดำเนินต่อไปอยู่นั่นเอง
    -ข้อความสำคัญ....แจ้งเพื่อทราบ.....เท่านั้น (มนุษย์ต่างดาวให้แจ้งไปก่อน เชื่อไม่เชื่อให้แจ้งไป...นี่คือหลักการการแจ้งข้อมูลของมนุษย์ต่างดาวผ่านไปยังสื่อต่าง ๆ)
    - การติดต่อสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาว เริ่มจาก จ.ส.อ.เชิด ชื่นสำนวน ... แจ้งเพื่อทราบ....ไปแล้วตั้งแต่ปี 2540 เป็นต้นมา ซึ่งในระยะแรกไม่สามารถเชื่อถือได้เป็นธรรมดา เป็นกลุ่มคนบ้ากลุ่มหนึ่งที่มาทำเรื่องไร้สาระ เมื่อเวลาผ่านไปจึงจะมีหลักฐานต่าง ๆ ทั้งพยานบุคคล และภาพถ่ายต่าง ๆ มายืนยัน จึงพอที่จะเชื่อถือได้
    - การฝึกฯสื่อสารกับมนุษย์ต่างดาว ...... แจ้งเพื่อทราบ....ไปแล้ว ตั้งแต่วันที่ 22 มีนาคม 2542 รวมระยะเวลาการฝึกฯ 1 ปี ซึ่งก็เป็นเรื่องปกติที่บุคคลต่างๆ ก็เห็นว่ากลุ่มนี้ทำอะไรไม่เข้าเรื่อง ซึ่งจากวันที่ 1 เมษายน 2547 เป็นต้นมา ก็เข้าสู่ระบบการทำงานกับมนุษย์ต่างดาวเต็มรูปแบบ ซึ่งได้มีการ...แจ้งเพื่อทราบ...ไปแล้ว ผ่านทางสื่อทีวี..รายการ V.I.P. ช่อง 9 (ไปบันทึกรายการวันที่ 16 ธันวาคม 2547ก่อนเกิดสึนามิ 10 วัน), รายการสารคดี UFO ในประเทศไทย , รายการย้อนรอย ITV, รายการชั่วโมงพิศวง ช่อง 7, แจ้งเพื่อทราบ...ผ่านทางหนังสือพิมพ์ไทยโพสต์ ฉบับวันที่ 8, 10, 12, พฤศจิกายน 2548 และ แจ้งเพื่อทราบ...ผ่านทางบูธนิทรรศการ UFO ในประเทศไทย ซึ่งจัดร่วมกับ ศ.ดร.นพ.เทพนม เมืองแมน ในงานมหกรรมวิทยาศาสตร์ทางจิตนานาติครั้งที่ 11 วันที่ 8-11ธันวาคม 2549 .....เรามีหน้าที่แค่แจ้งเพื่อทราบ การมาปรากฏให้บุคคลต่าง ๆ ได้เห็นเป็นเรื่องของมนุษย์ต่างดาว ไม่ใช่หน้าที่ของเรา แต่จากเหตุการณ์ที่ผ่านมาเราจึงทราบว่า เมื่อรายการทีวีทุกรายการก่อนการนำเสนออะไรสักอย่างหนึ่ง จะมีการส่งทีมงานเดินทางไปบนเขากะลาก่อนเพื่อสังเกตุการณ์ว่ามีมูลความจริงหรือไม่ และต้องได้เห็นวัตถุบิน หรือลูกไฟวิ่งได้ หรือสิ่งอื่น ๆ ที่มาปรากฏแล้วเชื่อได้ว่าไม่ได้มีการหลอกลวงประชาชน หัวหน้าทีมงานจะต้องได้เห็นเองจนแน่ใจ จึงจะข้อมูลเสนอต่อทางรายการขออนุมัติถ่ายทำ แล้วจึงจะนำทีมงานมาถ่ายทำได้ และนำออกอากาศต่อไป จึงเป็นหน้าที่ของมนุษย์ต่างดาวต้องนำวัตถุบินมาปรากฏให้ทีมงานเห็นเอง ... ซึ่งเป็นการยืนยันได้ว่า สิ่งที่แจ้งเพื่อทราบ....ก่อนหน้านี้เริ่มมีการปรากฏชัดเจนมากขึ้น และเริ่มออกสู่สาธารณชนเพื่อให้รับทราบทางช่องทางอื่น ๆ ได้มากขึ้น
    - และครั้งนี้ การถ่ายทอดข้อมูลเรื่องของ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 กันยายน 2007
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้