คาถาเขมรเเบบท่องไส่ผู้ชายมีมั๊ยไห้ผู้ชายรักอะ

ในห้อง 'บทสวดมนต์ - คาถา' ตั้งกระทู้โดย wic.cama@hotmail.com, 19 พฤษภาคม 2008.

1. wic.cama@hotmail.com

wic.cama@hotmail.com Active Member

มหาเสน่ ขะเเมร์ อะไรน่ะ ท่องไส่ผู้หยิง
    อยากทราบเเบบท่องไส่ผู้ชาย
    ผู้รุโปรดตอบด้วยจร้า(smile)
    wic.cama@hotmail.com

2. นายจั๊บ

นายจั๊บ เป็นที่รู้จักกันดี

29 สิงหาคม 2006
    ใช้มนต์เทพรัญจวนก็ได้ครับ แต่แนะนำว่าอย่าทำเลย ไม่ดีครับ ทำตัวให้ดีเดี๋ยวก็มีคนดีๆมาชอบเองครับ

3. coolz

coolz เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ!!!!! ไอเราก็รีบเปิดอ่านเลยดิ พอเห็นคำว่า "ผู้ชาย"

กรั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. janepat2549

janepat2549 เป็นที่รู้จักกันดี

ออมิถอฟอ
    ทำตัวดีสิ่งต่างก็ดีเองหล่ะครับผม

5. saosila

saosila Active Member

เป็นคนดีน่ารัก ใครก็ชอบ

6. GoonS

GoonS เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นคนดีน่ารัก ใครก็ชอบ

คนดีอะคัยก็เป็นได้ เเต่น่ารักดิ บางคนทำไงก็ไม่น่ารักเหอๆ

ช่วยไม่ได้ เกิดมาไม่สวยไม่หล่อก็ต้องมีของช่วยกันมั่งดิ

เปลี่ยนจากสวยหล่อมาเป็นเเบบนี้ เเต่ถ้าเกิดผลเสียมากกว่าก็ไม่เวิค

7. พระยาเดโชชัยมือศึก

พระยาเดโชชัยมือศึก สินธพอมรินทร์

โอม เนียมละออ พ่อรูปหล่อ อังกอร์ มาสวามิภักดิ์มอบรักแท้ต่อกู กูขอสัญญา ว่าจะรักไปจนตาย มิคลายลืมเลือน เหมือนจันทร์ไม่ลืมฟ้า ขอพระเจ้าชัยวรมัน พ่อกู ได้โปรดให้คู่ เพื่ออุ้มชู ให้กูงามเหมือนนางอัปสรา ต่อไปภายหน้า กูจะขอเป็นสาวก เชิดชูพระศาสนาสืบไป .....

ป.ล.ต้องมีศีล5 ถึงจะได้ผลจ้า อิอิ

8. ศนิวาร

ศนิวาร เป็นที่รู้จักกันดี

เฮ้อ.....แต่งคาถาได้มั่วดีแท้ๆ

9. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ...สงสัยเนียงกระมมคนนี้ละออที่ถามมาคงได้พบคู่เร็ววันเร็วคืนกะคาถานี้นะจ๊ะ

หนูผู้ตั้งกระทู้จ๋า...ยายผีป่าขอแนะนำนะคะ ว่าให้ไปศึกษาเรื่องเกี่ยวกับการเป็นเบญจกัลยาณีเป็นกุลสตรีแบบไทยๆ แล้วไปหาเคล็ดเกร็ดความรู้ด้านการทำตัวอย่างไรให้คนยอมรับและรักเรา แล้วเอามาสำรวจตัวเองว่า เราจะทำตามที่เขาแนะนำได้ไหม

แต่สมัยนี้ผู้ชายที่เขาไม่เรื่องมาก ไม่คิดจริงจัง เขาชอบค่ะที่ฝ่ายสาวเจ้าทอดสะพานให้ เพราะเดี๋ยวข้ามมาแล้วก็ข้ามไป จะให้เขาติดหนับด้วยศาสตร์ไสย์ดำมันยาก เพราะสมัยนี้มันไม่ขลังเหมือนอดีต

แต่คาถาที่ยายผีป่าใช้ตั้งแต่สาวเอาะๆ เพราะเราไม่ใช่คนสวยเข้าขั้นเทพี แต่อยากมีแฟนกะเค้าสักชาติ เลยต้องหาหนทางทำให้มีคนมารักมาหลง (แว่บเดียวก็ยังดีเนาะ) เลยได้คาถาจากครูบาอาจารย์ชาวขะแมร์มา บังเอิญยายผีป่าไม่คุ้นเคยกับภาษาขะแมร์นัก มันอาจสะกดผิดพลาดได้ เก๊อะซมตวู๊จเดอแม่อาวบองประโอนเดอ

เนียงซะเปี๊ยะนมัสการอองเปรี๊ยะปุ๊ด เปรี๊ยธัม เปรี๊ยซอง ออยกระนองจ๊วตขะยมกึดเจีย ป๊ะมุกระนาออยเมียนมะนึสะรัน ออยโนวยสะรูลจ๊วตสรูลครูลซ๊อบงัย

พอจบคาถานี้ให้ยิ้มอย่างผ่องใสแล้วนึกถึงคุณพระคุณเจ้าสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลาย แล้วบอกกับตัวเองว่า วันนี้ฉันจะคิด ฉันจะทำแต่สิ่งที่ดีๆ (เพื่อป้องกันคาถาเสื่อม) เวลาเจอหน้าใครๆ ห้ามทำหน้าบูดหน้างอ ห้ามเชิ่ดใส่ชายที่เราไม่หมายปอง(เพราะเป็นการเสริมบารมี เร่งให้คาถาขลังยิ่งขึ้น) ใครทักเรา ก็ให้ยิ้มรับทั้งหน้าเลย แล้วทักคำว่า สวัสดีค่ะ ห้ามกล่าวคำหยาบ เรียกกันแบบสมัยพ่อขุนก็ห้ามค่ะ คำหยาบหลุดจากซอกฟันเราเมื่อไร คาถาเสื่อมทันทีค่ะ ถ้าเจอหน้าหนุ่มคนที่หมายปองให้เขาเป็นเหยื่ออารมณ์ของเรานะคะ อย่ามองเขาแบบยั่วสวาท จงวางมาดอย่างกุลสตรี ยิ้มให้แต่พองาม ถ้ารู้จักกันแล้วก็กล่าวสวัสดีค่ะ แล้วถ้าจำต้องชวนเขาคุยก็ให้คุยเรื่องที่ดีๆ ให้เขารู้ว่าเราไม่ใช่หญิงร่านเกินไป แต่ไม่เหนียมอายจนเขาไม่กล้าเข้าหา เพราะยุคนี้เป็นยุคใหม่ เราทักผู้ชายได้ก่อน แต่จำไว้นะคะ ว่าดูดีแล้วนะว่าเขาไม่ใช่เสือไบฯ

ลาเขากลับไม่ต้องทิ้งผ้าเช็ดหน้าให้เขาเก็บนะคะ เอาแค่คำพูดดีๆ เช่น ขอบคุณค่ะ ดีใจ(อย่ากระแดะใช้คำว่า ดีจัย เสียงขึ้นจมูกนะคะ เพราะคาถาจะไม่ขลัง) ที่ได้รู้จักและพูดคุยกันนะคะ (ยอมล้าหลังไป ไม่ต้องมาใช้คำเหมือนที่สาววัยสิบเอ็ดถามยายผีป่าว่า ลูกป้าโดนยัง ถ้ายังหนูขอนะ อย่างนี้ลูกยายผีป่าบอกว่า ไม่น่าลุ้น ง่ายไป)

กลับถึงบ้านให้นึกถึงหน้าเขา สลับหน้าพ่อหน้าแม่เรา พร้อมท่องคาถา

ที่ใว้จนหลับไป หายใจเข้าเป็นหน้าเขา ท่องคาถาไป หายใจออกเป็นหน้าพ่อแม่แล้วท่องคาถาไปเรื่อยๆ

เช้ามาให้มาสวัสดีพ่อแม่แล้วขอพรจากท่าน ขอขมาท่านด้วย แล้วท่องคาถาอีกไปเรื่อยๆ จนเจอหน้าเขา เมื่อเจอหน้าเขาให้ยิ้มทักทายอีกเช่นเคยแล้วเลี่ยงไปทำงานส่วนตัวเรา ถ้ามีเรียนก็เข้าห้องเรียนซะ ไม่ต้องทิ้งเบอร์นะคะ จนกว่าเขาจะขอ ถ้าเขาขอก็อย่าเพิ่งให้ เพราะต้องท่องคาถานี้ติดต่อกันร้อยแปดวันถึงจะสำเร็จ

จงระมัดระวังจริยา ห้ามหยาบคาย ห้ามกระแดะเกินงาม ไม่งั้นมนต์จะเสื่อมไว

ห้ามสนใจชายอื่นช่วงที่สนใจชายคนนี้ด้วยนะจ๊ะ เพราะร้อยแปดวันต้องคิดถึงเขาสม่ำเสมอ ขาดเพียงวันเดียว คาถาเสื่อมอีกนั่นแหละ

ขอให้สมหวังนะคะ

10. จรัล

จรัล เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2008
    พุทธัง ธัมมัง สังฆัง ท่องก่อนกินข้าว 99 จบหลังกินข้าว 99 จบ เช้า กลางวัน เย็นและก่อนนอน รับรองไม่เกินสามเดือนหากไม่พอใจก็ต้องรีบไปบวช

11. เส้นทางสายใหม่

เส้นทางสายใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

12. พระยาเดโชชัยมือศึก

พระยาเดโชชัยมือศึก สินธพอมรินทร์

---- อุตส่าห์แปลเป็นไทยให้แล้วไง จะได้ไม่งง คาถานี้ อินทวรมัน ให้ไว้นะจ๊ะ อิอิ

13. _เทวะสาวก_

_เทวะสาวก_ เป็นที่รู้จักกันดี

งั้นเอา พุทธศาสนาสุภาษิต ของพระพุทธเจ้า อันเป็นธรรมอันสูงส่งหาที่เปรียบมิได้ ไปใช้เตือนสติ แทนคาถาไสยศาสตร์แล้วกันนะครับ

นัตถิ อัตตะสะมัง เปมัง
    แปลว่า...ความรักอื่น เสมอด้วยความรักตน ไม่มี

14. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

15. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    โอโฮ นึกว่าคุณยายมั่วคาถา ทีแท้เขมรจิงดิ แต่ว่าคาถานี้แค่อ่านก็แย่แล้ว ฮิฮิ
    ยังจะให้ท่องอีกแน้ งี้ขอแนะนำคนที่สนใจไม่ต้องท่องคาถาหลอก ปฏิบัติตาม
    คำแนะนำไม่ให้คาถาเสื่อม น่าง่ายกว่า ใช่มั้ยคุณยายเนียงละออ

16. dirtyfinger

dirtyfinger เป็นที่รู้จักกันดี

5555 เป็นตุเป็นตะกันเลยครับ เธอผู้ตั้งกระทู้ไม่ใช่ผู้หญิงอ่ะครับ เธอเป็นเทย ที่หลังตั้งกระทู้บอกความจริงไปด้วย ผู้ตอบเค้าจะได้ตอบได้ตรงประเด็น ไม่เห็นต้องปลอมตัวเป็นผู้หญิงเลย เป็นกระเทยไม่ผิดหรอก

17. รักในหลวงครับ

รักในหลวงครับ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2008
    ยินดีเมื่อผู้อื่นได้ดี
    เสียใจเมื่อผู้อื่นเป็นทุกข์
    วางเฉยหากไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    อย่าร้ายกับคนอื่นเเม้คนนั้นจะร้ายกับคนที่เรารักก็ตาม

18. สุภิญโญ

สุภิญโญ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2007
    ใครจะจีบผมก็บอกนะครับ

เผื่อผมจะใช้คาถารักๆหลงๆกับคุณอยู่ อิอิ

ถ้าเอาแบบยายผีป่า สงสัย จะขึ้นเมืองเทศกาลหนังพอดี

คริๆ

19. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    กระทู้นี้น่ารักดีนะครับ.........

20. battosai

battosai เป็นที่รู้จักกันดี

จงระมัดระวังจริยา ห้ามหยาบคาย ห้ามกระแดะเกินงาม ไม่งั้นมนต์จะเสื่อมไวผมว่านะครับ ท่อนนี้ ผมว่าโดนใจใครบ้างหล่ะ