ช่วยทำนายฝันให้ทีครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย zlVvolFlz, 6 กันยายน 2011.

1. zlVvolFlz

zlVvolFlz Active Member

คือว่า เมื่อ 2-3 วันก่อนผมฝันว่า ผมไปเดินเล่นแล้วจู่ ๆ ก็มีงูตัวใหญ่ เลื้อยมาแล้วก็รัดตัวผมไว้แน่นเลย ( ตอนนั้นผมมีความรู้สึกอึดอัดจริง ๆ ) แล้วงูตัวนั้นก็อ้าปากจะกัดที่หน้าผม ผมเลยยกแขนขึ้นกันไว้ ซึ่งงูตัวนั้นก็กัดโดนแขนผมจนเป็นแผลใหญ่เลย ( ตอนนั้นผมไม่รู้สึกเจ็บ แต่รู้สึกใจหายวูบ ตอนงูอ้าปากจะกัด ) พองูกัดแล้ว ผมก็เห็นงูอีกตัว ตัวใหญ่เหมือนกัน เลื้อยมา พองูตัวที่รัดผมอยู่เห็นงูอีกตัวมาก็มีอาการตกใจแล้วคลายรัดผมแล้วเลื้อยหายไปในหนองน้ำ งูอีกตัวก็เลื้อยมาใกล้ ๆ ผมแล้วพูดกับผมว่า เป็นไรมากไหม ผมก็ตอบว่าไม่เป็นไรมากหรอก แล้วงูตัวนั้นก็มองที่แขนผม แล้วพูดว่า แผลนั้นอีกชักพักก็หายเอง แล้วแผลก็หายจริง ๆ แล้วงูตัวนั้นก็พูดกับผมอีก 2-3 ประโยค แต่ผมจำไม่ค่อยได้ แล้วงูตัวนั้นก็บอกว่า เดี๋ยวต้องไปตามงูอีกตัวก่อน แค่นี้อ่ะครับแล้วผมก็ตื่น

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ฟุ้งซ่านไปเอง ไม่มีอะไร

3. kom

kom เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2006
    มีเรื่องเกี่ยวกับเพศตรงข้ามมาเกี่ยวข้องกับคุณ

4. zlVvolFlz

zlVvolFlz Active Member

ขอบคุณ ทั้ง 2 คนมากครับ ที่มาให้คำตอบ จริง ๆ แล้ว ผมก็พอมีลางเกี่ยวกับเรื่องแบบนี้อยู่บ้างอะครับ ตอนฝันถ้าตื่นขึ้นมา ผมจำไม่ค่อยได้ ผมจะไม่เอามาคิด แต่ถ้าจำได้แม่นหรือ จำได้ 80-90 % ขึ้นไป ผมจะลองเอามาคิด ๆ ดู ก็หาวิธีทำนาย หรือ ถามตามบอร์ด ต่าง ๆ ด้วย นี่แหละครับ คือเรื่องมันเกิดมาแล้วแหละ แล้วผมก็เดาถูกด้วย พอฝันเสร็จแล้ว วันต่อมาที่ร้านได้รับเด็กฝึกงานมา 1 คน เป็นผู้หญิง ซึ่งผมก็เป็นคนสอนงานเขาเอง ก็มีเรื่องยุ่ง ๆ บ้างแหละครับ วัน 2 วัน มานี่อ่ะ