ช่วยทำนายฝันให้ทีค่ะ เสือ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Hawaiian, 9 สิงหาคม 2012.

1. Hawaiian

Hawaiian สมาชิก

26 มิถุนายน 2012
    เมื่อประมาณหลังเที่ยงคืนวันพุธ น่าจะเกือบเช้าแล้ว ฝันว่าขี่เสือค่ะ
    เรากำลังขี่เสืออยู่ในฝันรู้สึกว่าเรากำลังช่วยจับผู้ร้ายอยู่
    แล้วก็ตัดภาพมาที่เสือกับเด็กผู้ชายผิวออกขาวน่าตาน่ารักไม่อ้วนไม่ผอม ใส่เสื้อสีขาว กางเกงไม่แน่ใจ
    อายุประมาณสิบกว่าขวบมาขี่เสือแทนเรา
    ในฝันไม่ได้พูดว่านี่เป็นลูกเรา แต่ว่าเรารู้สีกได้เองว่าเด็กคนนี้เป็นลูกเรา
    แล้วเราก็โดนปลุกตื่นค่ะ

ฝันดีหรือไม่ดีคะ ช่วยตอบที ขอบคุณค่ะ
    catt24

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2012
  2. kanpatsavee

kanpatsavee เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2008
    ฝันเห็นเสือ ได้ขี่เสือ ทำนายฝันว่า จะมีอำนาจวาสนา หรือได้รับ การเลื่อนตำแหน่งหน้าที่ ถ้าถูกเสือกัด ทายว่าจะได้โชคลาภจากเพ ศตรงข้าม ถ้าฆ่าเสือตาย ทำนายฝันว่า จะหมดเคราะห์หรือหมดศัตรู ที่เจ็บป่วยจะหาย

หวย เลขเด็ด เลขความฝันได้แก่เลข 34, 30, 349 , 309, 344

3. Hawaiian

Hawaiian สมาชิก

26 มิถุนายน 2012
    ขอบคุณค่ะ({)
    ขอให้มีข่าวดีจริงๆซักทีเถอะ:cool: