ช่วยทำนายฝันให้หน่อยนะคะ ฝันว่าฟันกรามหลุด

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย นู๋รส, 20 พฤศจิกายน 2012.

1. นู๋รส

นู๋รส Active Member

20 มิถุนายน 2012
    วันที่ 19 พ.ย.55 เวลาประมาณ 05.00 น. ลักษณะเป็นเหมือนฝันซ้อนฝัน ในความฝัน ฝันว่า ฟันกรามข้างซ้ายทั้งหมดหลุดออกจากปาก รวมทั้งฟันบนข้างซ้าย หลุดออกมาทั้งหมด แต่มองไม่เห็นฟันของตนเอง มองเห็นเป็นรากฟัน และมีเลือดออกด้วย ในฝันตนเองตกใจก็สะดุ้งตื่น ในฝันคิดว่าตนเองฝันร้ายเลยไปแก้ฝันในห้องน้ำ และกลับมานอน (ตอนนั้นยังไม่ตื่นนะคะ) และยังฝันอีกว่าได้โทรศัพท์ไปหาแม่เพราะคิดว่าตนเองฝันร้าย ในฝันถามแม่ว่า แม่สบายดีมั้ย แม่บอกว่า แม่ไม่ค่อยสบาย ในฝันก้เลยตกใจบอกแม่ไปว่า หนูเพิ่งฝันว่าฟันข้างซ้ายหลุดออกมาทั้งบนทั้งล่างเลย แล้วก็สะดุ้งตื่น พอตื่นขึ้นมาก็เวลา 07.00 ก็ไปแก้ฝันในห้องน้ำ (เห็นเขาว่ากันว่าถ้าฝันไม่ดีให้ไปแก้ฝันในห้องน้ำ ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า) ตื่นมารีบโทรไปหาแม่ ถามแม่ว่าสบายดีมั้ย แม่บอกว่าก็ไม่ได้เป็นอะไร สบายดี รบกวนผู้รู้ช่วยทำนายให้หน่อยนะคะ ไม่ทราบว่าฝันดีหรือฝันร้าย แต่ไปแก้ฝันในห้องน้ำแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

2. ศุภผลธนภัทร

ศุภผลธนภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2007
    บอกให้คนที่คุณรักทุกคนไปทำทานทำบุญด้วยการปล่อยปลาหรือไถ่ชีวิตวัวควายหรือไปทำสังทานพร้อมกันกับพระสี่รูปและอุทิศบญไปให้เจ้ากรรมนายเวรทุกๆชาติ

3. นู๋รส

นู๋รส Active Member

20 มิถุนายน 2012
    ขอบคุณมากเลยค่ะ

4. funzeed

funzeed สมาชิก

ญาติผู้ใหญ่ของท่านจะต้องตายจากท่านไป กรามข้างบนนั้นจะเป็นญาติฝ่ายชาย กรามข้างล่างหมายถึงญาติฝ่ายผู้หญิง

หมั่นทำบุญนะค่ะ ร้ายจะได้กลายเป็นดี

ฝันฟันกรามหลุด