ฝันถึงหมวดตี้ O_O"

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย faithful, 21 กรกฎาคม 2008.

1. faithful

faithful สมาชิกใหม่

25 พฤษภาคม 2008
    เมื่อประมาณ ตี3-ตี4 อ่ะค่ะ ฝันถึงพี่หมวดตี้ (ร.ต.ต กิตติคุณ บุญลือ)

ฝันเห็นเหตุการณ์ที่พี่เค้าถูกยิง ในฝันชัดมาก เหมือนกำลังดูวิดีโอที่เอามารีเพลย์ เพียงแต่เหมือนเราอยู่ในเหตุการณ์นั้น...ในความรู้สึกบอกว่า
    พี่เค้าอยากให้เราเห็นนะคะ..แต่ทำไมหละ????

ไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวนะคะ แต่รู้สึกผูกพันธ์มาก อ่านไดพี่เค้าไปร้องไห้ไป สะเทือนใจมาก

ก็ดีใจนะคะที่พี่เค้ามาเข้าฝัน และให้เราเห็นเหตุการณ์ที่พี่เค้าเสียชีวิต

เป็นไปได้มั้ยคะที่พี่เค้ามาสื่อ อยากให้เราแผ่เมตตาให้ (ปกติก็สวดชินบัญชรกับยอดพระกัณฑ์แทบทุกวันอยู่แล้วอ่ะค่ะ)

อ่า พอเล่าแล้วนึกได้
    วันก่อนเราฝันว่าพี่สาวเรา (ยังไม่แต่งงาน) คลอดลูกอ่ะค่ะ ออกมาเป็นผู้ชาย
    แต่เค้าตัวซีดมาก แล้วมีแผลที่ไหล่
    พี่เราอุ้มลูกไปอาบน้ำ แล้วเด็กร้องว่า "แม่ครับ ผมเจ็บ" เราสงสารหลานมากๆ
    พี่สาวเรายังอาบน้ำหลานต่อ จนผิวเนื้อเค้าหลุดออกมาจนเห็นกระดูก T__T เด็กร้องไห้ใหญ่เลยค่ะ

จนในที่สุด เด็กก็เสียชีวิต T__T
    พี่เราบอกในฝันว่า "ไม่เป็นไรหรอก ลูกคนแรกพี่อยากได้ผู้หญิง" เราโกรธมากๆที่พุดแบบนั้น
    แล้วก็ตื่นอ่ะค่ะ

จะเกี่ยวข้องกันมั้ยน้า หรือเราคิดไปเอง
    แต่เป็นเด็กผู้ชายซะด้วย

ท่านใดทำนายได้ รบกวนล่วงหน้านะคะ >__< ขอบคุณค่ะ
    ยังไงก็ถือว่ามาเล่าๆ แบ่งปันละกันนะคะ อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กรกฎาคม 2008