ฝันน่ากลัว (อีกแล้ว)

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย สหายลำดวน, 22 กรกฎาคม 2014.

1. สหายลำดวน

สหายลำดวน เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อคืนตอนตี 4 ผมฝันว่าคนในหมู่บ้าน (ที่ต่างจังหวัด) ไล่ฆ่าฟันกันตายเกลื่อนไปหมด ผมกลัวมากเลยปีนหนีขึ้นไปบนต้นไม้ ฆาตกรซึ่งเป็นคนในหมู่บ้านที่ผมรู้จักก็ปีนตามขึ้นมา ผมเลยกระโดนลงแล้ววิ่งหนีหัวซุกหัวซุนจนไปถึงบ้านก็พบกับญาติพี่น้อง เลยปรึกษากันเรื่องการหลบหนี ผมดันก็เกิดปวดฉี่มากจึงขอตัวเข้าห้องน้ำ พอฉี่ออกมามีสีแดงเหมือนเลือดปนออกมา ด้วยความตกใจผมเลยสะดุ้งตื่นตอนตี 4 ครึ่ง รู้สึกยังไงบอกไม่ถูก เลยเข้าห้องพระไปนั่งสวดมนต์ทำวัตรเช้าจนสว่าง:boo:

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    อย่าเจ้าชู้มาก

3. ชะมะนาด

ชะมะนาด เป็นที่รู้จักกันดี

19 ธันวาคม 2006

เพิ่งเห็น อาจารย์ทายฝันแปลกๆๆแบบนี้ค่ะ5555 ตกลงฝันแบบนี้ จะทำให้หายเจ้าชู้ไม๊ค่ะ

4. teww

teww เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยเจ้ากรรมนายเวรเค้าหาตัวคุณเจอแล้วละมั้ง
    ก็ไปหาวิธีแก้เอาเองนะคะ