ฝันเห็นคุณยาย

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Lungsut, 19 พฤษภาคม 2011.

1. Lungsut

Lungsut เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนนิดหนึ่งครับ ความฝันนี้ไม่แปลกครับ แต่แปลกตรงที่ว่า ตั้งแต่คุณยายผมเสีย ตอนนั้นผมอายุ 16 ปี ผมไม่เคยฝันถึงท่านเลย มาปีนี้ 2554 ผมอายุ 43 ปี เพิ่งฝันถึงท่าน ในฝันท่านนุ่งชุดขาว เดินมากันหลายคน ผมจำท่านได้เพราะตอนเป็นเด็กผมอยู่กับท่านมาตลอด เวลาไปวัดก็ไปกับท่านบ่อยๆ เวลาท่านไปไหนไกล ก็ให้ผมไปด้วยแทบทุกครั้ง แต่ปีนี้ก็พิเศษตรงที่ว่า ผมเพิ่งบวชมาหมาดๆ แล้วก็ฝันถึงท่าน ตอนที่ท่านกำลังเดินเข้าวัด ท่านบอกว่า 8 โมง ให้มารับยายหน่อย รบกวนผู้รู้ช่วยไขให้กระจ่างหน่อยครับ

2. Patamapol

Patamapol Active Member

29 พฤศจิกายน 2007
    อุทิศส่วนบุญส่วนกุศลไปให้ท่านครับ ..