ฝันเห็นชายชุดดำ 4 คนเดินสวนกับผมครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย aegmanmu, 9 กันยายน 2012.

1. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ผมฝันว่า ผมไปที่ไหนสักแห่งนึ่ง มีแต่คนใส่ชุดสีขาวหมดเลย ผมด้วยก็ใส่ชุดใส่ขาว ในมือผมถือเอกสารรายชื่อคนอยู่ในมือ มีรายชื่อคนมากมาย

คนพวกนี้ทำงานกันอยู่ ลักษณะเป็นห้องเหมือนออกบูท แบ่งเป็นล็อคๆ แล้วมีคนเรียกผมให้มาดูรายชื่อคน เค้าบอกว่า คนชื่อ ดวงพร เรืองรัตนา ไม่ยอมเซ็นต์ชื่อกำกับ เหมือนการลงทะเบียนอะไรสักอย่าง

และผมก็เดินไปหาเอกสาร ระหว่างทางผมเดินสวนกับ ชายชุดดำ 4 คน ชายกลุ่มนั้นเดินสวนกับผม ทำหน้ากวนตีนใส่ผม เหมือนดูถูก และก็เดินผ่านไป ผมสะดุ้งตื่น ตุ๊กแกมันก็ร้องทัก 5 ครั้งตอน 10.00 โมง และผมจะเดินออกจากห้องจิ้งจกก็ร้องทักทางซ้ายมือผม ประมาณ 7 ถึง 8 ครั้ง

2. ericjut

ericjut Active Member

เห็นชายชุดดำ 4 คนเดินสวน ทายว่า วิถีการงานในหน้าที่ต่างๆ จะเปลี่ยนแปลงไป ที่ดีจะกลายเป็นร้าย ที่ร้ายจะกลายเป็นดี การเงินจะมีทางรับจ่ายมากขึ้น แต่จะเป็นไปทางดีมากกว่าทางร้าย ตัวเลขนำโชค 229 ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 กันยายน 2012
  3. NnaresS

NnaresS Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2012
    มีทำหน้ากวนตีนใส่ด้วย 555

4. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณครับ