ฝัน หลวงพ่อ...เอาเด็กมาให้

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Meg, 25 มิถุนายน 2020.

1. Meg

Meg สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2020
    สวัสดีค่ะ พอดีเพิ่งสมัครสมาชิก คือ ปกติจะไม่ค่อยฝันเห็นพระนะคะ แต่ช่วงหลังๆ ที่ สวดมนต์นั่งสมาธิ มา มีอยู่ คืน วันโกน ค่ะ ฝันประมาณ ตีสี่ ว่า หลวงพ่อเปลี่ยน ท่าน เอาเด็กผู้ชายหน้าตาน่ารักอายุ ประมาณ ไม่น่าจะเกิน หก เจ็ดเดือน มาให้ ค่ะ ในฝันท่านบอกว่า เด็กคนนี้ มีความพิเศษนะ สะดุ้งตื่นเลยค่ะ ถามเพื่อนๆ เค้าบอกจะมีลูก เอิ่ม คือ จขกท โสดและไม่เคยมีแฟน เลยสงสัยว่าฝันแบบนี้ มีความ หมายนัยย อะไรรึเปล่าคะ // ขอบคุณมากค่ะ

2. DrG

DrG สมาชิกใหม่

25 มิถุนายน 2020
    ถ้ามีลูกจะได้ลูกที่มีความพิเศษ เป็นเด็กมีบุญ มีคุณธรรม เป็นเด็กดี แต่ไม่ได้แปลว่าจะต้องมี

3. Meg

Meg สมาชิกใหม่

21 มิถุนายน 2020
    ขอบคุณค่ะ :)

4. นะ จัง งัง

นะ จัง งัง Active Member

สงสัยเค้าจองคิวไว้แล้วหละ ว่าจะมาเกิดกะคนนี้