มหาเสน่ห์ สายวิชาตัญหาและราคะ เปิดจองม้าเสพนางรุ่น 2 เนื้อผง หน้า 51

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย mummamman, 24 สิงหาคม 2016.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    สนใจสั่งจองได้ครับ ไม่เกิน 7 วัน

หากครบกำหนดแล้วไม่ได้รับการติดต่อหรือชำระเงิน ถือว่ายกเลิกการจอง

โดนไม่ต้องแจ้งให้ทราบนะครับ

ID line : tanaprol

ธนาคารไทยพานิช ชื่อบัญชี นายธนพล ตั้งพิเชษฐโชติ

เลขที่ 314-450-5350 ออมทรัพย์ สาขาคลองหลวง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มกราคม 2018
  2. mummamman

ตะกรุดเมตตาเปิดโลก

ปลุกเสกแบบเปิดโลกเชื่อมพลังงานเบื้องบนสู่เบื้องล่าง

พลังงานที่ไม่มีวันหมดเพราะเป็นกระแสเมตตาค้ำจุนโลก

พลังงานกระแสเย็น เย็นนุ่มนวล เย็นสบาย แผ่ซ่านออกมาจากตะกรุดตลอดเวลา

สามารถเอามือสัมผัสได้ไม่ต้องใช้จิตจับพลังเพราะกระแสพลังงานนี้

คนทั่วไปไม่มีพลังจิตก็สามารถสัมผัสได้ง่าย จึงมีผลถึงคนทั่วไปได้ง่าย

ไม่ต้องดึงจิตหรือต้องมีพลังจิต หรือมีวาระกรรม จึงยังผลให้ทุกคนเข้าถึงกระแสเมตตา

จึงเรียกว่าเมตตาเปิดโลก เปิดผ่านลงมา เปลื่ยนจิตผู้ครอบครอง

และผู้พบเห็นและผู้อยู่ใกล้ให้เกิดเมตตา เปรียบเหมือนไอเย็นของน้ำแข็ง

หรือความเย็นของเครื่องปรับอากาศ ที่ผู้อยู่ในบริเวณนั้นจะมีอาการเย็น

เช่นเดียวกันทุกคนสามารถรับกระแสนี้ได้ ไม่ว่าคนหรือสัตว์

ยิ่งผู้ใช้กำหนดจิตเป้นเมตตาด้วยแล้วยิ่งเพิ่มพลังกระแสเมตตา

เปิดกระแสเชื่อมให้ง่ายขึ้น เปรียบเหมือนการเปิดวาล์วก็อกน้ำให้ไหลแรงขึ้น

สามารถแผ่ส่งไปให้คนรอบข้างได้มากขึ้น ตะกรุดเป็นเหมือนตัวสื่อหรือโทรศัพท์มือถือ

รับสัญญาณกระแสเมตตาจากเบื้องบน โดยผู้ใช้เป็นคนกำหนดความชัดความแรง

โดยการปรับจูนของจิตผู้ใช้เอง

สามารถนำไปใช้ในการทำสมาธิภาวนาเชื่อมกระแสเมตตา เพราะ

ตัวตะกรุดมีความเย็นแผ่ซ่านออกมา ผู้ใช้นำมากำในมือกำหนดถึงไอเย็น

ของตะกรุดที่แผ่ออกมา สามารถเข้าถึงสมาธิได้ง่าย เป็นสมาธิเมตตาอัปปมัญญาภาวนา

ซึ่งตรงนี้เป็นจะการเชื่อมกระแสและจูนกระแสให้ผู้ใช้มีจิตเมตตาซึ่งเป็นบุญกุศลใหญ่

การกำหนดจิตดึงกระแสเย็นนำมาใช้ สำหรับผู้ที่มีสมาธิจิตอีกวาระ

สามารถดึงกระแสเย็นของตะกรุดเข้ามาในจิต ทำให้จิตใจเย็นสบายไม่ทุกข์ไม่ร้อน

แม้จะอยู่ท่ามกลางแดดที่ร้อน

ตะกรุดนี้ไม่มีวาระ กระแสจะปิดหรือเปิดมากน้อยขึ้นอยู่กับวาระจิตผู้ใช้

ลองใช้ดูเถิด แล้วจะรู้ว่าของดี ของจริง สัมผัสได้ด้วยมือเปล่าของเรานี่เอง

ไม่ต้องใช้จิตอันลึกล้ำ หรือพลังจิต มาสัมผัสพลังงาน เพราะของแบบนั้น

มันเป็นสิ่งที่ไกลเกินคนทั่วไปจะเข้าใจ

ไม่ต้องใช้จิต ใช้มือเปล่านี่แหละสัมผัสเลย กระแสเมตตาเปิดโลก

ที่ทุกคนสัมผัสได้ เป็นประโยชน์อย่างมากทั้งการทำงาน การค้าขาย สมาธิภาวนา

ตะกรุดนี้ยังผลเรื่องเมตตา เวลาไปพบคน พูดคุย ค้าขาย เมตตาเป็นสิ่งที่ค้ำจุนโลก

ไม่ต้องกลัวว่ากระแสจะหมด ตราบใดที่ผู้ใช้มีกระแสเมตตาเป็นตัวเชื่อม

ไม่ต้องใช้มนต์ ไม่ต้องใช้คาถา แค่พกพาก็เมตตาแล้วครับ

อยากให้ลองดู แล้วจะรู้ถึงว่าพลังงานที่สัมผัสได้ด้วยมือเปล่า

ตะกรุดทำจากแผ่นเงินยาว 3 นิ้วครับ พกพาติดตัว ห้อยคอให้คนเห็นยิ่งสัมผัสได้ไว

ราคาดอกละ 1,000 บาท ยังมีของสนใจสั่งบูชาได้ครับ

ไม่ได้บอกให้เชื่อครับ ต้องลองด้วยตัวเอง

กระแสเย็นที่มือจับได้ไม่ได้มาจากโลหะที่ทำตะกรุด แต่มาจากพลังงานเมตตาที่เขื่อมจากเบื้องบน เมตตาเปิดโลก1.jpg ไฟล์ภาพตะกรุด1.jpg ไฟล์ภาพตะกรุด2.jpg

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2017
  3. mummamman

สีผึ้งเมตตาเปิดโลก ใช้สีปาก เจรจาพูดคุยติดต่องาน พบเห็นเป็นเมตตา

หรือพกพา หรือใส่ไว้ในที่เก็บเงินขายของเป็นเมตตาค้าขาย

ตลับละ 250 บาท จัดส่งฟรี

(เป็นพุทธคุณไม่มีส่วนผสมของพรายหรือว่านแต่อย่างใด)

ช่วงนี้ค้าขายเงียบๆๆ เดินตลาดสดเมื่อวานเจอร้านขายน้ำพริก ผักลวก

รู้จักกันเคยซื้อทานบ่อย เลยให้สีผึ้งไป บอกว่าให้ใส่ในกระป๋องเงินเท่านี้

พอไม่ต้องสีปาก วันนี้ไปเจออีกที ป้าแกยกมือไหว้ เรางงว่าไหว้ทำไม

แกบอกว่าวันนี้ แกขายดีมากตำน้ำพริกไม่ได้หยุดเลย

ไม่มีเวลาจะพักทานข้าวเลย ลูกค้าซื้อจนไม่มีเวลาจะนั่งพักเหนื่อย

แกยิ้มแก้มแทบปริ

เราก็บอกว่าวันนี้คนคงอยากกินน้ำพริกมั้งครับ

แต่แกเป็นคนใจดีมีเมตตา พูดเพราะ อันนี้ผมว่าน่าจะช่วยได้เยอะ

ประสบการณ์คุณเตชิน นำสีผึ้งเมตตาเปิดโลกไปใช้ดู บอกว่าดีมากเลยครับ เรื่องเสน่ห์มาเรื่อยๆๆ

ประสบการณ์คุณทอง ค้าขายข้าวสวยถ้วยตามตลาด คู่แข่งเยอะมาก

ลองนำสีผึ้งไปใช้ดู ตอนแรกว่าจะลองใช้ดูซัก 7 วัน ลองใช้อยู่แค่ 3 วัน

รีบมาบอกว่าแปลกใจมาก ขายหมดทุกวัน ขายได้เรื่อยๆๆ คนเดินมาซื้อเลย

ขายง่าย ขายคล่อง ทั้งๆๆตรงนั้นมีคู่แข่งอยู่ 2-3 ร้าน

ไม่เหมือนเมื่อก่อนที่คนจะเดินมาดูบางทีก็ไม่ซื้อ บางทีก็เลือกดูเฉยๆๆ

คุณทองบอกว่าสีผึ้งเมตตานี้เยี่ยมมาก ดีจริง ค้าขายสุดยอดเลยครับ

แชร์ประสบการณ์คุณวิทยา

คุณวิทยาแอบมีเล็กมีน้อยนอกบ้าน แฟนจับได้ ธรรมดาต้องทะเลาเบาะแว้งกันรุนแรง

ถึงขั้นเลือดตกยางออก คราวนี้อาราธนาใช้สีผึ้งเมตตาเปิดโลกสีปาก

และพกติดตัว วันแรกแฟนได้มาเปรยๆๆแต่ไม่ได้ทะเลาะกันรุนแรงเหมือนที่ผ่านมา

วันที่สองเข้าใจกันได้ แฟนมาคุยดีด้วยและไม่ได้คุยเรื่องนั้นอีกเลย

คุณวิทยายอมรับในเรื่องเมตตาของสีผึ้งเมตตาเปิดโลกว่าใช้ได้จริงครับ

แต่ก็ได้กล่าวเตือนไปว่าของแม้จะดีเพียงใด

ถ้าทำตัวไม่ดีก็อาจจะช่วยไม่ได้ในคราวต่อไป

ครั้งนี้คงจะเหมือนเป็นบทเรียน ให้โอกาสกลับตัวอีกครั้ง

นำเสนอประสบการณ์สีผึ้งเมตตาเปิดโลกครับ

ที่เคยเล่าเรื่องคุณวิทยาที่มีปัญหากับภรรยา หลังจากใช้สีผึ้งหมดปัญหาไปแล้ว

ตอนนี้ภรรยาหึงมากครับ ไปไหนไม่ได้เลย

อืมอันนี้ไม่รู้ว่าจะดีไหมนะครับ 555+

ประสบการณ์สีผึ้งเมตตาเปิดโลก

พี่คนนี้นำไปใช้ทาปากผ่านไปหนึ่งสัปดาห์ได้ไปเคารพพระบรมฉายาลักษณ์ที่

พระราชวังไกลกังวล ได้มีหญิงสาวมาทักทายพูดคุยกับพี่เค้า จนพี่เค้างงว่า

เกิดอะไรขึ้น จนได้คุยกันได้ชักชวนไปทานข้าวต้มแล้วกลับกรุงเทพด้วยกันในคืนนั้น

พี่บอกว่าน้องเค้าชวนคุยตลอด ไม่หยุดเลย รู้สึกดีมากเลยครับ

เลยยอมรับว่าสีผึ้งเมตตาเปิดโลกนี้เยี่ยมจริงๆๆ

ลองดูสิครับพี่เค้าก็ไม่ใช่คนรูปหล่ออะไร แต่ผมขอเบลอหน้าไว้นะครับ

ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆๆ สีผึ้งเมตตา3.jpg สีผึ้ง1.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มกราคม 2017
  4. mummamman

ตะกรุดมหาเศรษฐี(พระสิวลี)

วันนี้ได้จับแล้ว ขนลุกซู่ทั้งตัวยันศีรษะเลยทีเดียวครับ

ขนาดยังไม่เสร็จนะครับ ตะกรุดนี้ห้ามคาดเอวครับให้ห้อยคอหรือใส่กระเป๋าเสื้อเท่านั้น

ตะกรุดเงิน ยาว 2 นิ้ว ขนาดไม่ใหญ่ดีครับ แต่พลังไม่ธรรมดาเลยครับ

ดอกละ 2,000 บาทครับ

ท่านใดสนใจหรือกำลังติดตาม เตรียมตัวเลยครับ

บางท่านสอบถามมาหรืออาจสงสัยว่า

ทำไมตะกรุดพระสิวลีถึงมีราคาแพงกว่าตะกรุดเมตตาเปิดโลก

อนึ่งการเสกของตะกรุดพระสิวลี อาราธนาอัญเชิญบารมีของพระสิวลีท่านมาที่ตะกรุดนี้

และตะกรุดนี้มีการบรรจุพระธาตุพระสิวลีที่มีการเสด็จมาเอง ซึ่งมีจำนวนไม่เยอะ ฉะนั้น

ตะกรุดนี้ที่มีพระธาตุท่านจะมีจำกัดครับ ไม่ได้สร้างได้เรื่อยๆๆ

การตั้งราคาต้องทำให้สูงกว่าตะกรุดเมตตาเปิดโลกเพื่อไม่ให้เป็นการปรามาสท่าน

เหมือนการให้นัยยะความสำคัญของท่านมากกว่า

จริงๆๆจะราคาจะสูงกว่านี้มากแต่อาจารย์ท่านบอกเอาเท่านี้พอครับ

ส่วนท่านใดมีความต้องการและพร้อมก็สั่งจองได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

ตะกรุดพระสิวลี
    (บรรจุพระธาตุสิวลีเสด็จ)

อาราธนาอัญเชิญบารมีพระสิวลีพร้อมบรรจุ
    ธาตุสิวลีเสด็จที่ตะกรุด อานุภาพครอบคลุมทุกด้าน
    แคล้วคลาด โชคลาภ เมตตามหานิยม ค้าขาย มหาเสน่ห์
    ไปที่ใดมีคนรักใคร่ ไปที่ใดไม่มีคำว่าอด คำว่าอับจน มีคนหนุน
    มีคนช่วยเหลือ ตะกรุดนี้ห้ามห้อยต่ำกว่าเอว

ตะกรุดพระสิวลีนี้อาราธนาอัญเชิญบารมีพระสิวลีท่านช่วยสงเคราะห์

ในนิมิตบังเกิดเป็นกองเงินหลั่งไหลพรั่งพรูท่วมท้นท่วมทับเต็มห้อง

แม้แต่อาจารย์เองยังอยู่ในกองเงินที่ไม่รู้มาจากไหนท่วมทับทั้งตัวเลยครับ

นับว่าเป็นนิมิตที่ดีครับ ตะกรุดนี้จะออกทางโภคทรัพย์อย่างสูง

ถ้าได้ใช้ร่วมกันกับตะกรุดเมตตาเปิดโลกเท่ากับ

เมตตา+โภคทรัพย์ ถือว่าเป็นที่สุดแล้วครับ

ตะกรุดพระสิวลีเป็นของสูง ห้ามวางไว้ที่ต่ำเพราะว่า

ตะกรุดพระสิวลีมีเทวดารักษาอยู่ครับ สิ่งใดที่เป็นมงคล

จะมีเทวดารักษาอยู่ ควรทำบุญแผ่เมตตาอุทิศส่วนกุศล

ให้กับเทวดาในตะกรุดบ้าง หรือสวดมนต์แผ่เมตตาแล้วแต่

โอกาสจะอำนวยทำได้ อานุภาพของตะกรุดพระสิวลีนี้ไม่มีวันเสื่อม

อาจารย์ท่านกล่าวว่า สิ่งนี้สมควรได้รับกับผู้ที่สมควรได้

แจ้งข่าวดีครับ เรื่องราคาตะกรุดพระสิวลี

ท่านใดที่เคยบูชาตะกรุดเมตตาเปิดโลกไปแล้ว

ถ้าอยากจะบูชาตะกรุดพระสิวลี ขอเพียงท่านเล่าประสบการณ์ที่

ท่านพกตะกรุดเมตตาเปิดโลกลงในกระทู้

อาจารย์ท่านให้บูชาตะกรุดพระสิวลีในราคาครึ่งเดียวจากราคาเต็มครับ

มีท่านนึงจะเช่าตะกรุดพระสิวลีในราคา 2000 บาท

ผมเลยแจ้งให้ทราบว่า ลองเช่าตะกรุดเมตตาเปิดโลกไปก่อน1ดอกราคา 1000 บาท

แล้วนำประสบการณ์มาเล่าในกระทู้ ก็สามารถเช่าตะกรุดพระสิวลีในราคาครึ่งเดียว

คือ 1000 บาทครับ

เท่ากับ 2000 บาทของท่านแทนที่จะได้ตะกรุดพระสิวลีดอกเดียว

แต่ทำตามที่ผมบอก ท่านจะได้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก 1 ดอกและตะกรุดพระสิวลี 1 ดอก

วิธีนี้ดีมากครับ

ส่วนถ้าเช่าตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารไปไม่สามารถจะเช่าตะกรุดพระสิวลีได้ในครึ่งราคานะครับ

ตะกรุดมหาเศรษฐี(พระสิวลี)จองได้แล้ววันนี้ครับพร้อมจัดส่ง

ดึงดูดทรัพย์สมบัติทุกชนิด สุดยอดโภคทรัพย์ โชคลาภ

อาราธนาอัญเชิญ ญาณบารมีของพระสิวลี

จากรูปมีแสงออร่าสีขาว หมายถึง เป็นสีที่มีความสมดุลมากที่สุด

มักพบในนักบุญหรือผู้ที่เจริญสมาธิอยู่เสมอ ถ้าปรากฏเป็นเส้นสีขาว

ผ่านซ้อนแสงหมายถึง การสื่อกับมิติอื่นได้ เป็นสีของญาณสมาบัติ

พบในมงคลวัตถุแสดงว่าผู้เสกสร้างได้สมาธิระดับสมาบัติชั้นสูง สี

ขาวเป็นการผสมของสีต่างๆอย่างสมดุลลงตัว เป็นสีที่บอกประการ

หนึ่งของพลังด้านบวก เป็นตัวปรับสมดุล เครื่องรางที่มีสีขาวจะมี

ผลทางด้านส่งเสริมให้จิตใจผู้สวมใส่เป็นสมาธิได้ง่าย และยังใช้ใน

การอธิษฐานขอเรื่องต่างๆได้ด้วย

ดอกละ 2,000 บาทครับ ยังมีของสนใจสั่งบูชาได้ครับ

ปล.มีเงื่อนไขสามารถเช่าได้ในครึ่งราคาในราคา(1,000 บาท) กรุณาอ่านด้านบนครับ

เป็นประโยชน์สำหรับผู้ที่สนใจครับ เราให้สิทธิพิเศษสำหรับท่านที่เคยเช่ามาก่อนครับ

หรือผู้เช่าใหม่ ถ้าสนใจก็ทำตามเงื่อนไขที่กล่าวไว้ได้ครับ

หรือจะเช่าในราคาเต็ม(2,000 บาท)ก็ได้ครับ เอาตามสะดวกครับ ตะกรุดพระสิวลี1.jpg ตะกรุดพระสิวลี5.jpg ตะกรุดพระสิวลี7.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กุมภาพันธ์ 2017
  5. mummamman

อาจารย์ท่านออกตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารในราคาดอกละ 500 บาท

ตะกรุดเงินขนาด 2 นิ้ว อิทธิคุณคล้ายตะกรุดเมตตาเปิดโลก

แต่พลังที่ส่งมาอาจจะน้อยกว่า แต่ราคาถูกกว่าตะกรุดเมตตาเปิดโลก

พุทธคุณเป็นเมตตาเปิดโลกเหมือนกันครับ

สำหรับคนงบน้อย อาจารย์เลยพยายามทำให้ทุกคนได้ใช้

ตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารดอกละ 500 บาท ของหมดครับ

รับรองเชื่อมพลังได้เหมือนกันครับ

6. mummamman

สืบเนื่องมาจากตะกรุดมหาเศรษฐี(พระสิวลี)ราคาสำหรับบางท่านอาจจะค่อนข้างมาก

สำหรับท่านที่ยังไม่เคยได้สัมผัสพลังกระแสเมตตาจากวัตถุสายนี้

และทางเราจะให้ราคาพิเศษสำหรับคนที่เคยได้บูชามาแล้วและเขียนเล่าประสบการณ์

แต่สำหรับท่านที่เพิ่งได้มาอ่านหรือเพิ่งได้มาพบเจอ อาจยังสงสัยหรืออยากลอง

ขณะนี้ครูท่านได้จัดสร้างขุนแผนมหาเศรษฐีขึ้นมา 1 พิมพ์ เพื่อให้ทุกท่านได้ครอบครองและบูชา

ขุนแผนมหาเศรษฐีนี้ สร้างจากผงนะเมตตามหาเสน่ห์ และฝังด้วยตะกรุดมหาเศรษฐี(ตะกรุดเงิน) ของหมด

พุทธคุณกระแสเมตตามหาเสน่ห์และกระแสมหาเศรษฐีมาเต็มในขุนแผนนี้

เปิดจองให้บูชาแล้วครับวันนี้จนถึงสิ้น 10 พฤศจิกายน 2559

โอนเงินภายในวันที่ 10 พฤศจิกายน 2559 หลังจากนั้นจะปรับราคาเป็นราคาเต็มทันทีครับ

เปิดจองมี 2 แบบ

1.ขุนแผนมหาเศรษฐีแบบไม่ฝังตะกรุด (เมตตามหาเสน่ห์)ราคา 504 บาท

2.ขุนแผนมหาเศรษฐีแบบฝังตะกรุดมหาเศรษฐี(ตะกรุดเงิน) (เมตตามหาเสน่ห์และโภคทรัพย์)ราคา 704 บาท

ฤกษ์เสกพิธีสุดท้ายคืนวันลอยกระทง

ส่งของได้วันที่ 20 เดือนพศจิกายน 2559 เป็นต้นไปครับ

สนใจลงจองได้เลยครับที่กระทู้นี้

ปล.มีค่าส่งแบบลงทะเบียนเพิ่มท่านละ 60 บาท กรุณาโอนเพิ่มค่าส่งมาให้ด้วยนะครับ

บัญชีโอนเงินอยู่หน้า 1 ครับ

วันนี้ได้ดูขุนแผนมหาเศรษฐีลองพิมพ์ ก็ไม่ได้มีอะไรพิเศษ

แต่พอให้หลวงพี่ท่านนึงที่รู้จักกัน ลองให้ดูพิมพ์ว่าสวยไหม ชัดไหม

ท่านเอาพระไปส่องกับหลอดไฟ จะได้ดูถนัดๆๆ ท่านบอกว่าพระพิมพ์นี้

ครูบาอาจารย์ท่านนิมิตรดีเปิดทางให้สร้าง ผมก็ฟังๆๆ

ท่านอาจจะพูดกล่าวลอยๆๆ ตามลักษณะพิมพ์พระที่แกะออกมาได้เหมือนขุนแผน

แต่ท่านได้ชี้ให้ดู แล้วบอกว่าดูสิหน้าคล้ายพระสงฆ์เลย

ผมก็งง เลยดูใกล้ๆๆชัดๆๆ ใช่จริงด้วยมี คิ้ว ตา ปาก จมูก มาครบเลย

ท่านว่าดีดีรุ่นนี้ ขนาดแค่ทำลองพิมพ์ ท่านยังนิมิตรให้เห็น

เลยพยายามหารูปพระสงฆ์ที่หน้าใกล้เคียงเพื่อที่จะตรวจทาน

ตามลักษณะว่าเป็นท่านใด ก็ปรากฎหาได้ดังภาพครับ

เอาเป็นเรื่องเล่าสู่กันฟังแล้วกันครับ สำหรับรุ่นนี้ที่แค่เริ่มต้นจัดสร้างเอง

ก็มีปาฎิหารย์เกิดขึ้นซะแล้วครับ ท่านอยากให้มีบูชาเอาไว้ทุกคน

แจ้งข่าวครับ ขุนแผนฝังตะกรุดมหาเศรษฐี ทำได้แค่ 28 องค์ครับ

ท่านใดสนใจรีบจองนะครับ ขอบคุณครับ

คาถาขุนแผนมหาเศรษฐี

นะโม 3 จบ

อุอากะสะ อากะสะอุ กะสะอุอา สะอุอากะ

นะชาลิติ ชาลิตินะ ลิตินะชา ตินะชาลิ

ไม่ธรรมดาสำหรับขุนแผนองค์นี้ครับ ท่านบอกว่า เวลาเสกหิ้งพระขยับ

ขุนแผนขยับกันเลยทีเดียวครับ ขนลุกจากศรีษะไล่ลงมาที่แขน

ลงไปที่พระขุนแผนชุดนี้เลยครับ ยิ่งช่วงนี้กระแสเมตตาแรงมากเป็นพิเศษครับ

สำหรับใครพลาดก็รอองค์ธรรมดาหรืออาจจะหมดไม่เหลือก็เป็นได้ครับ

เพราะสร้างน้อยมากครับ ท่านให้สร้างเพียงเท่านี้ครับ

ท่านใดสะดวกก็โอนเงินได้เลยนะครับ

เพราะจะนับจำนวนพระจากการโอนเงินเข้ามาชำระก่อน

ถึงยังไม่สรุปปิดรายการขุนแผนฝังตะกรุด

ส่วนที่ท่านโอนเงินมาแล้ว สบายใจได้ ได้รับพระแน่นอนครับ

วันนี้ได้ลองขุนแผนมหาเศรษฐีฝังตะกรุดก่อนเสกวาระสุดท้ายวันลอยกระทงครับ

ให้เพื่อนที่ขายข้าวถ้วยตามตลาดนัดลองพกดู ปรากฎว่าขายดีกว่าเดิม

จำนวนถุงที่คนมาซื้อจะเยอะกว่าเดิมที่เคยซื้อปรกติ แต่ส่วนมากจะเป็นผู้หญิง

มาซื้อซะเยอะครับ ขนาดฝนตกวันนี้ยังขายดี

ส่วนผมลองพกดูปรากฎว่าเพศตรงข้ามจะมีท่าทีปฎิสัมพันธ์อันดีกับเราครับ

ไม่มีท่าทีรังเกียจหรือเฉยเมย ทั้งยิ้มให้หรือการพูดคุยกับเราก่อน

แถมมีสาวมาเลี้ยงข้าวด้วยครับ ถือว่าขุนแผนมหาเศรษฐีนี้เป็นมหาเสน่ห์

กับเพศตรงข้าม หรือจะเรียกว่านารีอุปถัมภ์ก็ว่าได้

ใครที่ได้รับไปควรใช้สติด้วยครับ อาจทำให้ท่านทำผิดศีลหรือพลาดพลั้งได้

หรืออาจจะต้องเสียความโสดที่เคยมีมา

ยังมีของสนใจสั่งบูชาได้ครับ

14/11/59 แผน.jpg แผน1.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2018
  7. mummamman

รวมประสบการณ์ผู้ใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก

ลองนำตะกรุดให้อาจารย์ฆราวาสสายเมตตามหาเสน่ห์ท่านนึง จับพลังตะกรุดดู

ท่านบอกว่า มีกระแสเย็นออกมาตลอด เสกพลังได้แน่นดี จิตถึง มีกระแสครูบาอาจารย์ในตะกรุดนี้

เป็นเมตตามหานิยม แคล้วคลาด ถ้าคนสักยันต์หรือลงคงกระพันไว้หรือห้อยพระแนวคงกระพัน

ตะกรุดจะช่วยให้เย็นลง รวมถึงคนใจร้อน จิตใจก็จะเย็นลง มีเมตตา

ลืมเล่าเรื่องไปส่งของลูกค้า พอดีเจอเจ้าของก็เลยเข้าไปพูดคุยทักทายปรกติ

เค้าถามว่ามาส่งของหรือครับ

ใช่ครับพอดีโรงงานสั่งเพิ่ม

เจ้าของบอกว่า เกรงใจจังมาส่งให้ตลอด

ผมก็ไปส่งตลอดอยู่แล้ว วันนี้มาแปลก 555+

เจ้าของบอกว่า เออเดี๋ยวเก็บเงินไปเลยรวมกับคราวที่แล้วด้วย

ผมนี่ทำหน้าเหวอ เพราะโรงงานจะมีเครดิต 30 วัน ของก็ราคาหลักหมื่น

จะจ่ายเงินสดให้เลย ก็ได้แต่ทำหน้ายิ้มๆๆ บอกไปว่าก็ดีเหมือนกันนะครับ

เจ้าของเรียกพนักงานบัญชีมาบอกว่า เดี่ยวส่งของคราวนี้รวมกับยอดคราวที่แล้ว

ทำจ่ายให้เค้าเลยนะ (ผมเข้าใจว่าคราวที่แล้วยังไม่ถึงวันกำหนดจ่าย เจ้าของคงบอก

ให้ไปจ่ายรวมกันวันนั้นยอดเดียว ซึ่งกว่าจะถึงกำหนดก็อีกสิบกว่าวัน)

พนักงานบัญชีหายไปนานมาก ประมาณ 20 นาที โผล่มาอีกที

ยื่นเช็คให้เจ้าของเซ็นจ่าย

เจ้าของรับมาแบบหน้าไม่ค่อยดีเพราะลูกน้องทำจ่ายรวมหมดให้ผมเลยตีเช็คจ่ายเงิน

เลยให้วันพรุ่งนี้ แต่ทำเช็คมาแล้วก็เลยต้องเซ็นจ่าย แก้ไม่ได้เพราะเค้าพูดมาแล้ว

แต่ลูกน้องเข้าใจผิดนึกว่าให้จ่ายเงินเลยทันที ผมเลยได้เงินค่าสินค้ามาเลย

ผมถึงต้องพกทีเดียวสองดอกไงครับ เพราะผมเชื่อว่าสิ่งนี้ทำให้ผมได้รับสิ่งดีดีเข้ามา

ประสบการณ์คุณ ธนพล จ.ตรัง ใส่ตะกรุดเมตตาเปิดโลกแล้วรู้สึกอารมณ์แจ่มใส

สมองโล่งคิดงานสบายไม่ติดขัด ไปไหนมีคนเมตตาเอ็นดู ช่วยเหลือครับ

ประสบการณ์คุณ sitprogpo ประสบการณ์ตะกรุดเมตตาเปิดโลก. คือ รู้สึกว่าจิตใจเย็นลง

และทำสมาธิได้ดี มิตรช่วยเหลือ อย่างเต็มใจ มากขึ้นและรับรู้ได้ถึงพลังเย็นของตะกรุดได้

ประสบการณ์แปลกครับ

คุณทูรได้รับเมตตาจากอาจารย์ให้ตะกรุดเมตตาเปิดโลกไป เพื่อนำไปพกติดตัว

แต่แกไม่ได้พกเอาวางไว้ที่หิ้งพระ แกไม่ค่อยเชื่อเรื่องเครื่องรางของขลังเท่าไหร่นัก

แกบอกว่าแกสวดมนต์ไหว้พระทุกวันก็พอแล้ว เกิดเหตุอัศจรรย์แกมาเล่าว่าผ่านมา 7 วัน

แกไม่ได้สนใจตะกรุดแต่อย่างใด แต่วันนั้นพอจะมองหาตะกรุดบนหิ้งพระ

สรุปว่าตะกรุดเมตตาเปิดโลกได้หายไปแล้วครับ แกเล่าว่าไม่มีใครมายุ่งย่ามกับหิ้งพระแก

มีแกคนเดียวที่เข้ามาสวดมนต์ไหว้พระในห้อง

เป็นประสบการณ์ที่แปลกมากครับ อาจจะเพราะแกไม่เชื่อเลยเกิดเหตุให้มีอันให้หายไป

ก็เป็นได้ครับ

ประสบการณ์ คุณศักดิ์มีปัญหากับเจ้านายขี้โมโห เจ้าอารมณ์

พกตะกรุดเมตตาเปิดโลก ผ่านไป 2 สัปดาห์ มาเล่าประสบการณ์

เจ้านายจะด่าว่าน้อยลงผิดปกติ บางทีก็จะขึ้นมาตามอารมณ์แล้วเงียบหายไปเฉยๆๆ

เหมือนกองไฟโดนน้ำราดดับไปซะเฉยๆๆ พักหลังๆจะเงียบไม่มาวุ่นวาย

คนรอบข้างก็เปลื่ยนไปในทางที่ดีขึ้น คุณศักดิ์เชื่อว่าเกิดจากอำนาจพลังเมตตา

ออกมาจากตะกรุดเมตตาเปิดโลกครับ

คุณสุเมธ แชร์ประสบการณ์การใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลกครับ

อยากแชร์ประสบการณ์ครับ

ตั้งแต่อารธนาตะกรุดเมตตาเปืดโลกช่วงสัปดาห์นี้

งานไม่ติดขัดคล่องตัว ผู้ร่วมงานคนรอบข้างอารมณ์ดีรวมทั้งรู้สึกว่าตัวเอง

เย็นลงไม่ค่อยหงุดหงิดเวลาทำงาน มีบ้างแต่น้อยลงมาก

บรรยากาศการทำงานราบรื่นรู้สึกว่าทุกอย่างจะดีขึ้นครับ

เรื่องต่อจากคุณศักดิ์ ประสบการณ์ดีมากจากการใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก

จึงบูชาตะกรุดพระสิวลีเพิ่มเติม ประสบการณ์จากที่เจ้านายไม่ค่อยชอบขี้หน้า

ขี้โมโห อารมณ์ร้อน เหตุการณ์นี้ดีขึ้นจากการใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก

จากนั้นเจ้านายเรียกใช้ให้ไปออกงานข้างนอก ซึ่งได้รับผลตอบแทนเพิ่ม

ซึ่งปกติเจ้านายจะดอง ไม่เรียกออกไปข้างนอกเลย ทำให้ขาดรายได้ตรงนี้ไป

ตั้งแต่บูชาตะกรุดพระสิวลี ไม่กี่วัน เจ้านายเรียกใช้งานเลยครับ

คุณศักดิ์เชื่อว่ามาจากอานุภาพของตะกรุดพระสิวลี

ผมได้บอกว่าถ้าบูชาตะกรุดพระสิวลีจะวุ่นวายนิดเพราะเกี่ยวด้านโภคทรัพย์

ต้องมีงานหรือต้องทำไรบ้างถึงได้รับผลตอบแทนเป็นเงินเข้ามาครับ

ประสบการณ์ คุณประภัสสร ใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลกห้อยคอทุกวัน

รู้สึกอารมณ์ดีและใจเย็นลง ผู้คนรอบข้างเมตตาช่วยเหลือ

ทำงานสบายไม่ติดขัด เห็นผลชัดเจนครับเป็นเมตตามหานิยมจริงๆๆ

ใช้ได้ผลดีมากๆๆ เชื่อในสายนี้จึงขอบูชาตะกรุดพระสิวลีไปอีกดอกครับ

ต้องขอขอบคุณประภัสสรนะครับ ที่ให้ความมั่นใจในพลังของวิชาเมตตาเปิดโลก

ประสบการณ์คุณทวีสุข ใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก ไปติดต่องานราชการ 2ที่

ได้รับการต้อนรับและช่วยเหลืออย่างดี ผิดปกติเลยครับ

เลยมั่นใจในพลังเมตตาเปิดโลก สั่งตะกรุดพระสิวลีเพิ่มอีกดอก

ขอบคุณมากครับสำหรับประสบการณ์ที่จะแบ่งปันให้ผู้อื่นได้พบสิ่งดีบ้าง

ประสบการณ์คุณทอง ได้ใช้สีผึ้งเมตตาเปิดโลกไปแล้วค้าขายดีเลยบูชา

ตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารเพิ่มเติม ปรากฎว่าจากค้าขายดีแล้ว ดีขึ้นไปอีก

จากเดิม มีลูกค้าหน้าใหม่เข้ามาซื้อเยอะขึ้นกว่าเดิม ลูกค้าจะเดินเลยร้านขาย

ข้าวร้านแรกมาซื้อร้านคุณทองซึ่งอยุ่ระหว่างกลางคู่แข่งขนาบข้าง

ประสบการณ์จาก คุณberbapor ใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก

ท่านบอกว่า ใช้แล้วมีแต่คนเมตตาดีครับ สุดยอดครับ

ประสบการณ์คุณพิชิต

ใช้สีผึ้งเมตตาเปิดโลกวันแรก ปรากฎว่ากิ๊กเก่าโทรมาคุยครับ สุดยอดมหาเสน่ห์จริงๆๆ

และพกตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารไปใช้ด้วยปรากฎว่าผู้ช่วยผู้จัดการใหญ่ธนาคาร

เรียกเข้าไปคุยด้วยครับเรื่องงานของแผนก ทั้งๆๆที่คุณพิชิตไม่ได้เป็นผู้จัดการแผนก

น่าจะเป็นการดีสำหรับการทำงานในปีนี้ครับที่ผู้ใหญ่ให้ความเมตตาสนใจเรียกคุย

วันนี้ป้าคนนึงบูชาตะกรุดเมตตาเปิดโลกกลับบ้านไปแล้ว

แกบอกว่านอนร้อนอึดอัดนอนไม่ได้เลย ผมแนะนำให้แกอาราธนาจุ่มน้ำทาน

ส่วนที่เหลือให้พรมห้องครับ ป้าแกมีอะไรไม่ดีแฝงอยู่ครับเลยร้อนรนนอนไม่ได้

ตะกรุดเมตตาเปิดโลกนี้ขับไล่คุณไสย คุณผีด้วยนะครับ

สรุปว่าเจอป้าเค้าวันนี้แล้วก็เลยถามว่าป้าเป็นไงมั่ง

ที่ให้นำตะกรุดจุ่มน้ำแล้วทาน ยังร้อนนอนไม่ได้อีกไหม

ป้าบอกว่าค่อยยังชั่วไม่ร้อนแล้ว นอนได้แล้ว

ผมเลยแนะนำให้ทำ 7 วันติดต่อกันเลยครับ

เผื่อยังเหลือตกค้างอยู่

ประสบการณ์คุณtar5431

เริ่มเรื่องโดยที่ทางผมบูชาตะกรุดเมตตาเปิดโลก 1 ดอก เพื่อจะเอามาถือไว้ในมือตอนสวดมนต์
    และนั่งสมาธิเพื่อต้องการให้จิตนิ่ง เพราะผมเป็นคนที่นั่งสมาธิแล้วจิตไม่ค่อยนิ่งและนั่งไม่ได้นาน
    โดยที่ช่วงวันแรกจิตยังคงไม่นิ่งแต่ต้องบอกว่าเหมือนสัมผัสได้ถึงอากาศเย็นๆที่มือ แต่หลังจากวันที่ 3-4
    ผมสามารถนั่งสมาธิได้นานขึ้นเพราะจิตเริ่มจะนิ่งขึ้น (โดยที่ก่อนหน้านี้ผมสวดมนต์และนั่งสมาธิมาก่อนหน้า 3 เดือน
    แต่สมาธิไม่นิ่ง)
    หลังจากนั่น 2 สัปดาห์ ทางภรรยามีปัญหาเรื่องงาน ผมจึงนำเสนอให้ลองพกติดตัวดู ผมก็คอยสอบถามเรื่องงาน
    ของภรรยาผมอยู่เป็นระยะๆ (น่าจะคอยเช็คผลลัพธ์มากกว่า) จากข้อมูลที่ได้รับแปลกตรงที่ว่าทั้งเจ้านายและเพื่อนร่วมงาน
    ที่เคยนำแต่ปัญหามาให้กลับทยอยๆน้องลง และที่สำคัญกลับมาทำดีด้วย (เสแสร้งแกล้งทำรึป่าวอันนี้ไม่รู้) จนบัดเดียวนี้
    ทางภรรยายังพกตะกรุดติดตัวตลอด ไม่ยอมคืนให้ซะที ซึ่งเวลาผมสวดมนต์และนั่งสมาธิจะระลึกถึงตะกรุดแทนการถือ
    เพราะอยู่ใกล้ๆ รัศมีโดยรอบ 100 ม. (ตามที่คุณธนพลได้ให้ข้อมูลไว้)

ขอแชร์ประสบการณ์คุณ pasit_ok ครับที่เพิ่งบูชาตะกรุดเมตตาเล็กพิศดารไป

ใช้แล้วรู้สึกใจเย็นขึ้นครับ คนรอบข้างบางคนที่มาชอบรบกวน ก็ค่อยๆหายห่างไป

อุปสรรค/ความกดดันในการทำงานน้อยลง ผู้ใหญ่ดูจะสนับสนุนดีขึ้น พูดอะไรท่านก็ฟัง

และช่วยเหลือดีมากครับ ^_^

ขอแชร์ประสบการณ์คุณประภัสสรบูชาตะกรุดมหาเศรษฐี(พระสิวลี)

ตั้งแต่บูชาไปงานเข้าเยอะมากจนไม่ได้หยุด 3 อาทิตย์

งานที่โดนยกเลิกก็มีงานเสริมเข้ามาไม่ขาด

ตะกรุดนี้เมื่อบูชาชีวิตต้องวุ่นๆๆหน่อยแต่ได้เงินเข้ามาครับ

พระท่านคงสอนว่าเมื่อมีเหตุก็ให้ผล อยู่เฉยๆๆได้เงินคงไม่มีครับ

หรือถ้าอยากนิพพานต้องปฎิบัติถึงไปได้ครับ

ประสบการณ์คุณทิมใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก ส่วนมากคุณทิมจะใช้ของอะไร

ไม่เห็นผล แต่มาใช้ตะกรุดเมตตาเปิดโลก แกบอกว่าดีเลยครับ

ประสบการณ์สีผึ้งเมตตาเปิดโลก

พี่คนนี้นำไปใช้ทาปากผ่านไปหนึ่งสัปดาห์ได้ไปเคารพพระบรมฉายาลักษณ์ที่

พระราชวังไกลกังวล ได้มีหญิงสาวมาทักทายพูดคุยกับพี่เค้า จนพี่เค้างงว่า

เกิดอะไรขึ้น จนได้คุยกันได้ชักชวนไปทานข้าวต้มแล้วกลับกรุงเทพด้วยกันในคืนนั้น

พี่บอกว่าน้องเค้าชวนคุยตลอด ไม่หยุดเลย รู้สึกดีมากเลยครับ

เลยยอมรับว่าสีผึ้งเมตตาเปิดโลกนี้เยี่ยมจริงๆๆ

ลองดูสิครับพี่เค้าก็ไม่ใช่คนรูปหล่ออะไร แต่ผมขอเบลอหน้าไว้นะครับ

ไม่น่าเชื่อเลยจริงๆๆ

ประสบการณ์คุณราหูอมจัน ตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท)

รายงานผลครับ ผมขายอาหาร ช่วงนี้ เงียบมากๆ

อธิฐานขอให้ขายดีๆครับ

วันนี้ขายหมดเกลี้ยงครับ ค่อยๆ มา แต่หมดครับ หมดก่อนเวลาครับ:cool:

ขอให้เป็นแบบนี้ ทุกวันนะครับ ขอบคุณครับ

ประสบการณ์ตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท) คุณธนพล จ.ตรัง

เปิดกล่องพัสดุ จับตะกรุดแกะมาดู ปรากฎขนลุกทั้งแขนครับ

แกบอกว่าเดี๋ยวลองพกแล้วจะเล่าให้ฟังอีกที

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 พฤศจิกายน 2016
  8. mummamman

เปิดจองตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท) จัดสร้างเพียง 23 ดอก เปิดจองเพิ่มเติม7ดอกให้ครบจำนวน 30 ดอก (หมดครับ)

เป็นตะกรุดเงินเมตตาเปิดโลกขนาด 2 นิ้ว

ซ้อนด้านในด้วยตะกรุดเงินมหาเศรษฐีขนาด 1 นิ้วครึ่ง

อัญเชิญปรอทเข้าด้านในตะกรุด พอกทับด้วยเทียนขี้ผึ้งแท้มหาเสน่ห์

เสกเชิญจิตปรอท(ครูปรอท) ให้มีอานุภาพและอิทธิฤทธิ์ไม่ด้อยกว่าเหล็กไหล

ซึ่งครอบคลุมทุกด้านจึงเรียกว่า สมปรารถนา(มหาปรอท)

เมตตามหานิยม โภคทรัพย์ มหาเสน่ห์ แคล้วคลาด ป้องกันคุณไสย

ป้องกันโรคภัยต่างๆๆ สัตว์เขี้ยวงามีพิษ นับมีคุณวิเศษนานับประการ

เปิดจองแล้ววันนี้ถึงสิ้นเดือน ราคาบูชาเปิดจองดอกละ 1,000 บาทจัดส่งฟรี

เลยกำหนดสิ้นเดือนพศฤจิกายนปรับราคาเป็น 1,600 บาท

ขณะนี้มียอดจองเข้ามาแล้วเหลือ 12 ดอกครับ

ปล.สร้างจำนวนเท่านี้เพื่อสืบวิชาและไม่ทำเพิ่มอีกต่อไปครับ

ส่งของได้ต้นเดือนธันวาคมครับ

ปรอทได้อัญเชิญในตะกรุดสามารถเขย่าดูได้ครับ

ส่วนมากเบี้ยแก้ที่หลายสำนักทำออกมาบูชาอย่างต่ำๆๆก็ราคา 2 พันแล้วครับ

ตะกรุดนี้ถือว่าไม่แพงเลยครับ เสกเชิญจิตปรอทด้วยสามารถป้องกันสิ่งต่างๆๆ

รวมถึงโรคภัยต่างๆๆได้ด้วย เราไม่ต้องท่องคาถาใดๆๆเพราะเป็นธรรมชาติ

ของปรอทเป็น ที่จะกันสิ่งพวกนี้และเสกพุทธคุณกำกับให้มีฤทธิ์ด้านบวก

หาไม่ได้อีกแล้วครับ ใครสนใจรีบตัดสินใจนะครับ

ลูกอมมหาปรอท เสกคราวเดียวกับตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท)

จัดทำขึ้นเพื่อบางท่านงบน้อยแต่อยากมีมหาปรอทไว้ครอบครองบูชา

เป็นมหาปรอทหุ้มด้วยเทียนขี้ผึ้งแท้ อิทธิคุณ ป้องกันโรคภัยต่างๆ

แคล้วคลาด เมตตามหานิยม มหาเสน่ห์ ครูท่านให้สร้างขึ้นเพื่อจะได้มีไว้ใช้

กัน ในอนาคตไม่ไกลนี้จะเกิดโรคระบาดที่ลุกลามไปทั่วโลก

ที่ผู้คนจะล้มตายเป้นจำนวนมาก ไม่สามารถหายาแก้ได้ ทำได้แค่ทุเลาอาการ

ท่านจึงทำมาให้ทุกท่านได้นำติดตัวบูชาไปใช้ ป้องกันโรคภัยต่างๆๆ

และแคล้วคลาดจากอันตรายในต่างๆๆที่อาจจะเกิดขึ้นไม่ไกลจากนี้

ราคาเปิดจอง 300 บาท หลังจองเดือนหน้า(ธันวาคม)ปรับราคาเป็น 500 บาท

รับของต้นเดือนธันวาคมครับ

สำหรับท่านที่จองตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท)ไว้ ถ้าโอนเงินชำระเข้ามาก่อน

วันที่ 20/11/59 จะให้ลูกอมมหาปรอทฟรี 1 ลูกครับ

เพราะอยากให้โอนเงินมาก่อนจะได้สรุปยอดจำนวนสั่งที่แน่นอนมากขึ้น

เนื่องจากเรื่องตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท)จัดสร้าง 23 ดอก

ได้หมดลงหลังจากเปิดจองเพียงเวลา 2 วันเท่านั้น
    และยังไม่มีผู้ใด

จะสละสิทธิ์จองนั้น และมีผู้สอบถามเข้ามาจะทำการจองเพิ่มเติม

จึงเรียนถามครูท่านว่าเป็นไปได้ไหม ที่ท่านจะเมตตาทำเพิ่มอีก

สักเล็กน้อย เพื่อคนที่ยังจองไม่ทันได้มีโอกาสได้บูชา

ท่านเมตตาจะทำเพิ่มให้อีกเพียง 7 ดอกเท่านั้น

ให้ครบจำนวนทั้งหมด 30 ดอก รายการที่เปิดจองเพิ่มเติมนี้

ขอท่านที่โอนเงินก่อนวันที่ 20 เดือนพฤษจิกายนนี้เท่านั้นนะครับ

เพื่อยืนยันว่าท่านมาจองแล้วจะไม่สละสิทธิ์จริงๆๆ เพื่อให้คนที่มีโอกาส

อยากบูชาได้บูชาไปจริงๆๆ

จึงขอเปิดจองเพิ่มเติมจำนวน 7 ดอกครับ โอนเงินก่อนวันที่ 20/11/59 หมดครับ

หมดคราวนี้แล้วหมดจริงๆๆครับ ผมไม่สามารถขอเพิ่มได้แล้ว

ขอบคุณครับ สมปรารถนา.jpg สมปรารถนา1.jpg

ประสบการณ์คุณราหูอมจัน ตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท)

รายงานผลครับ ผมขายอาหาร ช่วงนี้ เงียบมากๆ

อธิฐานขอให้ขายดีๆครับ

วันนี้ขายหมดเกลี้ยงครับ ค่อยๆ มา แต่หมดครับ หมดก่อนเวลาครับ:cool:

ขอให้เป็นแบบนี้ ทุกวันนะครับ ขอบคุณครับ

ประสบการณ์ตะกรุดสมปรารถนา(มหาปรอท) คุณธนพล จ.ตรัง

เปิดกล่องพัสดุ จับตะกรุดแกะมาดู ปรากฎขนลุกทั้งแขนครับ

แกบอกว่าเดี๋ยวลองพกแล้วจะเล่าให้ฟังอีกที

ของหมดครับ

9. mummamman

ผมเคยถามครูท่านนะครับ ว่าของที่ทำนั้นใช้วิชาอะไร เห็นคนนั้น ท่านคนนี้มีวิชานั้นนี่

เรียนมาหลากหลายพิศดาร สืบทอดต่อมา ทั้งต้องมีพิธีการเยอะแยะมากมาย

มวลสารนั่นนี่ หายาก และราคาแพง ท่านตอบว่า เอ็งว่าใครล่ะเก่งที่สุดและไม่มีใครเสมอเหมือน

ผมนั่งนึกก็ตอบว่า ท่านนั้นคือพระพุทธเจ้า ครูท่านบอกว่าถูกแล้วไม่มีใครเสมอท่านได้

จะไปร่ำเรียนหรือฝึกฝนหรือเสาะหาวิชาใดๆก็ไม่ทำได้เสมอท่านหรอก

ผมถึงเข้าใจทุกอย่างว่าของครูท่านเป็นหนึ่งไม่มีใครเสมอได้ อยู่ที่จิตตั้งมั่นอย่าได้สงสัย

เพราะความสงสัยเป็นตัวปิดกั้น พุทโธอัปปมาโน ธัมโมอัปปมาโน สังโฆอัปปมาโน

ทุกท่านคงหายสงสัยกันแล้วนะครับว่าของสิ่งนี้ ไม่ต้องสงสัยว่ากลัวจะด้อยกว่าที่อื่น

และของที่นี่ใครใช้ก็ได้ผลทุกราย ไม่มีข้อแม้สำหรับคำว่าเมตตา สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ตุลาคม 2016
  10. mummamman

ตำนานตะกรุดพระสิวลีเมตตาเปิดโลก

มีหลายคนสงสัยว่าทำไมถึงตั้งราคาไว้สูงกว่าตะกรุดอื่น ต้องบอกก่อนเลยว่า

ผมไม่ทราบได้ว่าจะหมดลงเมื่อไหร่เพราะในตะกรุดนี้มีการอัญเชิญพระธาตุพระสิวลี

บรรจุภายในตะกรุด
    ซึ่งหลายคนอาจเข้าใจว่าพระธาตุพระสิวลีนี้เป็นก้อนหิน

ที่ไปพบในถ้ำมีสัญฐานคล้ายเมล็ดในพุทรา ซึ่งมีข้อมูลทั่วไปตามอินเตอร์เน็ต

ต้องขอตอบเลยว่า ของที่นี่ตะกรุดพระสิวลีเมตตาเปิดโลกนี้ไม่ได้บรรจุพระธาตุ

แบบนั้นลงไป แต่ที่บรรจุลงไปคือพระธาตุที่ท่านเสด็จมาก่อนหน้านั้นที่จะ

ทำตะกรุดพระสิวลีเมตตาเปิดโลก ซึ่งดูเหมือนเป็นเรื่องจะบังเอิญที่เสด็จมา

ก่อนที่จะทำตะกรุดนี้ขึ้นมา บอกได้เลยว่าไม่ใช่เรื่องบังเอิญแต่เป็นท่าน

เมตตาที่จะให้จัดสร้างและให้เฉพาะคนที่มีสายบุญทางการทำทานได้ไปบูชา

ฉะนั้นคนที่ไม่ได้อยู่ในข่ายนี้จะมองข้ามไปหรือไม่เห็น ไม่ทันได้บูชา

ส่วนเรื่องพระธาตุนี้เสด็จมาในวันพระใหญ่ มาเป็นลักษณะขุยขาวๆๆ

ที่ฐานพระสิวลี ซึ่งดูเหมือนจุดกำเนิดจะหล่นมาจากด้านบนอกของท่าน

ที่มีสีขาวและเส้นผมกระจุกติดอยู่ ในตอนแรกคิดว่าอาจจะเป็นมดหรือแมลง

หรือปลวกจะมาทำรัง แต่เรื่องแปลกตรงที่ว่าแค่คืนเดียวขนมาได้มากมายขนาดนี้

คงไม่ใช่มดหรือแมลงแน่ แต่ในความสงสัยได้เก็บนำมาส่องด้วยกล้องขยาย

พบว่ามีเหมือนก้อนกรวดทรายเล็กๆๆปะปนมาซึ่งมีหลายสี ทั้งขุ่น ใส สีชมพู เหลืองใส

และยังพบเศษสีทองติดอยู่บางก้อน เหมือนที่หลุดมาจากองค์พระ ซึ่งบนหิ้งนัั้น

ก็ไม่มีพระที่ทำด้วยปูนปิดทอง มีแต่พระโลหะ จึงแน่ใจด้วยว่าสิ่งนี้คือพระธาตุเสด็จ

ซึ่งเป็นที่มาของการจัดสร้างตะกรุดพระสิวลีเมตตาเปิดโลกขึ้นมา

ซึ่งผู้ที่ได้รับไปบูชาจะมีงานเข้ามาหรือมีเรื่องให้ทำแล้วได้เงินเข้ามา

ไม่ใช่พวกเสี่ยงโชค เล่นหวยหรือการพนันเหมือนที่คนเข้าใจว่านั้นคือโชค

โชคในที่นี้คืองาน หรือการมีคนเอาสิ่งของมาให้ นั้นคือโชคที่ได้จาก

ตะกรุด
    พระสิวลีเมตตาเปิดโลก ที่มวลสารไม่สามารถหาได้บนโลกนี้อีกแล้ว

ตอนนี้ได้แต่อธิษฐานให้ท่านเสด็จมาเพิ่มให้ไม่มีหมด

ส่วนท่านใดที่สนใจรอติดตามกระทู้นะครับ รับรองว่าเราอาจมีช่วงเวลา

ที่ให้ท่านได้รับของดีไปซึ่งต้องแล้วแต่ช่วงเวลา บอกแล้วครับว่า

ถ้าไม่ใช่ของเราก็ไม่อาจได้ครอบครอง

ผมจะจัดให้เสมอขอเพียงติดตามหากระทู้ดู ของแต่ละอย่างจะมีจุดเด่นของตัวเอง

ขอบคุณครับ

11. mummamman

หลายคนอยากทราบเรื่องมวลสารหลักแสนและมวลสารของครูบาอาจารย์

ที่จะเปิดวัตถุมงคลให้จองกัน สอบถามมามากมาย

ตอนแรกว่าจะตั้งใจเปิดจองต้นเดือนธันวา แต่ช่วงนี้เหลือแต่เล่นเกมส์

เล่าประสบการณ์แจกลูกอม และสอบถามมามากมาย

เลยขอเปิดจองซะบัดนี้เลยครับ

เปิดจองล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลก

หลวงปู่ประยูร ปัญญาวุโธ วัดป่าบำเพ็ญธรรม

ท่านเป็นอาจารย์ของครูท่าน ได้สอนวิชาพลังจักรวาลให้

ท่านเป็นพระป่าฉันวันละมื้อ ปฎิบัติเคร่งครัดตามพระธรรมวินัย กราบไหว้ได้สนิทใจ

ท่านเป็นลูกศิษย์หลวงปู่ละมัย ฐิตมโน อายุ 135 ปี ที่เก่งทางด้านปรอท

หลวงปู่ละมัยท่านเป็นศิษย์หลวงปู่เทพโลกอุดรอีกที แต่เป็นที่น่าเสียดาย

หลวงปู่ประยูร ท่านละสังขารไปแล้วเมื่อต้นปีที่ผ่านมา

ครููท่านจึงจัดทำล็อคเก็ตหลวงปู่ประยูรเพื่อบูชาครูบาอาจารย์

โดยล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลกนี้ ด้านหน้าเป็นรูปหลวงปู่ประยูร

ส่วนฉากด้านหลังเป็นรูปหลวงปู่ทวด

ลงอักขระยันต์ นะชาลิติ (พระสิวลี) อุอากะสะ หัวใจเศรษฐี

ส่วนมวลสารหลักแสนนั้น คือพระของขวัญวัดปากน้ำรุ่น 1 ที่ครูท่านได้รับมาจากบิดา

นานแล้ว สละมาทำมวลสารบรรจุในตะกรุดเพื่อบูชาครู

ถ้าในตลาดก็ว่ากันหลักแสนกว่าๆๆเลยครับองค์นี้

จะบรรจุเฉพาะองค์พิเศษและองค์ครูเท่านั้น

พระผงของขวัญวัดปากน้ำ เป็นพระที่มีพุทธคุณอันเป็นที่เลื่องลือทั้งด้านเมตตามหานิยม มหาลาภ แคล้วคลาดคงกระพัน จนพูดกันติดปากว่า "ถ้ามีพระวัดปากน้ำอยู่กับตัวแล้ว ในน้ำไม่ตาย บนบกไม่ตาย กลางอากาศไม่ตาย ลาภผลไม่ขาดมือ และมีค่าเท่ากับสมบัติพันล้าน หากมุ่งหวังสิ่งใดก็ให้อธิษฐานเถิดจักเกิดสัมฤทธิผลทุกประการ"

ส่วนมวลสารครูบาอาจารย์นั้น คือเกศาของหลวงปู่ละมัย ที่ได้รับมานานแล้วจากน้าแอ๋ว

คนที่ดูแลรับใช้หลวงปู่ละมัยสมัยยังมีชีวิตอยู่ ซึ่งในขณะนี้แทบจะไม่มีใครมีได้มาก

ขนาดนี้แล้ว ซึ่งมีคุณค่าทางจิตใจเพราะประเมินค่าไม่ได้เลย

นำมาฝังไว้หลังล็อกเก็ตมีเฉพาะรุ่นองค์พิเศษและองค์ครู

ผ้าประเจียดโบราณเขียนด้วยพู่กันจีนและเก็บไว้นานจนผ้ากินตัว

ซึ่งสมัยนั้นหลวงปู่ประยูรท่านรับรองว่าสิ่งนี้มีอานุภาพเข้มขลังเป็นของโบราณ

เป็นมวลสารหายากอีกชิ้นนึงนำมาตัดแบ่งฝังไว้ด้านหลังล็อคเก็ตองค์พิเศษและองค์ครู

ส่วนมวลสารอย่างอื่น อาทิเช่นพระปรกโพธิ์เยี่ยวชะนีพิมพ์ใหญ่ หลวงพ่อตัด วัดชายนา

เรื่องเมตตาเสน่ห์กินขาดครับนำมาบดผสมบรรจุในตะกรุดฝังหลังล็อคเก็ต

และอื่นๆๆอีกซึ่งท่านทำครั้งนี้เพื่อบูชาครูเรื่องมวลสารและพลังพุทธคุณรับรอง

ทำเต็มที่ครับ

เรื่องเมตตาหลายท่านสัมผัสแล้ว พลังครูท่านไม่ธรรมดา

ใครใช้ที่อื่นไม่เห็นผลมาที่นี่ เห็นผลไม่ต้องท่องคาถา ทำจิตเมตตาอย่างเดียว

เรื่องการงานการเงิน ก็เสกจัดเต็มที่ครับในล็อตเก็ตชุดนี้

ประสบการณ์ที่ผ่านมายืนยันโดยผู้บูชา

เรื่องมวลสารครูบาอาจารย์และเชิญญาณครูท่านปลุกเสก ช่วยดูแล ปัดเป่า

อันตรายมิให้กล้ำกลาย มีแรงครูปกปักรักษาใครมาทำไม่ดีกับคนที่มีไว้บูชา

สิ่งนั้นจะย้อนคืนกลับไปยังคนที่คิดร้าย คิดไม่ดี

ขนาดล็อคเก็ต 2.4 x 3.1 เซนติเมตร ผู้หญิงก็ห้อยคอได้ ไม่ใหญ่ครับ กำลังพอดี

เปิดจองล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลก ราคาเปิดจอง

องค์พิเศษจัดสร้าง 13 องค์ องค์ละ 3,000 บาท ขอเพิ่มอีก 1 เนื่องจากเหล็กไหลได้เพิ่มมา (หมดครับ)

องค์ครูจัดสร้าง 25 องค์ องค์ละ 2,500 บาท

องค์ธรรมดาจัดสร้าง 68 องค์ องค์ละ 1,000 บาท

ปิดจองและชำระเงินสิ้นเดือนธันวา 59 จะได้รับของสิ้นเดือนมกรา 60 หรือต้นเดือนกุมภา 60

รายละเอียดหน้าตาล็อคเก็ตและมวลสารต่างๆๆดูในรูปได้เลยครับ

แจ้งข่าวครับ พิธีสลายร่างหลวงปู่ละมัย ฐิตมโน สวนป่าสมุนไพรเจ้าแก้ว

จ.เพชรบูรณ์ วันที่ 8 ธันวาคม 2559 เวลา 15.00 น.

ใจหายนะครับคงถึงเวลาอันควรแล้ว ต่อไปนี้สังขารท่านคงไม่เหลือให้คนรุ่นหลัง

ได้สักการะบูชา ที่มีตอนนี้ที่ทำเพื่อบูชาครูก็เป็นล็อคเก็ตมหาเศรษฐีนี่แหละครับ

ที่ฝังเกศาหลวงปู่ละมัยทั้งเส้น
    ที่ได้รับจากน้าแอ๋วเมื่อหลายปีก่อน

ซึ่งก็คงเป็นวาระที่ต้องทำ น่าจะเป็นหน้าที่ที่ต้องให้ลูกหลานท่านได้รับไป

บูชา สิ่งนี้จึงได้มารอไว้ที่นี่ ในตอนนี้ไม่มีครับที่ใครจะมีเกศาของหลวงปู่ละมัย

ท่านที่บูชาไปถือว่าท่านได้สิ่งที่คนอื่นไม่มี ได้มีวาสนาได้สังขารเส้นเกศาของ

พระอริยะไปบูชา ซึ่งจะนำพาความสำเร็จ ความรุ่งเรือง พ้นจากอันตรายๆๆใดทั้งปวง

หลวงปู่ท่านไม่ได้จากเราไป แต่ยังคงอยู่กับลูกหลายและคนที่ศรัทธาท่าน

ตอนนี้องค์ครูเหลือไม่มากแล้ว ท่านใดยังไม่ได้จองรีบเลยครับ

ถ้าหมดแล้วจะเสียดาย สิ่งที่ไม่มีในพระของหลวงปู่ละมัย แต่มีที่นี่ที่เดียวเท่านั้น

ล็อคเก็ตนี้ดีทุกด้าน เสกให้เร่งฤทธิ์เร่งลาภ เกิดกระแสเงินไหลมา ทั้งยังแคล้วคลาด

เมตตามหานิยม ดังแก้วสารพัดนึก ใครดวงตก บูชาหนุนดวงไม่ตกอับ จากหนักกลายเป็นเบา

จากเบากลายเป็นไม่มี จะบอกให้ไม่มีเคราะห์กรรมเลยคงไม่ได้ คนเราทำกรรมมาตั้งแต่ชาติที่ผ่านมา

เมื่อถึงเวลาเหมาะสม เค้าก็จะมาเอาคืน อย่าประมาทกันครับ เร่งสร้างบุญกุศล หนีเคราะห์กรรมกัน

ต้นแบบองค์ครูเสร็จแล้วครับ ฝังพลอยแท้ๆ จัดเต็มครับ

มีสีขาวเพทาย กัมพูชา

สีชมพูทัมทิม แอฟริกา

สีแดงโกเมน แอฟริกา

สีเหลือง ซิทริน บราซิล

สีเขียว เพอริโด บราซิล

12. mummamman

ประสบการณ์ขุนแผนมหาเศรษฐี

ประสบการณ์คุณ techapunyoประสบการณ์ขุนแผน ตั้งแต่ได้มาผมแขวนทุกวันครับ เท่าที่สังเกต รู้สึกคนรอบข้างจะเมตตาเป็นพิเศษ พูดคุยด้วยดีมาก ไปกินอะไรกับเพื่อนก็ไม่ต้องจ่ายตังครับ เพื่อนเลี้ยงตลอดเลยครับช่วงนี้

ประสบการณ์ คุณวิคิด ตั้งเเต่ได้ขุนแผนกับตะกุดเมตตาเล็กก็เเขวนคู่จากที่จะโดนเจ้านายดุบ่อยมากเเต่เดียวนี้กลับกันเลยนั่งประชุมกันหลายคนไม่โดนดุอยู่คนเดียวมีเเต่ถามทำไหวหรือเปล่างานที่มอบหมายให้เเละได้หมายงานที่สำคัญหลายงานเเละเป็นตรวจสอบการทำงานช่างอีกหลายคนก็แปลกดีครับจากคนที่ไม่ค่อยสำคัญในหน่วยงานเปลี่ยนหน้ามือเป็นหลังมือเลยครับ เเต่เรื่องเพศตรงข้ามผมอธิฐานไม่ยุ่งขอเรื่องงานกับเรื่องโชคลาภพอครับ

ประสบการณ์ pasit_ok

เพิ่มขึ้นคอได้สามสี่วัน สิ่งที่เปลี่ยนไป
    1.น้องสาวๆในที่ทำงานมองผมด้วยสายตาหวานแปลกๆ สบตาก็ไม่หลบ แต่ผมไม่ค่อยเน้นด้านเสน่ห์นัก เลยทำเฉยเสีย
    2.ไปกินข้าวที่ไหนแทบไม่ต้องควักเงินครับมีคนเลี้ยงแทบทุกมื้อ พูดอะไรออกไปดูจะมีคนคอยพยักหน้าเห็นด้วย คอยยิ้มให้ตลอด
    3.เรื่องเงินก็ไหลเข้ามาเรื่อยๆ

ประสบการณ์พระขุนแผนของคุณหงส์ผาคำ

สำหรับประสบการณ์ที่ผมได้รับ คือตั้งแต่ได้รับความเมตตาพระขุนแผนมาจากพี่ชายที่แสนดีที่ให้ผมมาลองพกติดตัวและอธิษฐานจิตทุกวัน ซึ่งเมื่อทำตามพี่เขาแนะนำเห็นผลชัดเจนจากเดิมมาก เรื่องแรกคือติดต่อเรื่องเงินผมได้ขอเจรจาเรื่องเงินจากพี่ที่เคยช่วยเหลือพี่เขาเห็นใจจากพูดไม่ดีและไม่ยอมทุกเรื่องจะต่อรองอะไรค้อนข้างยากมาก เมื่ออาราธนาพระขุนแผนเพื่อขอเจรจาลองอธิษฐานดู กลายเป็นว่าพี่เขาใจอ่อนผ่อนปรนยื่นระยะเวลาให้ไปไกลที่เดียว และเรื่องที่ 2 เรื่องเสน่หามากันมากทีเดียวครับ แฟนเก่ากลับมาคุยด้วยจากเลิกติดต่อนานแล้ว และยังมีคนเข้ามาคุยตลอด แต่ผมไม่ได้ผิดลูกเมียใคร ไม่ค่อยชอบเรื่องนี้ เพราะไม่ใช่แนวชอบของผมแต่ต้องการโชคลาภ ขณะนี้อธิษฐานทุกวันหากได้ตามที่ขอจะมาเล่าให้พี่ๆ ทุกท่านทราบอีกครั้งครับ แต่ยอมรับพระขุนแผนเด็ดจริงๆ ใครไม่ได้ลอง จะพลาดโอกาสครับ ขอบคุณมากครับ

ขนาดไฟล์:
      66.4 KB
      เปิดดู:
      115
      ขนาดไฟล์:
      67.6 KB
      เปิดดู:
      112
      ขนาดไฟล์:
      255.7 KB
      เปิดดู:
      102
      ขนาดไฟล์:
      62.9 KB
      เปิดดู:
      129
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 มกราคม 2017
  13. Visitsak

Visitsak Active Member

โอนแล้วครับ กรุณาส่ง
    วิสิฐศักดิ์ ศรีวิไล
    654 บ้านพัฒนาการ
    ถนน พัฒนาการ ฃอย 30
    แขวง/เขต สวนหลวง
    กทม 10250
    โทร. 081-1453593
    กรุณา ช่วยบอกครูอาจารย์ที่มา และวิธีใช้เพื่อกรรมฐาน และอื่นๆด้วยครับ

ขนาดไฟล์:
      386.9 KB
      เปิดดู:
      145
  14. mummamman

ผ้ายันต์ม้าเสพนาง ส.เมตตาเปิดโลก ของหมดครับ

เขียนด้วยมือทุกผืน ไม่มีพิมพ์หรือสกรีน

ผืนละ 350 บาท ค่าส่งอีก 50 บาท

ทำจำนวนจำกัด รับของได้วันที่ 10/12/2060 เป็นต้นไป

ขอบอกครับว่าใครได้ไปบูชาไว้ไม่ผิดหวัง รุ่นนี้ขนาดยังไม่เสร็จพิธี

มีท่านนึงลองจับพลังผ้ายันต์ม้าเสพนางแล้วบอกว่า แรงมากมือชาไปทั้งมือเลยครับ

อิทธิคุณ ด้านมหาเสน่ห์ เมตตา โชคลาภ

ให้นำใช้ไปในทางสุจริต เพราะผ้ายันต์นี้มีอิทธิคุณดึงดูดเพศตรงข้ามเข้ามาหา

ข้อห้าม ห้ามศ๊ลข้อ 3 ห้ามประพฤติผิดในกาม ผิดลูกผิดเมียคนอื่น

%E0%B8%A1%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B8%9E%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%87-jpg.jpg

ผ้ายันต์ม้าเสพนางเหลือน้อยแล้ว ใครยังไม่มีรีบจับจองเพราะราคาไม่แพง

ทำมาให้ได้ใช้ได้ทุกคน ไม่ว่าจะมีมากหรือน้อย ราคานี้ไม่แพงครับ

สังเกตุว่าของ ส.เมตตาเปิดโลกนั้นไม่ได้ไปเร่ขาย ตามกลุ่มเวบบอร์ดหรือ

กลุ่มเฟซบุ๊ค

ที่ลงขายก็มีแค่ที่เวบพลังจิตและเฟซบุ๊คเท่านั้น เพราะเราไม่ได้ต้องการยอดขาย

หรือต้องการเงินอะไรมากมาย เพราะเราไม่ได้คิดเลี้ยงชีพหรือทำธุรกิจทางด้านนี้

วิชาที่ครูอาจารย์สั่งสอนมาหรือสืบทอดมาก็เพื่อช่วยเหลือคน และพิสูจน์ว่าของสิ่ง

นี้มีจริง สัมผัสได้ ไม่ได้มโนขึ้นมาเอง ครูอาจารย์ท่านมาช่วยเหลือแม้ว่าท่านจะละ

จากโลกนี้ไปแล้ว

ผ้ายันต์ม้าเสพนางนั้นเป็นเครื่องรางที่ก่อให้เกิดทางด้านกามราคะ ตัญหา มหาเสน่ห์

โชคลาภ ส่วนมากเครื่องรางที่ก่อเกิดทางด้านตัญหา ราคะ ฆราวาสจะเป็นผู้ปลุกเสก

พระท่านจะไม่สามารถทำได้ เพราะการเสกด้านตัญหา ราคะนั้น ต้องใช้จิตประจุพลัง

เพ่งทางด้านตัญหาและราคะ จนบังเกิดความกำหนัด จนน้ำอสุจิเคลื่อนออกมาเอง

ถือว่าสำเร็จแล้ว

พระท่านไม่สามารถทำได้เพราะผิดกฎ เครื่องรางประเภทนี้ฆราวาสจะเป็นคนทำส่วนมาก

จึงจะบอกกล่าวว่าผ้ายันต์ม้าเสพนางนี้ได้ทำการปลุกเสกตามวิธีนี้ ประจุพลังเสก

เพ่งทางด้านตัญหาและราคะ จนบังเกิดความกำหนัด จนน้ำอสุจิเคลื่อนออกมาเอง

ถือว่าไม่ใช่เรื่องง่ายเลยเพราะต้องน้อมจิตไปทางราคะและตัญหา ซึ่งเคยบอก

กล่าวไว้แล้วว่า จะไม่ทำเพิ่มอีกแล้วครับ เพราะการน้อมจิตไปทางตัญหาและราคะ

บ่อยอาจทำให้จิตไปทางนั้นจริงๆๆ ถ้าหมดแล้วจะมาถามหาคงไม่มีให้แล้วครับ

เพราะที่มาบอกนั้นไม่ได้อยากขายอะไรเพราะราคาผ้ายันต์นั้นมันถูกมาก

ขอบคุณทุกท่านที่เคยได้ใช้ของที่นี่แล้ว ยังคงติดตามผลงานเพราะประจักษ์ในพลังงาน

และประสบการณ์ ส่วนท่านที่ยังไม่เคยได้ทดลองก็สามารถเช่าไปสัมผัสได้ครับ

แม้ว่าผลงานในช่วงนี้จะไม่ค่อยได้มีออกมาบ่อยก็ตาม เพราะไม่ได้อยากหวังรวย

หรือหากินทางนี้ครับ

ปล.การปลุกเสกมีหลายแบบหลายวิธี ถ้าส่วนมากพระจะใช้คาถาตามสายวิชาและอธิษฐานจิต จะไม่เพ่งจิตกำหนดอารมณ์ทางด้านราคะ

ขอบอกครับว่าใครได้ไปบูชาไว้ไม่ผิดหวัง รุ่นนี้ขนาดยังไม่เสร็จพิธี

มีท่านนึงลองจับพลังผ้ายันต์ม้าเสพนางแล้วบอกว่า แรงมากมือชาไปทั้งมือเลยครับ

ประสบการณ์ผ้ายันต์ม้าเสพนาง นำมาเล่าเพื่อแลกเปลื่ยนประสบการณ์กันครับ

ผมได้รู้จักหลวงตาท่านนึง ท่านบวชมาสิบกว่าพรรษาแล้ว สวดมนต์ปฎิบัติ

พัฒนาก่อสร้างวัด ไม่มีเรื่องด่างพร้อย ด้วยความที่หลวงตาท่านนี้จริตชอบ

เครื่องราง คาถา และของขลัง และท่านได้ประจักษ์ถึงพลังเครื่องรางและพระสำนัก

เมตตาเปิดโลก ได้สัมผัสและเชื่อถือในพลังเมตตาเปิดโลก

ผมจึงนำผ้ายันต์ม้าเสพนางถวายแก่ท่านเป็นที่ระลึกเหมือนทุกครั้งที่มี

การจัดสร้างของสำนัก วันน้้นท่านรับไว้และใส่กระเป๋าอังสะไว้ เพราะท่านติดงาน

ก่อสร้างวัดอยู่ หลังจากเสร็จงาน ท่านลืมไว้ในอังสะ ลืมเอาออก วันนั้นด้วยความที่

ทำงานเพลียมากและท่านอายุเยอะแล้ว ได้หลับไป ท่านเล่าให้ฟังว่าท่านเชื่อแล้วว่า

ผ้ายันต์นี้แรงจริง วันนั้นท่านฝันว่า ตัวท่านได้ขี่ม้าและมีเด็กหญิงสาวยืนอยู่ข้างล่าง

ม้าตัวนั้นมันขย่มขึ้นๆลงๆ จนท่านมีน้ำเคลื่อนออกมา ท่านว่าเป็นความฝันแต่แปลก

มากทำไมถึงฝันถึงม้าที่เหมือนในผ้ายันต์ และท่านก็อายุมากแล้วไม่คิดว่าจะคิดถึง

เรื่องพวกนี้เลย และเวลาพกผ้ายันต์จิตมันจะไปทางโลกีย์ เวลาไปไหนมีสาวๆๆมอง

จ้องมา ท่านว่าแรงมากตอนนี้ท่านไม่กล้าพกแล้วครับได้แต่วางไว้ที่กุฎิแทน ก็เลย

สอบถามเรื่องความฝันที่ฝันเห็นม้าในผ้ายันต์เป็นแรงครูวิชาครับ ที่ต้องเป็นไปตาม

โลกีย์ กามราคะและตัญหา ขอให้ท่านที่พกมีสติให้มากครับ อย่าทำผิดศีลข้อ 3

ผ้ายันต์นี้คงไม่จัดสร้างอีกแล้วครับ ท่านใดมีก็เก็บไว้ให้ดีครับ

วันพระก็อย่าลืมเอาพวงมาลัยบูชาด้วยนะครับ

ท่านนึงบอกเล่ามาเรื่องผ้ายันต์ว่าพกแล้วคิดแต่เรื่องอย่างว่า

เพราะผ้ายันต์ม้าเสพนางนี้มีแรงของตัญหาและราคะ ผู้พกและผู้อยู่ใกล้จะโดน

อำนาจนี้ครอบคลุมตัว เพียงแต่ผู้พกจะสังเกตุและรู้ตัวเองได้

ผู้หญิงที่อยู่ใกล้ก็เช่นกันครับเพียงแต่เค้าจะเก็บกดอารมณ์

ไม่แสดงออกมา แต่อาจมีอาการแปลกๆๆที่เราอาจสังเกตุเห็นได้

จึงแจ้งมาโปรดใช้สติด้วยครับเวลาพก อาจทำให้เราไปทำผิดได้ง่าย

เรื่องตัญหาและราคะถ้ามันน้อยๆก็กดมันอยู่ แต่ถ้าเผลอใจไปเม่อไหร่

มันเป็นเหมือนไฟจากกองเล็กอาจเป็นกองใหญ่ได้ ถ้าไม่ใช้สติควบคุม

ท่านใดสงสัยหรือลังเล ก็เช่าไปลองได้ครับ ราคาผืนละ 350 บาท มีค่าส่งเพิ่มอีก 50 บาท

ของยังพอมีเหลือครับ

วันนี้ได้คุยกับท่านนึงที่บูชาผ้ายันต์ม้าเสพนางไปใช้ อายุก็น่าจะราว 45-50 ปีแล้ว

ชอบเครื่องรางสายเสน่ห์มาก เพราะแฟนเค้าสุขภาพไม่ค่อยดี จึงไม่ค่อยได้ทำการบ้าน

กับแฟน นานๆๆจะมีสักครั้ง บางทีถึงกับต้องขอทำการบ้าน ท่านจึงต้องหาเครื่องรางสาย

เสน่ห์เพื่อเป็นตัวช่วย ท่านเล่าว่าลองเอาผ้ายันต์ม้าเสพนางใส่ไว้ใต้หมอนของแฟน

แล้วเข้านอนหลับไป จนตกกลางดึกแฟนได้มาสะกิดปลุก บอกว่านอนไม่หลับ

ปวดเมื่อยที่ขา ท่านจึงตื่นมาบีบนวดให้แฟนคิดว่าอาจไม่สบายเลยเมื่อยตัวเป็นธรรมดา

บีบนวดซักพักนึง แฟนบอกว่าเสียว เกิดมีอารมณ์จับท่านนอนหงายสำเร็จกิจ

ด้วยอารมณ์ที่มากกว่าปกติ ตอนนั้นท่านงงมากปรกติจะเป็นฝ่ายขอร้องขอทำซะมากกว่า

น่าจะเป็นฤทธิ์จากผ้ายันต์ม้าเสพนางที่ใส่ไว้ใต้หมอน ทำให้เกิดกามตัญหาและราคะ

จนทนไม่ไหว เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงมีตัวตนยืนยันได้ ผมถึงเตือนเรื่องการใช้สติในการพกพา

อาจทำให้ท่านไปทำความผิดได้ ฝากเอาไว้เป็นประสบการณ์แลกเปลื่ยนเล่าสู่กันฟัง

ท่านใดมีประสบการณ์ก็มาเล่าแลกเปลื่ยนกันได้ครับ

ประสบการณ์ของผมที่ได้ลองผ้ายันต์ม้าเสพนาง

มีโอกาสลองพกดูก่อน พกไปเบิกเงินเจอพนักงานแบงค์แซว งงเจอน้องเค้ามาสองปี เบิกเงินตั้งหลายครั้ง ไม่เคยพูดไร วันนี้มาแซวเราเฉยเลย แต่ไม่ได้ชวนคุยไรต่อ แค่ขำๆๆเท่านั้น

ไปซื้อกาแฟ วันนี้มาแปลกมองตาเยิ้มเลย เลยยิ้มให้ เค้าอายม้วนเลย อ้ะมันคืออะไร ก็ซื้อประจำ เจอก็ทุกครั้ง ทำไมวันนี้มันแปลกอีกแล้ว

สรุปพกแล้วทำให้เพศตรงข้ามจะอยากเข้ามาและสนิทสนมมากกว่าปกติ ผมไม่รู้เรียกว่าเปิดทางให้หรือเปล่า เอาเป็นว่ายินดีกับตนที่เช่าไปด้วยครับ ได้พกแล้วเป็นเสน่ห์กระชุ่มกระชวยกันไป แต่ทุกอย่างอยู่ภายใต้กฎแห่งกรรมนะครับ อย่าผิดศีลข้อสาม

ได้คุยกันท่านนึงเช่าบูชาผ้ายันต์ม้าเสพนางไป ปรากฎว่าประสบการณ์คล้ายของผม

เรื่องมีผู้หญิงมาแซว ทั้งๆๆที่เจอหน้ากันประจำ แต่ไม่ได้พูดกันเรื่องอื่น

ปรากฎว่าสาวๆๆในที่ทำงานทักแซวเลยครับ ว่าพักนี้ทำไมหน้าใสเชียว

ในการพกผ้ายันต์ม้าเสพนางวันแรกเท่านั้น

ขณะนี้น้ำมันจินดามณีได้ถูกจับจองไปหลายสิบขวดแล้ว จึงเรียนมาเพื่อทราบ

อาจพลาดของดีไปใช้ปีหน้า อย่าเห็นว่าทำเยอะนะครับ ส่วนมากจะจองคนนึง 4 ขวด

แถม 1 ขวดครับ ก็คิดดูว่ามันจะหมดเร็วไหมล่ะครับ

เหตุผลเดียวของผ้ายันต์คือตัญหาและราคะ

มันเป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่มีในตัวตนทุกคน

สิ่งนี้ทำให้ดูง่ายขึ้น ทั้งการเจรจาและการพบปะ

จะดึงและกระตุ้นออกมาง่ายขึ้น สงสัยต้องลองครับ

ทำให้ลองราคาไม่แพง ไม่ได้โฆษณาเพราะราคา

ขนาดนี้ขายยังไงก็ไม่รวยคับ ทำออกมายากเย็น

เสกจนหมดพลัง จนน้ำเคลื่อน แค่ให้ได้ไปใช้แล้วกัน

เท่านั้น และไม่ทำเพิ่มแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2018
  15. mummamman

คุณ sritrang จอง 1 ดอกครับ เหลือดอกสุดท้ายแล้วครับ จากนั้นยังจองได้นะครับ อาทิตย์หน้าของจะเข้ามาอีกครับ

16. อรหโตพุทโธ

อรหโตพุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2015
    จอง 1 ดอกครับ

17. mummamman

รับทราบการจองครับ

ตอนนี้ถ้าท่านใดสนใจ จองไว้ได้ครับ อาทิตย์หน้าจะเข้ามาอีกครับ

หรือโอนเงินมาก่อนได้เลยครับ จะตัดของให้ก่อนเลยครับ

18. mummamman

ช่วงนี้อยู่ในช่วงจองและดำเนินการล็อคเก็ตมหาเศรษฐีเมตตาเปิดโลก

ใกล้ปีใหม่แล้ว อยากจัดสร้างขึ้นเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับทุกท่านที่สนใจ

พ่อปลัดเศรษฐี ปลัดขิกไม้อุดกรึ่งลงยันต์เสน่ห์เมตตาและโภคทรัพย์ ขนาดยาว 3 นิ้ว ของหมดครับ

จารอักษรสีทองเปิดทรัพย์รับโชค เพื่อให้ทุกคนได้ติดตัวบูชา

สามารถสั่งบูชาได้เลยครับ สามารถส่งของได้ตั้งแต่วันที่

7/12/59เป็นต้นไปครับ
    บูชาอันละ 350 บาท มีค่าจัดส่งเพิ่มอีก 60 บาทครับ

ใครอยากลองหรือสนใจ โอนเงินได้ตามบัญชีแล้วแจ้งเวลาและชื่อที่อยู่ได้ทั้ง

ทางกล่องข้อความหรือทางไลน์

19. อรหโตพุทโธ

อรหโตพุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2015
    พอจะบอกได้ไหมครับว่า เป็นครูบาอาจารย์ท่านใดเป็นผู้จารเสกครับ

20. mummamman

ครูท่านเพิ่งทำสีผึ้งเสร็จครับ จากที่เคยลงไว้เป็นสีผึ้งเสน่ห์ สบตาสะท้านจิต

ท่านเสกลงเป็นเมตตาแล้วแต่ก็อาจมีเสน่ห์หลงเหลืออยู่บ้าง ให้ชื่อว่า

สีผึ้งเจ็ดทิวา เจ็ดราตรี เมตตาไม่มีกำหนด ไม่มีเวลา ไม่ดูวัน

มีเคล็ดลับพิเศษ อยากให้คนไหนเมตตาเราเป็นพิเศษ ให้เขียนชื่อ

ใส่เศษกระดาษแล้วใส่ในตลับสีผึ้ง จากนั้นให้ภาวนาคิดถึงหน้าคนที่เรา

เขียนชื่อไว้ เอหิจิตตัง ปิยังมะมะ 9 จบ

จากนั้นซุกไว้ใต้หมอนตอนนอนครับ

บูชาตลับละ 280 บาทจัดส่งลงทะเบียนฟรี

ถ้าอยากให้ส่ง EMS เพิ่ม 30 บาทครับ

ของหมดครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้