รับดูดวงด้วยสัมผัส6 แก้กรรมเบื้องต้น โดยโจ้

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย joeycoles, 7 พฤษภาคม 2009.

1. joeycoles

joeycoles เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2008
    ชีวิตมีทั้งกรรมดีและกรรมไม่ดี ไม่มีใครรู้ว่าอดีตเราทำอะไรไว้บ้าง แต่ถ้าเรารู้เราจะแก้ปัญหานั้นได้ ทุกคนมีกรรมติดตัวกันมามากมาย แต่ไม่สามารถหาทางแก้หรือทางลดกรรมของตัวเองได้

ฉะนั้นทุกปัญหามีทางออก

ผมดูเพื่อเป็นวิทยาทานและเปิดทางให้ชำระกรรมบางส่วน

ผมมีสัมผัส 6 จึงต้องการมาช่วยคนที่มีทุกข์และหาทางแก้ปัญหา

ลองโทรปรึกษาได้ครับ 086-2833947

ค่าดูเบื้องต้น 300 บาท
    เพื่อเป็นค่าทำบุญและโครงการอื่น ๆ ในอนาคตครับ

ไทยพาณิชย์ 553-212-9180
    ถ้าโอนมาแล้วกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 มกราคม 2012
  2. nuchnart

nuchnart Active Member

26 กุมภาพันธ์ 2009
    มาสนับสนุนค่ะ เคยโทรดูแล้ว

3. siahuat

siahuat สมาชิก

7 กุมภาพันธ์ 2009
    ปัญหามีไว้ให้แก้ ปฎิบัติตามหลักคำสอนในพุทธศาสนา ทาน ศีล ภาวนา ทำบุญตามกาลเวลา บุญสำเร็จได้ด้วยใจ มิใช่เงินทอง (ไม่ต้องไปเปิดกรรมที่ไหนหรอกครับ) อย่าไปเพ้อเจ้อ ถึงอดีต อนาคต หากมีลมหายใจอยู่ ควรอยู่กับปัจจุบัน ทำปัจจุบัน กรรม ให้ดี เมตตา ให้อภัยผู้อื่น เท่านั้น นะ พอ จบ