รับดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Sun The Tarot, 18 กรกฎาคม 2016.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Sun The Tarot

Sun The Tarot สมาชิกใหม่

18 กรกฎาคม 2016
    รับดูดวงฟรี 1 คำถามด้วยไพ่ยิปซีและจิตสัมผัส เพื่อช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อน และเป็นวิทยาทาน

กติกา
    1. แจ้งชื่อ (ชื่อจริงหรือชื่อเล่น) และ อายุ ของผู้ขอรับคำทำนาย

2. สวดมนต์พระคาถาจักรพรรดิ หรือคาถาเงินล้าน จำนวน 9 จบ เพื่อเป็นค่าบูชาครูและแจ้งในกระทู้ ว่าท่านสวดบทใด ท่านสามารถสวดมนต์บทอื่นได้ แต่ต้องเป็นจำนวน 9 จบเช่นกัน พร้อมอุทิศบุญให้กับเจ้ากรรมนายเวรของท่าน และเมื่อได้รับคำทำนายแล้ว ขอให้กล่าวอนุโมทนา เพื่อไม่ให้ติดกรรมต่อกัน

3. อาจจะไม่สามารถเข้ามาตอบได้ทุกวัน และไม่มีจำนวนขั้นต่ำในการทำนาย ขึ้นอยู่กับเวลาที่มีในแต่ละวัน

4. รับทำนายเฉพาะ เรื่องการงาน การเงิน ความรัก ปัญหาในชีวิต เท่าที่สามารถดูได้เท่านั้น

5. รับดูฟรีเฉพาะหน้ากระทู้เท่านั้น ยกเว้นต้องการดูเป็นส่วนตัว สามารถติดต่อได้ทาง PM (มีค่าครู)

***** ขอสงวนสิทธิ์การทำนาย ให้แก่ท่านที่ทำตามกติกาเท่านั้น *****

***คาถาเงินล้าน**

นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมา สัมพุทธัสสะ (๓ ครั้ง)

สัมปะจิตฉามิ นาสังสิโม
    พรหมา จะ มหาเทวา สัพเพยักขา ปะรายันติ(คาถาปัดอุปสรรค)
    พรหมา จะ มหาเทวา อภิลาภา ภะวันตุ เม(คาถาเงินแสน)
    มหาปุญโญ มหาลาโภ ภะวันตุ เม(คาถาลาภไม่ขาดสาย)
    มิเตพาหุหะติ(คาถาเงินล้าน)
    พุทธะมะอะอุ นะโมพุทธายะ วิระทะโย วิระโคนายัง
    วิระหิงสา วิระทาสี วิระทาสา วิระอิตถิโย พุทธัสสะ
    มานีมามะ พุทธัสสะ สวาโหม(คาถาพระปัจเจกพุทธเจ้า)
    สัมปะติจฉามิ(คาถาเร่งลาภให้ได้เร็วขึ้น)
    เพ็งๆพาๆหาๆฤาๆ
    <O:p</O:p

(สวด 9 จบ)

<O:p

*** พระคาถาจักรพรรดิ***<O:p</O:p
    นะโม ตัสสะ ภะคะวะโต อะระหะโต สัมมา สัมพุทธัสสะ (๓ ครั้ง)
    <O:pนะโมพุทธายะ พระพุทธไตรรัตนญาณ มณีนพรัตน์ สีสะหัสสะ สุธรรมา <O:p</O:p
    พุทโธ ธัมโม สังโฆ ยะธาพุทโมนะ <O:p</O:p
    พุทธะบูชา ธัมมะบูชา สังฆะบูชา อัคคีธานัง วะรังคันธัง สีวลีจะ มหาเถรัง <O:p</O:p
    อะหังวันทามิ ทูระโต อะหังวันทามิ ธาตุโย อะหังวันทามิ สัพพะโส <O:p</O:p
    พุทธะ ธัมมะ สังฆะ ปูเชมิ
    <O:p</O:p(สวด 9 จบ)<O:p</O:p
    บทอัญเชิญพระเข้าตัว (แผ่เมตตา)<O:p</O:p
    สัพเพพุทธา สัพเพธัมมา สัพเพสังฆา <O:p</O:p
    พะลัปปัตตา ปัจเจกานัญ จะยังพลัง
    <O:p</O:pอรหันตานัญ จะ เตเชนะรักขัง พันธามิ สัพพะโส (สวด ๕ จบ)<O:p</O:p
    พุทธัง อธิษฐามิ ธัมมัง อธิษฐามิ สังฆัง อธิษฐามิ (ให้อธิษฐานเอา)<O:p</O:p

2. chomdow

chomdow สมาชิกใหม่

12 ธันวาคม 2015
    สวดคาถาจักรพรรดิ ทุกวันค่ะ วันละ 9 จบ และพรุ่งนี้จะอุทิศให้เป็นค่าครูด้วยค่ะ ขอทิ้งคำถามนะคะ
    ชื่อ โอ๊ต อายุ 37 ย่าง 38 อยากทราบว่า จะมีโอกาสคืนดีกับคนรักเก่าที่เป็นคนต่างชาติ อยู่ที่ซิดนีย์ ออสเตรเลียชื่อ stanley (สแตนลี) อีกครั้งหรือไม่ และถ้าไม่มีโอกาสคืนดีกับคนเก่า จะมีโอกาสเจอเนื้อคุ่หรือไม่ เมื่อไหร่ คนไทยหรือต่างชาติ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. Sun The Tarot

ตอบคุณ chomdow

ดูจากดวงของคุณในตอนนี้เหมือนเริ่มห่างกันมาสักพัก เพื่อแยกกันไปทำตามความมุ่งหวัง ความฝันของตัวเอง ไม่ได้มีข้อขัดแย้งในใจต่อกันมากมายนัก จึงมีความเป็นไปได้ในการกลับมาคบกันอีกครั้ง. ซึ่งส่วนสำคัญในการกลับมาคบกันใหม่นั้นมีแนวโน้มว่าจะเกี่ยวข้องกับการสร้างรากฐานทางการเงินให้มั่นคงและความสบายใจของทั้ง 2 ฝ่าย หากเป็นอย่างที่กล่าว จะเป็นไปได้สูงในการกลับมาคบกันค่ะ
    ขอให้คุณความดีที่คุณโอ๊ตได้ทำไว้ดีแล้วเป็นแรงหนุนส่งเสริม ให้สมหวังในความรัก และมีความรักที่ดี และยั่งยืนนะคะ โมทนาบุญด้วยค่ะ

4. Long Live The King

Long Live The King สมาชิกใหม่

8 มิถุนายน 2013
    สวดคาถาเงินล้าน9จบแล้วครับ

ชื่อณัฐพล อายุ 32ครับ
    ขอสอบถามเรื่องการงาน อยากจะทำธุรกิจส่วนตัว ควรทำเกี่ยวกับธุรกิจประเภทอะไรถึงจะเหมาะกับดวงและเจริญรุ่งเรืองครับ (ปัจจุบันทำเกี่ยวกับวัสดุก่อสร้าง)

ขอบคุณครับ

5. Denap

Denap สมาชิกใหม่

ชื่อวิริยา อายุ 34 ต้องการทราบเกี่ยวกับการเงิน ว่าทำไมเงินที่รออยู่ ถึงไม่ได้สักที จะเลื่อนไปถึงเมื่อไร หรือไม่ได้แล้วค่ะ รบกวนด้วยค่ะ. สวดคาถาเงินล้าน 9 จบ

6. kledkaw

kledkaw สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2016
    ชื่อต่อง อายุ44ย่าง45 สวดคาถาพระจักรพรรดิค่ะ
    อยากขอถามว่าคนที่เรารักตอนนี้ เขาจะเลือกเราไหมคะ ขอบพระคุณค่ะ

7. SGuru

SGuru สมาชิกใหม่

สวดคาถาเงินล้าน 9 จบ แล้วค่ะ

ชื่อบูม อายุ 22ปี
    อยากทราบว่าจะมีโอกาสได้คืนดีกับแฟนเก่ามั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

8. คุณกันฌามี

คุณกันฌามี Active Member

25 กุมภาพันธ์ 2014
    ชื่อฟลุ๊ค อายุ27 ย่าง28 เกิดเสาร์ 15 เดือน10 ปีมะโรง

เน้น** เรื่องการงาน การเงิน

ขอบคุณครับ

9. Whanjeabb

Whanjeabb สมาชิกใหม่

24 กรกฎาคม 2016
    สวัสดีค่ะ สวดคาถาเงินล้าน 9 จบค่ะ ชื่อยุ้ยค่ะ อายุ 39 ย่าง 40 ค่ะ รบกวนสอบถามว่าจะได้กลับมาคืนดีกับคนรักอีกหรือไม่คะ ขอบคุณค่ะ

10. kuncy1555

kuncy1555 สมาชิก

ชื่อ นภัสรา อายุ 20 ปี สวดพระคาถาจักรพรรดิ 9 จบ
    ถามเรื่อง ดวงความรักค่ะ (f)

11. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

ขอความเมตตาช่วยตรวจดวงให้สักครั้งนะครับ

ขอโทษที่เสียมารยาท นะครับ แต่ตอนนี้ทุกข์จริงๆอยากขอความเมตตาสักครั้งด้วยนะครับ

เกิด เมื่อวันพุธที่ 13 มกราคม 2531 17.20 กทม

1 อยากทราบว่า ปี 2559 นี้จะได้เปลี่ยนงานไปทำงานแท่นขุดเจาะน้ำมันกลางทะเล หรือ งานอื่นบ้างไหมครับ ถ้ามีจะเป็นช่วงไหนครับ

2 ความรักโดน แฟนที่คบกันมา แอบไปคบซ้อน เลยตัดสินใจเลิกลากัน

อยากถามว่า ความรัก เมื่อไหร่จะเจอคนใหม่ที่ดีดี รักกัน คบกัน จริงจัง อะครับ

12. Sun The Tarot

งานธุรกิจก่อสร้างยังเป็นงานที่ท้าทายสำหรับคุณอยู่ แต่คุณอาจจะยังรู้สึกไม่มั่นใจในธุรกิจนี้ เพราะมีหลายอย่างที่คุณต้องคิดและยังเป็นกังวลอยู่ แนะนำว่ารอดูไปอีกประมาณ 5-6 เดือน หลายสิ่งหลายอย่างอาจจะชัดเจนมากขึ้น ช่วงนี้ดูเหมือนคุณยังไม่มีธุรกิจในใจที่อยากจะทำอย่างจริงจัง จึงอยากแนะนำว่าให้รอดูธุรกิจเดิมไปสักพักก่อนนะคะ ขอให้ประสบความสำเร็จค่ะ

13. Sun The Tarot

ดูจากดวงแล้ว ยังมีโอกาสได้อยู่นะคะ แต่อาจจะช้ากว่าที่คาดไว้ เหมือนกับว่ายิ่งเร่ง ยิ่งยืดเวลาออกไปค่ะ ตอนนี้อยากให้คุณทำให้ให้สบายๆนะคะ ต้องรอเวลาสักนิดค่ะ

14. Sun The Tarot

คนที่คุณคบอยู่ตอนนี้ อาจเป็นชาวต่างชาติ หรือมีความเป็นผู้ใหญ่กว่าคุณค่อนข้างมากค่ะ ทางเค้าเลยจะคิดในเรื่องการเงิน หรือการงานมากกว่าความรัก ดูจากสถานการณ์ในขณะนี้ เหมือนกับเค้ากำลังต้องตัดสินใจเลือกทางใดทางหนึ่งอยู่ค่ะ ยังไม่ได้ตัดสินใจในทีเดียวค่ะ ช่วงนี้คุณอาจจะต้องหาเวลาอยู่กับเพื่อนฝูง พี่น้อง เพื่อลดความไม่สบายใจ และไม่คิดมากนะคะ อย่างไร ขอให้คุณโชคดี ได้พบกับความรักที่รอคอยค่ะ

15. SPTK

SPTK สมาชิกใหม่

29 มิถุนายน 2016
    สว้สดีค่ะ สวดถาคาพระจักรพรรดิ 9 จบ ค่ะ
    ชื่อ ปอ อายุ 38 ปี สอบถามเรื่องความรัก จะได้แต่งงานไหมคะ ปีนี้จะได้เจอเนื้อคู่ไหม ความรักที่ผ่านมาไม่ค่อยดีค่ะ ผิดหวังตลอด ขอบคุณค่ะ

16. newnewr

newnewr สมาชิกใหม่

25 กรกฎาคม 2016
    .

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 สิงหาคม 2016
  17. pannatronwisuwong

pannatronwisuwong สมาชิกใหม่

ชื่อดิสอายุ37สวดคาถาจักพรรติครับ
    อยากทราบว่างานราชการที่ผู้ใหญ่ฝากไว้จะได้ทำหรือเปล่าครับจะติดต่อกลับมาไหมครับ

18. noozzz

noozzz สมาชิก

นุ่น อายุ 31 ย่าง 32 สวดพระคาถาจักรพรรดิ 9 จบ อยากทราบว่างานที่ทำในปัจจุบันมีความเหมาะสมหรือไม่คะ

19. pinktomato

pinktomato สมาชิกใหม่

ชื่อ พีระกฤตย์ เกิด 19 พฤศจิกายน 2529
    เวลา 13.14 เกิดที่กรุงเทพ

อยากทราบเกี่ยวกับธุรกิจที่ทำ ตอนนี้เพิ่งเริ่มธุรกิจใหม่ เกี่ยวกับสินค้าแฟชั่น และกระเป๋าเป้สะพาย และอยู่ในช่วงก่อตั้งและลงทุน แนวโน้มจะประสบความสำเร็จในอนาคตไหมครับ สามารถขยายธุรกิจก้าวหน้าได้อีกไหม

ขอบคุณครับอาจารย์

20. Nitcha25

Nitcha25 สมาชิกใหม่

25 กุมภาพันธ์ 2017
    ณิชชา อายุ 34 ปีสวดพระคาถาจักรพรรดิครบ 9 จบ รบกวนขอตั้งคำถาม 2 ข้อดังนี้ค่ะ
    1)ทำไมครอบครัวจึงเกิดการทะเลาะและผิดใจช่วงนี้ทั้งๆที่เมื่อก่อนไม่เคยเกิดขึ้นเลยและจะเป็นผลร้ายกับแม่หรือไม่
    2)วันที่ 1 เมษายนนี้จะทำการสอบที่ กทม ไม่ทราบว่าจะสอบผ่านหรือไม่

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้