รับปรึกษาปัญหาชีวิตทุกปัญหา

ในห้อง 'ทุกข์และปัญหาชีวิต' ตั้งกระทู้โดย นายอนุบาล, 25 เมษายน 2012.

1. pum_anatta

pum_anatta เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้ยังสะดวกให้คำปรึกษาอยู่รึเปล่าคะ เมื่อซักครู่โทรไปแล้วไม่มีใครรับสาย กำลังมีปัญหาทุกข์ใจมากค่ะ ต้องการความช่วยเหลือ

2. aot_an_pon

aot_an_pon สมาชิกใหม่

ผมต้องขอโทษด้วยนะคับสำหรับการได้โทรคุยกับอาจาร(ผมขออนุญาติ.เรียกอาจารนะคับ)ที่รับฟังปัญหาของผม.แต่ในความรู้สึกส่วนตัวผม..ผมรู้สึกว่า.อาจารอาจจะยังไม่เข้าใจกับปัญหาของผม..หรือ..ท่านอาจจะเข้าใจผิดเกี่ยวกับปัญหาที่ผมกำลังเผชิญอยู่..แต่..ผมก้อขอขอบพระคุณ..อาจาร..อย่างมากที่สละเวลารับฟังปัญหาของผมนะคับ(ผมคนที่ลูกป่วยและอยู่กับลูกแค่2คน.พ่อ.ลูก.คับ)