สอบถามสถานที่แก้คุณไสย์ ของเขมร ของดำค่ะ

ในห้อง 'ทุกข์และปัญหาชีวิต' ตั้งกระทู้โดย thapakorn2210, 13 พฤษภาคม 2018.

1. thapakorn2210

thapakorn2210 สมาชิกใหม่

13 พฤษภาคม 2018
    คือตอนนี้พี่ชาย ติดเมียน้อยมาก ไม่ดูแลลูกเมียเลยค่ะ ไปดูดวง มา 4ที่ พิจิตร.ขอนแก่น.สมุทรปราการ.กาญจนบุรี พูดเหมือนกันทุกที่ค่ะว่าโดนของ ของแรงของดำ ที่บ้านสะดวกไปแก้ที่สมุทรปราการ เพราะอยู่กรุงเทพ แต่พอไปเค้าบอกแก้ให้ไม่ได้ เพราะของทางนู้นเป็นของเขมร ของดำ เค้าสายพุทธคุณ แม่ก้อเครียดมากค่ะ ไม่ยอมกลับบ้าน ได้น้ำมนต์มา แม่จะหลอกให้ดื่มยังไม่ได้เลยค่ะ มาบ้านไม่ถึง 10นาทีรีบกลับไปกะทางนู้น ใครพอทราบสถานที่แก้คุณไสย์ของเขมร ของดำบ้างค่ะ ขอแถวกรุงเทพหรือปริมณฑล (พี่ชายคงไม่ได้ไปแน่ๆ)แม่เคยบกเคยเตือนแต่เค้าไม่เชื่อเรื่องพวกนี้ค่ะ
    -ใครพอทราบสถานที่แก้ที่ไม่ต้องนำคนโดนไปโปรดช่วยบอกทีนะคะ

2. Mdef

Mdef เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1