สั่งจอง หลวงปู่ทวด รุ่น "เลื่อนขั้น ยกฐานะ" วัดต้นเลียบ จ. สงขลา แล้วไม่ได้

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Kriangzzz, 21 ธันวาคม 2018.

1. Kriangzzz

Kriangzzz สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2018
    มีใครสั่งจอง หลวงปู่ทวด เหยียบทะเลจืด รุ่นเลื่อนขั้นยกฐานะ
    กับพระสมุห์วรัญญู ยโสธโร‎ / อาจารย์เจม ซึ่งเป็นเจ้าอาวาท
    วัดต้นเลียบ อ.สทิงพระ จ.สงขลา บ้างครับ

ผมสั่งจองพร้อมโอนเงินให้กับพระตั้งแต่ต้น สค.
    นัดรับวัตถุมงคลวันที่ 20/พย. ขอเลื่อนเป็น 24/พย.
    หลังจากนั้นได้ทวงถามทาง Line อ่านแต่ไม่ตอบ
    โทรไปไม่รับสาย จึงขอรบกวนสอบถามสมาชิก
    ว่าใครสามารถติดต่อหรือรู้จักท่านพระรูปนี้

รบกวนโทร.O86 998 2525 - ญาณกร
    หรือใครประสบปัญหาคล้ายกัน ติดต่อผมหลังไมค์ได้ครับ
    ขอบคุณครับ

2. Kriangzzz

Kriangzzz สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2018
    อัพเดท
    ตอนนี้ผมแจ้งความไว้แล้วนะครับ
    กำลังรวบรวมผู้เสียหายอยู่ ตอนนี้มีผู้เสียหาย 2 รายแล้ว รวมมูลค่าหลักแสน แจ้งความไว้แล้วด้วยครับ

ใครที่โดนเหมือนกันรบกวนติดต่อผมได้ตลอดครับ

โทร.O86 998 2525 - ญาณกร
    ถือว่าช่วยกันกำจัดมารศาสนา
    ขอบคุณครับ