หมดแล้ว ((สุดยอดมงคล"ปู่ฤาษีพยัคฆ์ภูพาน" ปิดคืนนี้ 29 ก.ค.59 เวลา 20.40 น.))rungsun2503

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 29 กรกฎาคม 2016.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเรียนเชิญร่วมประมูลวัตถุมงคลเก่าเก็บ..เลิกสะสม..แบ่งกันไปใช้ครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    เงื่อนไข
    1.ปิดประมูลวันที่ 29 ก.ค.2559 เวลา 20.40 น.(ยึดเวลาตามเว็ป)
    2.เค๊าะเท่าไหร่ก็ได้ แต่ให้ลงท้ายด้วย 0 นอกนั้นถือเป็นโมฆะครับ
    3.ใครประมูลสูงสุด ในเวลาที่กำหนด เป็นผู้ชนะการประมูล
    4.กรณียอดประมูลเท่ากัน ขอให้สิทธิ์ผู้เค๊าะประมูลก่อนเป็นผู้ชนะการประมูล
    5.ผู้พิมพ์"ปิดด่วน"ตามราคาที่ระบุเอาไว้ เป็นผู้ชนะการประมูล และถือว่าสิ้นสุดการประมูล
    6.โอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล
    7.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากล

เปิดประมูลที่ 399.-((ปิดด่วนที่ 1,500)) ผู้ชนะเพิ่มค่าส่งลงทะเบียน EMS = 50.-นะครับ
    -------------------------------------------------

นำเสนอ....ปู่ฤาษีพยัคฆ์ภูพาน"ไตรมาส 53" เนื้อสำริด สร้าง 1,999 ตน ประสบการณ์ล้นลาม พระอาจารย์ปกรณ์ กนฺตวิโร วัดถ้ำผาแด่น จ.สกลนคร มาแรง แห่ง พ.ศ.นี้จริงๆ ใครที่ชอบสายวิทยาคมไม่ผิดหวังครับ พิธีใหญ่ครับ
    อุดมวลสาร จีวร สวยสมบูรณ์ หายากแล้วครับ พื้นที่ตามเก็บกันหลักพันต้นๆละครับ

สุดยอดพระเกจิคณาจารย์ เมตตาจารแผ่นยันต์ อธิฐานจิต ปลุกเสกมวลสาร จีวร และแผ่นชนวนหล่อวัตถุมงคล"รุ่นไตรมาส ๕๓"
    ๑. หลวงพ่อรวย วัดตะโก จ.อยุธยา
    ๒. หลวงพ่อจำเนียร วัดถ้ำเสือ จ.กระบี่
    ๓. หลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน จ.ลพบุรี
    ๔. หลวงปู่เปลื้อง วัดลาดยาว จ.นครสวรรค์ (มรณะแล้ว)
    ๕. หลวงพ่อเอียด วัดไผ่ล้อม จ.อยุธยา
    ๖. หลวงพ่อพูน วัดบ้านแพน จ.อยุธยา
    ๗. หลวงปู่ขุ้ย วัดซับตะเคียน จ.เพชรบูรณ์
    ๘. หลวงปู่รอด วัดสันติกาวาส จ.พิษณุโลก (มรณะแล้ว)
    ๙. หลวงปู่นอง วัดศรีษะทอง จ.สระแก้ว
    ๑๐. หลวงปู่บู่ วัดสุมังคลาราม จ.สกลนคร
    ๑๑. หลวงปู่ใส วัดเขาตำบล จ.ลพบุรี
    ๑๒. หลวงปู่อั้น วัดโรงโค จ.อุทัยธานี
    ๑๓. หลวงพ่อเพิ่ม วัดป้อมแก้ว จ.อยุธยา
    ๑๔. พ่อท่านเขียน วัดเขาคิชฌกูฏ จ.จันทบุรี
    ๑๕. หลวงปู่ลมัย สวนป่าสมุนไพร จ.เพชรบูรณ์
    ๑๖. หลวงปู่นะ วัดหนองบัว จ.ชัยนาท
    ๑๗. หลวงพ่อหวั่น วัดคลองคูณ จ.พิจิตร
    ๑๘. ครูบาดวงดี วัดท่าจำปี จ.เชียงใหม่
    ๑๙. พระอาจารย์ปกรณ์ วัดถ้ำผาแด่น จ.สกลนคร
    ๒๐. หลวงปู่ทิม วัดพระขาว จ.อยุธยา (มรณะแล้ว)
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    ประวัติ(คลิก)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 กรกฎาคม 2016
  2. chukit1967

chukit1967 เป็นที่รู้จักกันดี

3. namayti

เค๊าะแล้วรับผิดชอบด้วยนะครับท่าน...เพื่อนๆท่านอื่น เสียโอกาส ด้วยความเคารพครับ

4. namayti

พรุ่งนี้วันเสาร์-วันนี้นอนดึกได้มาๆครับ...แถมๆๆๆ ครับผม เหรียญ ลพ.คง...วัดตะคร้อ
    [​IMG][​IMG]

5. rungsun2503

rungsun2503 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
  6. namayti

ยินดีด้วยครับ....ปิดให้..ท่าน rungsun2503...ยอดประมูล 420+50=470.-
    พระเลือกเจ้าของครับ...ขอบารมีหลวงปู่ได้โปรดคุ้มครอง...เฮงๆรวยๆ...นะครับ

7. rungsun2503

rungsun2503 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2010
    โอนค่าบูชาแล้วครับ 470 บาท
    กรุณาจัดส่งที่
    นายรังสรรค์ ลีวัฒนภิญโญ
    เลขที่ 246/16 (อ๊อฟฟิศฟาร์มเห็ด)
    ม.เดอะพาร์คแอทแฟชั่น ถ.รามอินทรา แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ 10230

ไฟล์ที่แนบมา: