เครื่องโยนลูกบอลสำหรับสุนัข

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย จันทร์เจ้า, 11 พฤศจิกายน 2008.

1. จันทร์เจ้า

จันทร์เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004

หากเลี้ยงสุนัขแล้วไม่มีเวลาเล่นกับสุนัขตัวโปรดของคุณ
    ลองใช้เจ้าเครื่องนี้ดูสิครับ มันสามารถสนุกได้ด้วยตัวของมันเอง
    โดยไม่ต้องง้อเจ้าของของมัน (-_-") ดูวีดิโอได้ตาม Link ข้างล่างครับ

http://video.mthai.com/player.php?id=16M1207370666M0

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      9.8 KB
      เปิดดู:
      122
  2. บุษบากาญจ์

บุษบากาญจ์ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2007
    เดี๋ยวอีกหน่อยคนคงจะเป็นง่อยกันหมดแน่เลย

3. k.kwan

k.kwan เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ลูกเรานะ เค้าไม่ยอมเล่นคนเดียวอะ

เหมือนกับว่า ไม่มีความรู้สึก ไม่มีจิตใจ เค้ารับไม่ได้ ก็เลยไม่ยอม

ต้องมีคนเล่นด้วย แค่มองเค้าก็พอแระ

4. จันทร์เจ้า

จันทร์เจ้า เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    ดูวีดิโอนี้แล้วรู้สึกเห็นใจสุนัขครับ
    แต่ก็อดขำไม่ได้ว่าเจ้าของขี้เกียจเหลือเกิน
    พอดูมาถึงช่วงกลางๆถึงได้เข้าใจว่าเจ้าของ
    ก็อยู่ด้วย ไม่งั้นมันคงไม่เล่นเหมือนกันครับ

ช่วงนี้เห็นอะไรแปลกๆแล้วอยากมาโพสให้คนอื่นดูกัน
    สงสัยผมต้องปรับปรุงนิสัยใหม่เสียแล้ว