วีดีโอ เที่ยวสนุกๆ ในภาคใต้ แล้วแวะไหว้ 4 พระธาตุภาคใต้ ก็น่าสนใจดีนะคะ

ในห้อง 'ท่องเที่ยว - อาหารการกิน' ตั้งกระทู้โดย ้harry123, 12 มิถุนายน 2017.

1. ้harry123

้harry123 สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2017
    สวัสดีค่ะ เราไปเจอคลิปวิดิโอตัวหนึ่งมา ประมาณว่าชวนท่องเที่ยว 4 จังหวัดภาคใต้ที่มี 4 พระธาตุศักดิ์สิทธิ์ของเขาอะคะ
    ซึ่งเราว่าก็น่าสนใจดี หลักๆ ของแก๊งเราส่วนตัวแล้วจะเป็นสายกิน กันนะคะ
    แต่นอกจากอาหารใต้แล้ว พระธาตุเขาก็ดูยิ่งใหญ่ น่าไปสักการะเหมือนกันค่ะ
    มีวิดีโอตัวนั้นมาฝากกันด้วยค่ะ