++ เปิดแบ่งปันพระเครื่องสะสม ให้เช่าบูชาครับ ++

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย cmen, 13 มิถุนายน 2019.

1. cmen

cmen สมาชิกใหม่

เลือกชมได้ ตามความศรัทรา ครับ

เปิดแบ่งปันพระเครื่องในราคาที่คุณจับต้องได้ !!! เชิญทุกท่านครับ^^

สนใจรายการไหนสอบถามได้ครับ

• ** ขอแจ้งคุณลูกค้าทุกท่านที่จองบูชา พระเครื่องในกระทู้นี้นะครับ **
    • สิทธิ์การจองและการโอนเงิน ไม่เกิน 3 วันนับจากวันจอง
    • หากติดปัญหา กรุณาโทร. หรือ Inboxแจ้งก่อนได้ครับ
    • ทุกรายการรับประกันพระแท้ตามกฎครับ
    • ค่าจัดส่ง 60 บาท

ชำระเงินโดยการโอน: ธนาคารกรุงเทพ
    สาขา: เทสโก้ โลตัส นวนคร
    หมายเลข บัญชี:
    ชื่อบัญชี:

โทร: 0
    Line ID:

"ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมและอุดหนุนครับ"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 มกราคม 2020
  2. cmen

cmen สมาชิกใหม่

รายการที่ 1 มีดหมอชาตรี หลวงพ่อฤาษีลิงดำ ปี35
    โชว์ก่อนครับ

มีดหมอชาตรีด้ามงา-ฝักงา ปี35 (หลวงพ่อฤาษีลิงดำ) วัดท่าซุง

มีดหมอชาตรีด้ามงา-ฝักงา ปี35 (หลวงพ่อฤาษีลิงดำ) วัดท่าซุง
    มีดหมอชาตรีด้ามงา-ฝักงา หลวงพ่อได้ประกอบพิธีพุทธาภิเษกที่วิหารแก้ว 100 เมตร
    พร้อมสมเด็จองค์ปฐม รุ่น1 เป็นพิธีชาตรี

เมื่อวันที่ 16 พฤษภาคม พ.ศ.2535 ที่ใบมีดเขียนว่า "มีดหมอชาตรี" และ "วัดท่าซุง 35" มีดหมอของหลวงพ่อแต่ละเล่มไม่ว่าจะขนาดเล็กหรือขนาดใหญ่ จะมีเทวดาคุ้มครองดูแลอยู่

อธิษฐานอาราธนาขอได้ทุกอย่าง

... วิธีใช้...ให้อาราธนาพระพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระปัจเจกพุทธเจ้าทุกๆพระองค์ พระอริยเจ้าทั้งหมด พรหมและเทวดาทั้งหมด ครูบาอาจารย์ มีหลวงพ่อปานวัด บางนมโค และหลวงพ่อฤาษีลิงดำ เป็นที่สุด และท่านท้าวจตุมหาราชทั้ง 4

ถ้าใช้รักษาโรค ให้เอามีดเเตะศรีษะแล้วว่าคาถา " ทุกขา ทุกขัง ปฏิฐิตัง สัมปติฉามิ " ถ้าใช้ไล่ผี ถ้าชักมีดขึ้นมามันยังไม่ไป ให้เอามีดแตะศรีษะเป่าด้วยคาถา " นะโมพุทธายะ "

"ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ"

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      659.3 KB
      เปิดดู:
      240