เห็นดวงสีม่วงครับ

ในห้อง 'หลวงพ่อฤๅษีลิงดำ' ตั้งกระทู้โดย marutnacpaladfg, 3 มกราคม 2009.

1. marutnacpaladfg

marutnacpaladfg Active Member

27 มิถุนายน 2008
    ผมนั่งไปแล้วมีดวงสีม่วงวูบวาบ แล้วก็มีสีขาวด้วยครับ มันคืออะ/ไรคับ

2. เรายังเลว

เรายังเลว Active Member

12 มิถุนายน 2008
    ทำต่อไปคร้าบ อย่าตกใจ อย่าสนใจ

3. Phanudet

Phanudet เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อาการ ของอุปจารสมาธิครับ.....ยังของเด็กๆ..ครับ...อย่าสนใจ...ทำต่อไป...อาการนี้จะเกิดก่อนอาการที่ท่านรู้สึกว่าจะไม่หายใจนะหละ...แต่ถ้าถอยมา(จากที่รู้สึกว่าไม่หายใจ)..ก็จะเป็นตามเดิม...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มกราคม 2009