แจกคู่มือประชาชน จากสำนักงานตำรวจแห่งชาติค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย wayupakk, 4 พฤศจิกายน 2009.

1. wayupakk

wayupakk สมาชิก

4 พฤศจิกายน 2009
    อยากแจก ให้เป็นความรู้กับทุกๆคนค่ะ
    เวลาไปติดต่อราชการ หรือว่า การทำเอกสารหาย
    การระวังภัย ฯลฯ

อยากเป็นอีกส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือค่ะ
    ใครสนใจ หลังไมค์มาได้หรือจะตอบที่นี่ก็ได้ค่ะ

ถ้าจะมารับก็รับได้ที่ฟอร์จูนนะคะ หรือจะให้ส่งไปทางไปรษณีย์ก็ได้ค่ะ

ถ้าขอ 10 เล่ม - 20 เล่ม รบกวนค่าจัดส่ง 60 บาทค่ะ
    ถ้าขอ ไม่ถึง 10 เล่ม ขอค่าจัดส่ง 30 บาทค่ะ

โอนค่าจัดส่งมาที่
    ชื่อบัญชี Jutapa S. ประเภทบัญชี ออมทรัพย์

[​IMG] ธ. ไทยพาณิชย์ หมายเลขบัญชี 183-225784-5 / สาขาย่อย เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

2. พิชญ์

พิชญ์ เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าของกระทู้ ทำงานอยู่หน่วยนี้หรือคะ...

3. wayupakk

wayupakk สมาชิก

4 พฤศจิกายน 2009
    เจ้าของกระทู้ไม่ได้ทำงานอยู่ที่หน่วยงานนี้ค่ะ แต่คุณพ่อทำงานอยู่ เลยช่วยประชาสัมพันธ์ให้ได้ความรู้กันทั่วๆทุกคนค่ะ

อานิสงส์จากการแจกหนังสือ คือ จะได้เป็นคนมีความรู้ มีปัญญาในชาติต่อไปค่ะ

4. sorsaky

sorsaky Active Member

ขอรับ 1เล่มครับ กรุณาส่งไปรษณีย์มาที่

ขอรับ 1เล่มครับ กรุณาส่งไปรษณีย์มาที่
    เลขที่ 88/128 ม.4
    ต.อนุสาวรีย์ อ.บางเขน กทม 10220
    ขอขอบคุณมาล่วงหน้าครับ