แนะนำน้ำมันมีคุณด้านคงกระพันชาตรีหนังเหนียวและพระสายเหนียวหน่อยครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย พี่ภัทร :3, 11 ตุลาคม 2020.

1. พี่ภัทร :3

พี่ภัทร :3 สมาชิกใหม่

แนะนำน้ำมันมีคุณด้านคงกระพันชาตรีหนังเหนียวและพระสายเหนียวหน่อยครับ กำลังหาน้ำมันที่มีคุณทางด้านคงกระพันชาตรีหนังเหนียว แต่หาข้อมูลค่อนข้างยากครับ
    ส่วนมากพอนึกถึงน้ำมันก็เป็นทางด้านเมตตามหาเสน่ห์แล้วก็ด้านการรักษาอาการเจ็บปวดต่างๆ ผมไม่แน่ใจว่าจะมีสีผึ้ง ขี้ผึ้งที่ใช้ในด้านคงกระพันโดยเฉพาะหรือใช้ได้จะมีหรือเปล่า

แล้วก็อยากทราบพระครูบาอาจารย์ที่ท่านเก่งด้านคงกระพันสายเหนียวด้วย โดยเฉพาะทางด้านสายสักครับ จะไปขอน้ำมันสักท่าน 5555+ ล้อเล่นครับ คงไม่ให้กันง่ายๆ หรอกครับ
    จะไปขอความเมตตาเผื่อท่านจะมีน้ำมันทางด้านนี้โดยเฉพาะ ไม่ก็ขอให้ท่านเมตตาเสกอธิษฐานจิตน้ำมันแช่พระแช่ตะกรุดแผ่นโลหะเหรียญชนวน ให้เป็นขวัญเป็นกำลังใจ

ไม่ทราบว่าท่านใดรู้ว่าเดี๋ยวนี้เหลือครูบาอาจารย์สายสักหลวงพ่อกวยที่ใดก็รบกวนบอกด้วยนะครับ