แนะนำหมอดูแม่นมากค่ะ - อ. ได้ฤกษ์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พลับ พลับ, 2 กรกฎาคม 2011.

1. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

31 กรกฎาคม 2010
    มาแจ้งข่าวน่าอนุโมทนาบุญครับ
    วันนี้ได้เป็นสื่อกลางในการสมทบทุน
    ช่วยเหลืองานวันเด็กในแก่โรงเรียน ตำรวจตระเวนชายแดนบ้านเลอตอ
    อ.แม่ระมาด จ.ตาก ซึ่งค่อนข้างทุรกันดาร จำนวนเงินรวม 10331 บาท
    มีผู้มีพระคุณเป็นแม่งานใหญ่ให้งานนี้สำเร็จด้วยดี
    คือ คุณพี่รัตติยา และ คุณเพ็ญจันทร์
    ขออนุโมทนาและขอบคุณด้วยความจริงใจมา ณ ที่ี้นี้ครับ

2. wanakonth

wanakonth เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    อนุโมทนาครับพี่ท่าน

3. ได้ฤกษ์

ได้ฤกษ์ เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอเงินพระจันทร์ ประจำเดือน มรกราคม 2555 ครับ

วันขอเงินพระจันทร์ ประจำเดือน มกราคม 2555
    ตรงกับวันที่ 23 มกราคม 2555
    วิธีการก็ง่ายๆครับ คืนวันที่ 23 เข้าเช้าวันที่ 24 ม.ค. นำเงินมาใส่กระเป๋าเยอะๆ
    แล้วก็อธิฐาน ขอเงินให้คล่องๆไป 1 เดือน แล้วเอากระเป๋าตั้งไว้ใต้หมอน จากนั้นก็นอนฝันดี

4. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    ทักทายช่วงบ่ายๆ ครับ . . มีข่าวดีมาแจ้งให้ทราบครับ
    อ.ได้ฤกษ์ เปิดช่องทางดูดวงเพิ่มอีกช่องทางหนึ่งครับ
    คือทางแฟนเพจ ในเฟสบุค . .เผื่อบางท่านไม่สะดวกทางโทรศัพท์
    นะครับ
    ได้ฤกษ์ | Facebook

5. tonmaiae

tonmaiae สมาชิก

ไปดูมาแล้วค่ะ เป็นแบบยิปซีธรรมดา กลับมาดูกับคนสอนไพ่ยิปซีอีกครั้ง แม่นเหมือนเดิม:cool:

6. sweetlotus

sweetlotus เป็นที่รู้จักกันดี

ดูกับอาจารย์อ๊อดอย่างสม่ำเสมอที่ผ่านมาอ.ทายได้แม่นยำมากค่ะ เช่น เรากำลังกังวลใจเรื่องแฟน เราก็โทรเช็คกับอาจารย์ว่าช่วงนี้แฟนเราเขามีคนอื่นหรือเปล่า อ.ก็ยืนยันว่าไม่มีๆ มีแต่เราน่ะแหละ (อ้าว! ซะงั้นน่ะ แต่ก็จริงค่ะ แต่เลิกไปแล้วนะคะ กลัว บาปกรรมมีจริงค่ะคุณขา) แล้วตั้งแต่ปลายตุลาที่ผ่านมามีชายหนุ่มเข้ามาในชีวิตเยอะมากจนผิดปกติ พอมีโอกาสคุยกับอ.ในช่วงปลายปี อ.บอกว่าเกรงใจว่าจะทักก็ไม่รู้จะทักดีหรือเปล่า แต่ขอแซวหน่อยนะ ว่าตั้งแต่ช่วงตุลามานี้เนื้อหอมใช่ไหม เราก็บอก ใช่ค่ะ เฮ้ย รู้ได้ยังไง อ.ก็บอกว่าเห็นอยู่แล้วล่ะว่าในดวงเราน่ะเสน่ห์แรง หรือเมื่อกลางปี 54 เราค่อนข้างทุกข์ใจเรื่องหนี้ก้อนนึง เราก็โทรถามอ.ว่าจะเคลียร์ได้มั้ย ทั้งๆที่ตอนนั้นมันยังไม่เห็นทางอะไรเลย มืดแปดด้าน อ.ก็บอกว่าเคลียร์ได้นะ จะมีคนเข้ามาช่วยแล้วดูจากดวงช่วงนั้นยังไงก็เคลียร์ได้เพราะดวงการเงินดี ซึ่งมันก็ผ่านไปได้ด้วยดีจริงๆค่ะ

ดีเทลเล็กๆน้อยที่อ.ทายก็ถูกหมดเลย แถมอ.ยังมีข้อธรรมะสอนใจ ช่วยพูดคุยให้คลายหังวลใจไปได้ด้วยค่ะ เรียกว่าพอวางสายไปก็จะหายกลุ้มและสบายใจ กลับมามีสติอีกครั้งทุกครั้ง

7. ได้ฤกษ์

อนุญาตแจ้งข่าวครับ ผมได้เก็บข้อมูลติดต่อสำหรับลูก<wbr>ค้าที่โทรมาดูดวงกับผม ตั้งแต่เดือน สิงหาคม 2554 จนถึงช่วงปีใหม่ที่ผ่านมา และได้ทำการจับฉลากเพื่อมอบของที่ระลึก เล็กน้อยเพื่อเป็นการขอบคุณสำหรับทุกท่านที่ผ่านมา รายชื่อผู้ที่ได้รับของที่ระลึก<wbr> มีดังนี้ครับ
    1. คุณ ธนารัตน์ ได้รับ พระสีวลีมหาลาภเนื้อเงิน จากวันสันติธรรม จ. เชียงใหม่
    2. คุณ พัณณภัสสร์ ได้รับ พระสังจจายน์ ของหลวงปู่บุดดา ถาวโร รุ่น 100 ปี
    3. คุณ เอกรัฐ ได้รับ พระพิฆเนศ โดยหลวงปู่ทิม วัดพระขาว อยุธยา

และขออนุญาตทุกท่านที่ติดต่อมาดูดวงในการเก็บข้อมูลเพื่อมอบของที่ระลึกเป็นการขอบคุณในครั้งต่อไป :VO

8. noolegza

ทักทายตอนดึกๆครับ นอนกันหมดรึยังคับเนี่ย
    มีข่าวมาฝากครับ อ.ได้ฤกษ์ ได้ดูดวงรายปักษ์ไว้ให้แฟนๆ
    ได้ตรวจดูกัน ในเฟสบุคนะคร้าบบบ
    ตามลิงค์นี้ ไปดูกันเล้ ย ย ย ย ย

ได้ฤกษ์ | Facebook

9. ได้ฤกษ์

เอาบุญมาฝากครับ

เมื่อวานผมได้นำเงินค่าครูจากการดูดวงส่วนหนึ่งไปร่วมทำบุญทอดผ้าป่า เพื่อจัดทำ "ห้องสมุดมีชีวิตต้นแบบในโรงเรียน" ประจำโรงเรียนทุ่งตะโกวิทยา จ.ชุมพร จำนวน 1 กองเป็นเงิน 1,000 บาท
    ขออนิสงค์ผลบุญนี้ ส่งผลให้ผู้ที่มาดูดวงกับผมทุกคนและทุกท่าน
    มีสติปัญญาในการดำเนินชีวิตให้ประสบความสำเร็จทุกสิ่งที่หวัง มีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมแห่งศาสนาของพระศาสดา ตลอดกาลนานเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ

10. จิราภาส

จิราภาส เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ สาธุ สาธุ

11. ได้ฤกษ์

เอาบุญมาฝากครับเช่นเคยครับ

วันนี้ได้ไปนำเงินค่าดูดวงส่วนหนึ่งไปทำบุญ ซื้อโลงศพ 1 ใบ และ ผ้าห่อศพ 2 ผืน ให้ศพยากไร้
    ขอให้ทุกท่านได้รับผลบุญกุศลนี้ พ้นทุกข์โศก ไม่มีโรคภัย สุขภาพแข็งแรงนะครับ

12. lekjung13

lekjung13 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2009
    ตอนนี้ อ.ได้ฤกษ์ แจ้งมาว่าใครที่ได้ดูดวงกับอาจารย์ช่วงนี้ ส่วนหนึ่งอาจารย์จะนำไปร่วมทำบุญกับทางวัด (วัดอะไรแล้วน่ะจำไม่ได้) แฮ่ะ ๆ ช่วงนี้จนถึงเดือนเม.ย. น่ะคะ..

ปล.ดูกะอาจารย์ได้ฤกษ์จ่ายครั้งเดียวแต่สามารถเช็คกะอาจารย์ได้ตลอดค่ะ อาจารย์ใจดีมาก จะมีประวัติเราเก็บไว้ด้วย... แม่นด้วยค่ะ..ขอบอก :cool:

13. Parada9999

Parada9999 สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2012
    เมื่อสามทุ่มวันนี้โทรไปดูดวงกับ อ.ได้ฤกษ์แบบจักรราศีค่ะ ขอคอนเฟิร์มอีกคนว่า อ.ดูได้แม่นมาก ดูแล้วสบายใจขึ้น ไว้วันหลังจะลองให้อาจารย์ดูไพ่ยิปซีให้แล้วจะมาอัพเดทให้ฟังนะคะ

14. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    แนะนำ อ.ถิรพุทธิ บรมครูประสิทธิ์ ทำนายดวงชะตาด้วยไพ่ยิปซี ครูฤาษีประสิทธิ์

แม่นมาก ลองไปดูนะครับ

โทร 081-253-5399 นัดหมายเวลา อยู่ข้างเซ็นทรัลปิ่นเกล้า

ค่าครู 149 บาท

15. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ทำไมคุณไม่ไปตั้งกระทู้ใหม่หละครับ

16. ได้ฤกษ์

ขอบคุณครับ คุณ Parada9999

17. ได้ฤกษ์

ขอบคุณคุณ lekjung13 ครับ

ขออนุญาตเพิ่มเติมในรายละเอียดนะครับ การนำค่าดูส่วนหนึ่งจากทุกๆท่านที่ดูดวงกับผม(โดยไม่มีการเก็บเพิ่มเติมหรือเรี่ยไรนะครับ)ตั้งแต่เดือนมีนาคม-ต้นเดือน พฤษภาคม 2555 นำไปร่วมทำบุญเททองหล่อองค์ พระจำลองหลวงพ่อวัดไร่ขิง เพื่อประดิษฐาน ณ วัดไตรสามัคคี อ. เมือง จ. สมุทรปราการครับ

โดยที่ผมข้อมูลเพิ่มเติมด้วยก็เพื่อ ที่จะได้นำไปเขียนแผ่นทองดวงมหายันต์โภคทรัพย์ ร่วมในการหล่อพระพุทธรูปองค์นี้ด้วย ซึ่งเขาว่ากันว่า การได้ร่วมหล่อพระพุทธรูปได้บุญมาก ผมก็อยากจะให้คนที่มาดูดวงกับผมได้บุญมากๆเช่นกันเลยอยากร่วมทำในส่วนตรงนี้ขึ้นมา

และผมได้ร่วมทำบุญไปบางส่วนแล้วในวันที่ 9/3/2555 จะทยอยทำไปเรื่อยๆจนถึงวันกำหนดหล่อพระ (5/5/2555)

และขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านไว้ ณ โอกาสนี้ด้วยนะครับ

18. ได้ฤกษ์

สวัสดีปีใหม่ไทยและสุขสันต์สงกรานต์ครับ

สวัสดีปีใหม่ไทยครับ
    สงกรานต์นี้ขอให้ทุกท่านมีความสุข ร่มเย็น มีความรุ่งเรื่อง ร่ำรวย อายุมั่นขวัญยืนกันถ้วนหน้าครับ

19. noolegza

20. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    แม่นแท้ครับ
    ^_^